ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ไม่แน่ใจว่า ใช่หรือเปล่า รบกวนดูและวิจารย์ให้หน่อยนะครับ

Ingsuen
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ไม่แน่ใจว่า ใช่หรือเปล่า รบกวนดูและวิจารย์ให้หน่อยนะครับ Empty ไม่แน่ใจว่า ใช่หรือเปล่า รบกวนดูและวิจารย์ให้หน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  Ingsuen Mon Jun 04, 2012 1:00 am

หลวงปู่ทวด หลังเตารีด ปี 05

ไม่แน่ใจว่า ใช่หรือเปล่า รบกวนดูและวิจารย์ให้หน่อยนะครับ 0dsc00009

ไม่แน่ใจว่า ใช่หรือเปล่า รบกวนดูและวิจารย์ให้หน่อยนะครับ 28untitled-1
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ไม่แน่ใจว่า ใช่หรือเปล่า รบกวนดูและวิจารย์ให้หน่อยนะครับ Empty Re: ไม่แน่ใจว่า ใช่หรือเปล่า รบกวนดูและวิจารย์ให้หน่อยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jun 04, 2012 10:13 am

Very Happy Laughing Rolling Eyes เนื้อ ต้อง แก่ทองผสม ดูละไม่แน่ใจ ต้องเห็น ในมือครับ ถ้าได้มาดีก็ โอเคละครับ50/50 ดูพิมพด้วยจ้า ข้างก็ต้องมีรอยเจียร ด้วยหินเจียร ของแท้ใหม? อยากรู้ ลองๆ ทำท่าจะขาย ให้เซียนพระซิ ถ้าเขาสนใจละมีสิทธื์ใช่ santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 9:19 am