ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

อยากจะถามลุงหมอเรื่องวันฤกษ์ที่จะออกรถครับผม

ิboobumyeahh
    สมาชิกทั่วไป

อยากจะถามลุงหมอเรื่องวันฤกษ์ที่จะออกรถครับผม Empty อยากจะถามลุงหมอเรื่องวันฤกษ์ที่จะออกรถครับผม

ตั้งหัวข้อ  ิboobumyeahh Tue Jul 17, 2012 2:07 am

ชื่อ ธีรพงษ์ วัดอิ่ม

ผมเกิดวัน เสาร์ ที่ 18 มิถุนายน 2537
    เวลาเกิดไม่แน่ใจนะครับ แม่บอกมาว่า อยู่ในช่วง12.00 ถึงช่วง 15.00
    รายละเอียดรถ เป็นรถ Honda city สีขาวครับ
    ตอนนี้รถสามารถรับได้เลยครับ แต่ไม่รู้จะรับวันไหนดี ใจผมอยากออกไม่เกินเสาร์ที่21นี้ครับไม่ทราบก่อนวันที่21นี้จะมีวันไหนที่ผมควรออกครับ เลยอยากมาถามฤกษ์งามยามดีกับลุงหมอครับ
    รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อยากจะถามลุงหมอเรื่องวันฤกษ์ที่จะออกรถครับผม Empty Re: อยากจะถามลุงหมอเรื่องวันฤกษ์ที่จะออกรถครับผม

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 17, 2012 6:26 pm

ิboobumyeahh พิมพ์ว่า:ชื่อ ธีรพงษ์ วัดอิ่ม

ผมเกิดวัน เสาร์ ที่ 18 มิถุนายน 2537
    เวลาเกิดไม่แน่ใจนะครับ แม่บอกมาว่า อยู่ในช่วง12.00 ถึงช่วง 15.00
    รายละเอียดรถ เป็นรถ Honda city สีขาวครับ
    ตอนนี้รถสามารถรับได้เลยครับ แต่ไม่รู้จะรับวันไหนดี ใจผมอยากออกไม่เกินเสาร์ที่21นี้ครับไม่ทราบก่อนวันที่21นี้จะมีวันไหนที่ผมควรออกครับ เลยอยากมาถามฤกษ์งามยามดีกับลุงหมอครับ
    รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

Very Happy Laughing Smile ได้ 2 วันเลย ศุกร์ 20 ผู้ใหญ่ให้ความช่วยเหลือ มีเงิน คนรัก และเสาร์ 21จะได้บริวาร และ ที่ดิน เวลา 11.09 น. ถึง 12.29 น. เลือกกันเอาเอง ละครับ sunny cheers santa
    ิboobumyeahh

อยากจะถามลุงหมอเรื่องวันฤกษ์ที่จะออกรถครับผม Empty Re: อยากจะถามลุงหมอเรื่องวันฤกษ์ที่จะออกรถครับผม

ตั้งหัวข้อ  ิboobumyeahh Tue Jul 17, 2012 9:36 pm

ขอขอบคุณลุงหมอมากครับผม ขอบคุณจริงๆครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 17, 2012 11:38 pm

ิboobumyeahh พิมพ์ว่า:ขอขอบคุณลุงหมอมากครับผม ขอบคุณจริงๆครับ

Very Happy Laughing Smile ยินดีครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 7:16 pm