ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ

inside03
    inside03
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ Empty รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ

ตั้งหัวข้อ  inside03 Mon Aug 06, 2012 3:16 pm

รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ

เรียน ลุงหมอ
    รบกวนช่วยเช็คฤกษ์วันออกรถให้ทีครับ

วันเดือนปีเกิด อังคาร ที่ 22 พฤษจิกายน 2531 เวลาประมาณ 03:30 น.

ผมจัดไฟแนนซ์รถมือ 2 ผ่านวันที่ 6 สิงหาคม 2555 ทางเซลได้โทรมาบอกเมื่อกี้ ผมจึงอยากให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับผม
    รถคันนี้ส่วนมากจะนำไปใช้ไปห้าง ติดต่องานบางที อาจจะมีเดินทางไกล ครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.รบกวนดูดวงให้อีกเรื่องนะครับ การเงิน การงาน ความรัก ครอบครัว สุขภาำพ Smile
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 06, 2012 4:41 pm

inside03 พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ

เรียน ลุงหมอ
    รบกวนช่วยเช็คฤกษ์วันออกรถให้ทีครับ

วันเดือนปีเกิด อังคาร ที่ 22 พฤษจิกายน 2531 เวลาประมาณ 03:30 น.

ผมจัดไฟแนนซ์รถมือ 2 ผ่านวันที่ 6 สิงหาคม 2555 ทางเซลได้โทรมาบอกเมื่อกี้ ผมจึงอยากให้ลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับผม
    รถคันนี้ส่วนมากจะนำไปใช้ไปห้าง ติดต่องานบางที อาจจะมีเดินทางไกล ครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.รบกวนดูดวงให้อีกเรื่องนะครับ การเงิน การงาน ความรัก ครอบครัว สุขภาำพ Smile

Very Happy Laughing Rolling Eyes ตามกติกา ถามได้ ไม่เกิน 3 คำถาม เอาเปรียบผมครับ ? คน วันอังคาร?

farao คนวันอังคาร พฤหัส เป็นศรี ศิริรุ่งเรือง งั้น ออกรถว้น พฤหัส ที่ ๙ สิงหาคม เวลา ๑๗.๔๙น. ถึงเวลา ๑๘.๔๕ น. เป็นมหาฤกษ์ ปุรภาษาฒ มหัทธโณฤกษ์ อาศัย บุญ อันทำดี ต่อกันไว้ แต่ปางก่อน จึงพาให้ รำรวย มากมาย? เงินจะได้จากงานที่ทำ ยิ่งทำมาก รวยมากได้มาก? รถคันนี้ ทำงานอะไรๆ ก้ได้เงิน? ก่อนออกรถ ขอให้ ตั้งนะโม 3 จบ ขอพรก่อน นะครับ cheers santa ลุงหมอ
    inside03
    inside03

รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยดูฤกษ์ออกรถให้ทีครับ

ตั้งหัวข้อ  inside03 Mon Aug 06, 2012 5:47 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:

Very Happy Laughing Rolling Eyes ตามกติกา ถามได้ ไม่เกิน 3 คำถาม เอาเปรียบผมครับ ? คน วันอังคาร?

farao คนวันอังคาร พฤหัส เป็นศรี ศิริรุ่งเรือง งั้น ออกรถว้น พฤหัส ที่ ๙ สิงหาคม เวลา ๑๗.๔๙น. ถึงเวลา ๑๘.๔๕ น. เป็นมหาฤกษ์ ปุรภาษาฒ มหัทธโณฤกษ์ อาศัย บุญ อันทำดี ต่อกันไว้ แต่ปางก่อน จึงพาให้ รำรวย มากมาย? เงินจะได้จากงานที่ทำ ยิ่งทำมาก รวยมากได้มาก? รถคันนี้ ทำงานอะไรๆ ก้ได้เงิน? ก่อนออกรถ ขอให้ ตั้งนะโม 3 จบ ขอพรก่อน นะครับ cheers santa ลุงหมอ

