ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ลุงหมอ จะตอบกระทู้ช้า 3 วันจ้า

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอ จะตอบกระทู้ช้า 3 วันจ้า Empty ลุงหมอ จะตอบกระทู้ช้า 3 วันจ้า

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 31, 2012 9:25 am

Shocked Rolling Eyes Wink แจ้งข่าว สมาชิก ลุงหมอ สวนโพธิ์ ทุกๆท่านนะครับ Very Happy ผมมีธุระ เดินทางไป ต่าง จ.ว. 3 วัน ลุงหมอ จะตอบกระทู้ ช้า ไปนิ 1 ต้องขออภัย นะครับ ดูดวง หาฤกษ์ ออกรถ Rolling Eyes จะตอบช้ากว่าปกติครับ ถ้า รอไม่ได้ ให้โหราพยากรณ์ อื่น ดูให้ก่อนก็ได้ นะครับ ค่าบุชาครู เขาคงไม่หนักหนานัก? ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับผม
    sunny วันนี้ สมาชิก ครบ ครึ่ง พันละ ได้ 500 ท่าน พอดี ขอบคุณทุกๆท่านที่มา ยินดี ต้อนรับ นะครับ รถเก่า ลุงหมอ ได้มาใหม่ เลขทะเบียนรถใหม่ เลขที่ออก งวดนี้ 1684 ขอให้โชคดี ทุกๆท่าน นะครับ คืนนี้กลับมาแล้ว จะตอบหมอดู และฤกษ์ ออกรถใหม่ มีฤกษ์ดีวันเสาร์นี้ ละครับ ดีสำหรับทุกๆท่าน cherry santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอ จะตอบกระทู้ช้า 3 วันจ้า Empty Re: ลุงหมอ จะตอบกระทู้ช้า 3 วันจ้า

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 01, 2012 6:12 pm

Very Happy Laughing Wink ตอบกระทู้ ได้หมด ครบ ทุกข้อ ละครับ ใครมาดูไม่ทัน ออกรถ ไม่ทันฤกษ์ จะขอฤกษ์ใหม่ ก็ ยินดี ไม่มีปัญหา นะครับ ออกรถ ราคาหลายๆเงินรอบครอบหน่อยละกัน หา อัญเชิญหลวงปู่ทวด เก่า ใหม่ไม่ว่า ขอให้มีความเคารพ ติดรถบูชาเป็นศิริมงคล ใช้ดอกมะลิ บูชาท่าน ตั้งนะโม 3 จบ ขอพรก่อนออกรถ ทุกๆครั้ง? แล้ว สวดบูชาได้ก็ ดีครับ พระคาถาบูชา หลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด " นะโม โพธิ สัตโต อาคันติ มายะ อิติ ภัคคะวา " 3 - 5 7 9 จบได้ จะเป็นศิริมงคล นะครับ แล้ว ทำบุญบูชาครูกัน เพื่อศิริมงคลทั้งปวงจ้า farao santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอ จะตอบกระทู้ช้า 3 วันจ้า Empty Re: ลุงหมอ จะตอบกระทู้ช้า 3 วันจ้า

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 09, 2012 4:40 pm

Very Happy Shocked Rolling Eyes ช่วงนี้ งาน ตอบกระทุ้ สมุนไพร มีมามากจริงๆ ซึ่ง เป็นเจตนาหลัก "เื่พื่อความสุข ของชาวโลก" หากลุงหมอ ตอบฤกษ์ออกรถ หรือ หมอดู พยากรณ์ ช้าไปบ้าง ไม่ทันใจ ก็ ขออภัย นะครับผม santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Aug 10, 2012 7:15 pm

Shocked Rolling Eyes Wink เกี่ยวกับ ดูดวง ฤกษ์ออกรถ ? คืนนี้ ประมาณ 4 ทุ่มจะเริ่มตอบให้นะครับ จะตอบตามลำดับจ้า ติดงาน ส่วนตัว อยู่ละครับ ต้องขออภัย สมาชิก ทุกๆท่านที่มา นะครับ Embarassed Laughing santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 14, 2012 10:38 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes สมาชิก Post ทั้งหมด 7376 หัวข้อ
    สมาชิกทั้งหมด 545 คน
    สมาชิกล่าสุดคือ snafu
    มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 21 คน เมื่อ Tue Aug 14, 2012 3:44 pm ขอให้โชคดีกันครับ
    cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 3:42 pm