ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอฤกษ์ออกรถครับ

kruram
    kruram
    สมาชิกทั่วไป

ขอฤกษ์ออกรถครับ Empty ขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  kruram Thu Jun 07, 2012 11:06 pm

ตอนนี้รถมาพร้อมอยู่ที่ศูนย์แล้วครับ เป็นรถฟอร์ดสี่ประตูสีดำ ผมจึงอยากได้ฤกษ์ออกรถในวันที่ ฤกษ์ดีๆ เพื่อเป็นมงคลกับตัวเองหน่อยครับ โดยใช้ฤกษ์ตั้งแต่สัปดาห์หน้าเป็นต้นไปครับ

ผมชื่อ ราม โสวัน
    เกิด วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2521 เวลาน่าจะประมาณเที่ยงคืนถึงตีหนึ่ง

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอฤกษ์ออกรถครับ Empty Re: ขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jun 08, 2012 12:40 am

kruram พิมพ์ว่า:ตอนนี้รถมาพร้อมอยู่ที่ศูนย์แล้วครับ เป็นรถฟอร์ดสี่ประตูสีดำ ผมจึงอยากได้ฤกษ์ออกรถในวันที่ ฤกษ์ดีๆ เพื่อเป็นมงคลกับตัวเองหน่อยครับ โดยใช้ฤกษ์ตั้งแต่สัปดาห์หน้าเป็นต้นไปครับ

ผมชื่อ ราม โสวัน
    เกิด วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2521 เวลาน่าจะประมาณเที่ยงคืนถึงตีหนึ่ง

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับลุงหมอ

Shocked Rolling Eyes Wink เป็นคนคืน วันจันทร์ นะครับ สว่างอังคาร หมอดูไทย สว่างจึงเปลี่ยนวัน Very Happy ขึ้น 14 ค่ำ เดือน 3 ปลายปี มะเส็ง เสาร์เป็นศรี ศิริ รุ่งเรือง วันเสาร์ ที่ 9 มิ.ย.นี้ ทันใหม? 13.00 น. ถึง 14.40 น. ผู้ท่องไป ทั่วแผ่นดิน ล้อหมุนแล้ว จะได้เงินจ้า cheers

Rolling Eyes Very Happy ไม่ทันก็ วันพุธที่ 13 มิ.ย. เวลา 17.35 น. ถึง 18.40 น. เป็น ราชาฤกษ์ ได้ มหาฤกษ์ อีกด้วย?การเงินดี ใช้ ทำอะไรก็ ได้เงิน แต่รถคันนี้ มืดจึงจะเข้าบ้าน หรือ ออกวิ่ง เมื่อตะวันตกดินจะวิ่งดี? และผมชอบเวลานี้ครับ Very Happy เวลา 12.30น.- 13.55 น. ผู้ท่องไป ทั่วแผ่นดิน จะ รวยเงินทอง sunny santa ลุงหมอ
    kruram
    kruram

ขอฤกษ์ออกรถครับ Empty Re: ขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  kruram Fri Jun 08, 2012 9:42 am

วันเสาร์นี้ทันครับ แสดงว่าวัน วันเสาร์นี้ดีกว่าวันพุธใช่ไหมครับ ถ้าอย่างนั้นผมรับพรุ่งนี้เลย ขอบพระคุณมากครับ เป็นคำทำนายที่โดนใจผมมาก ท่าจะจริงที่ว่ารถคันนี้มืดจึงจะเข้าบ้าน (ผมกะจะท่องไปทั่วหล้าถ้ามีเงินเติมน้ำมัน)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jun 08, 2012 5:05 pm

kruram พิมพ์ว่า:วันเสาร์นี้ทันครับ แสดงว่าวัน วันเสาร์นี้ดีกว่าวันพุธใช่ไหมครับ ถ้าอย่างนั้นผมรับพรุ่งนี้เลย ขอบพระคุณมากครับ เป็นคำทำนายที่โดนใจผมมาก ท่าจะจริงที่ว่ารถคันนี้มืดจึงจะเข้าบ้าน (ผมกะจะท่องไปทั่วหล้าถ้ามีเงินเติมน้ำมัน)

Very Happy Smile Laughing ขอให้โชคดีมีเหลือใช้ ทำบุญบูชาครู ที่ วัดใหนก็ได้ นะครับ หรือ ที่Very Happy เบอรบัญชี

Very Happy ธนาคารกรุงเทพ 288-060505-6 นายพันศักดิ์ เสลาหอม สาขาตะพานหิน *

Smile ธนาคารทหารไทย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม สาขาเขาทราย

Laughing ธนาคาร กสิกรไทย 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล สาขาทับคล้อ
    Rolling Eyes โทร.ทรูมูฟ. 086 629 0416 sunny ดีแทค . 0881 487 264 santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 5:13 pm