ขอประทานโทษที่ถามเกิน 3 คำถามนะครับลุงหมอ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่ ต่อไปจะอ่านกฎให้ดีกว่านี้นะครับ

ขอบคุณมากๆๆสำหรับคำตอบครับผม Smile Smile
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 06, 2012 10:51 pm

Shocked Smile ขอประทานโทษที่ถามเกิน 3 คำถามนะครับลุงหมอ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่ ต่อไปจะอ่านกฎให้ดีกว่านี้นะครับ

ขอบคุณมากๆๆสำหรับคำตอบครับผม

Rolling Eyes Wink ยินดีครับ ดวงคุณความจริงดูให้ละ ถือว่าใช้ได้เลยละ ถ้า ไม่ประมาท อดีต มันสอนเรามา มากพอละนะครับ? cheers อย่าต้องไปเรียนรู้ อีกเลย? ดูแค่ เขาได้ดี เพราะ? ตกต่ำ เพราะ? ถ้า ตอบได้ เลือกทางเดิน ได้เลยจ้า? ทนให้ได้ แล้ว จะดีเอง? รออีก 4 เดือน ตอนนี้ ประครองตัวไปก่อน ควบคุม ตนเอง ให้ได้ Very Happy พ้น วันเกิดไปนะ จะรวยครับ ผม รับรอง ขออย่างเดียว ให้อยู่ใน ศีลธรรม ตลอดไป I love you รวยแล้ว ลุงหมอ จะไปขอข้าวกินมั่งจ้า? พระอาทิตย์ ตกดิน ยัง ขึ้นได้เลย? ดวงเทวีฤกษ์ หญิงนางพญา มีอำนาจ จะให้คุณ แต่ดวง ช่วงนี้ มักจะเจอแต่เรื่อง แรงๆ สุภาพไว้ครับ ทนเอา แล้วพูดดีๆ ได้เงิน พ้นวันเกิด จะได้เงินก้อน ได้ มรดกละ farao

sunny การเงิน จะเริ่มดีขึ้นละ การงาน ต้องอดทนรับใช้ช่วยเหลือเขาไป เขาได้เราได้ ความรัก ดวง นักรักอยู่ละ ปลายปีจะราบรื่นเอง และครัอบตรัวจะ เริ่มสงบ ช่วงนี้ แก้ใขไปก่อน farao santa ลุงหมอ
    inside03
    inside03

ตั้งหัวข้อ  inside03 Tue Aug 07, 2012 10:06 am

ขอบพระคุณมากครับ ลุงหมอ ผมก็ขอให้ลุงสุขภาพแข็งแรง อายุยืนยาวเลยนะครับ cheers
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 07, 2012 5:11 pm

inside03 พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากครับ ลุงหมอ ผมก็ขอให้ลุงสุขภาพแข็งแรง อายุยืนยาวเลยนะครับ cheers

Smile Very Happy Rolling Eyes เหอะๆๆ ลุงหมอ จะรอดูความความสำเร็จ ดวงแบบนี้ ถ้าไม่ประมาท ได้ดี ทุกราย cheers จะรอกินข้าวฟรี ของเธอละนะครับ ขอให้ มีความสำเร็จในชีวิต ครับผม santa ลุงหมอ
    inside03
    inside03

ตั้งหัวข้อ  inside03 Tue Aug 07, 2012 10:54 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    inside03 พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากครับ ลุงหมอ ผมก็ขอให้ลุงสุขภาพแข็งแรง อายุยืนยาวเลยนะครับ cheers

Smile Very Happy Rolling Eyes เหอะๆๆ ลุงหมอ จะรอดูความความสำเร็จ ดวงแบบนี้ ถ้าไม่ประมาท ได้ดี ทุกราย cheers จะรอกินข้าวฟรี ของเธอละนะครับ ขอให้ มีความสำเร็จในชีวิต ครับผม santa ลุงหมอ

ขอบพระคุณมากครับลุงหมอ Smile ผมต้องพาลุงไปทานข้าวให้ได้เลย

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 8:31 pm