ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ลุงหมอค่ะ ฝากดูดวงให้หน่อยค่ะ

tey
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอค่ะ ฝากดูดวงให้หน่อยค่ะ Empty ลุงหมอค่ะ ฝากดูดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  tey Thu Jul 19, 2012 10:25 pm

ชื่อ จิตราบูลย์ เรืองจันทร์ เกิด อาทิตย์ 19 เมษา 2530 เวลา 18.36น.
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอค่ะ ฝากดูดวงให้หน่อยค่ะ Empty Re: ลุงหมอค่ะ ฝากดูดวงให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jul 21, 2012 12:18 am

tey พิมพ์ว่า:ชื่อ จิตราบูลย์ เรืองจันทร์ เกิด อาทิตย์ 19 เมษา 2530 เวลา 18.36น.

Very Happy Laughing Rolling Eyes อาทิตย์ แรม 7 ค่ำ เดือน 5 ปีเถาะ เทวีฤกษ์ Wink ไม่ได้ถาม อะไรมา? ราศรีตุลย์ตุลาการ ดูรวมๆ?

Rolling Eyes ปีนี้ การงาน การเงินดีได้มาก มี จ่าย มากตาม รับใช้ผู้ใหญ่ไว้ดีครับ เก็บเงิน ไม่อยู่ ใช้หมด เอาเข้าธนาคารดีกว่านะครับ วินัยการเงินไม่ดี จะได้หมด ช้าหน่อย ความรัก มีมากมาจน เหลือหลาย ระวัง หัวแตก? จะมีเรื่อง นะครับ ห้าม ค้ำประกันให้ใคร จะได้ใช้หนี้ ในสัญญานั้นนะครับ เงินให้ยืม จะไม่ได้คืนจ้า santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 1:53 am