ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ร่วมทำบุญกับลุงหมอ

mm111
    สมาชิกทั่วไป

ร่วมทำบุญกับลุงหมอ Empty ร่วมทำบุญกับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  mm111 Mon Aug 20, 2012 9:22 pm

ผมร่วมทำบุญกับลุงหมอ 2,000.00 บาท เข้า ธ.กสิกรไทย วันที่ 20/8/55 เวลา 21.14 น. ครับ

ผมขอรับ น้ำหยดมหาบำบัด + น้ำหมักผลไม้รวม 2 ชุด ครับ
    ญาติ คนที่ 1 อายุประมาณ 60 ปี มีเรื่องโรคเบาหวาน หมอที่โรงพยาบาลให้ยามากินครับ อยู่ที่ จ.ระยอง ครับ
    ญาติ คนที่ 2 อายุประมาณ 53 ปี มีเรื่องเบาหวาน และ ความดันสูง สังเกตุจากมีเส้นเลือดขอดที่ขามากมาย อีก 10 วัน จะเดินทางไปทำงานที่เมืองนอก จะเอาน้ำหยด+น้ำหมัก ติดตัวไปด้วย ครับ

ส่ง
    คุณเมธี บุญญสิทธิ์
    1400 หมู่ 10 ซ.ด่านสำโรง66 ถ.สุขุมวิท
    ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ
    จ.สมุทรปราการ 1 0 2 7 0
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ร่วมทำบุญกับลุงหมอ Empty Re: ร่วมทำบุญกับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 20, 2012 10:18 pm

mm111 พิมพ์ว่า:ผมร่วมทำบุญกับลุงหมอ 2,000.00 บาท เข้า ธ.กสิกรไทย วันที่ 20/8/55 เวลา 21.14 น. ครับ

ผมขอรับ น้ำหยดมหาบำบัด + น้ำหมักผลไม้รวม 2 ชุด ครับ
    ญาติ คนที่ 1 อายุประมาณ 60 ปี มีเรื่องโรคเบาหวาน หมอที่โรงพยาบาลให้ยามากินครับ อยู่ที่ จ.ระยอง ครับ
    ญาติ คนที่ 2 อายุประมาณ 53 ปี มีเรื่องเบาหวาน และ ความดันสูง สังเกตุจากมีเส้นเลือดขอดที่ขามากมาย อีก 10 วัน จะเดินทางไปทำงานที่เมืองนอก จะเอาน้ำหยด+น้ำหมัก ติดตัวไปด้วย ครับ

ส่ง
    1400 หมู่ 10 ซ.ด่านสำโรง66 ถ.สุขุมวิท
    ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ

Very Happy Laughing Rolling Eyes สาธุ ๆ ๆครับ รับทราพ มีโอนเข้ามาร่วมบุญ 2.000 ละครับ ยังรออีกราย ยังไม่รู็ว่าใคร? Shocked

farao ส่ง
    sunny น้ำหมัก 2 ชุดญาติป่วย เบาหวาน? Crying or Very sad ท่าทางจะ กรรมพันธุ์ นะครับ? รายแรกอยู่เมืองไทย ก็ พอได้หมด จัดส่งให้ใหม่ แต่ราย 2 ต้องเดินทางไกล? Rolling Eyes จะพอใช้หรือ? ข้อสำคัญ การควบคุมอาหารให้ได้ ไม่เค็มทุกๆชนิด ไม่มัน ไม่หวาน ไม่คาวเครื่องในสัตว์ ทำได้ควบคุมตนเองได้ก็ หายไว นะครับ แต่ ถ้าทานตามใจก็ หนักใจแทนครับ? jocolor พรุ่งนี้ อังคาร ส่ง พุธ บ่ายถึง นะครับผม cheers santa ลุงหมอ
    mm111

ร่วมทำบุญกับลุงหมอ Empty Re: ร่วมทำบุญกับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  mm111 Fri Aug 24, 2012 8:03 pm

วันนี้ ช่วงบ่ายได้รับของเรียบร้อยครับ ทันเวลา เดินไป จ.ระยอง ในช่วงเช้าวันเสาร์ ครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Aug 24, 2012 11:50 pm

mm111 พิมพ์ว่า:วันนี้ ช่วงบ่ายได้รับของเรียบร้อยครับ ทันเวลา เดินไป จ.ระยอง ในช่วงเช้าวันเสาร์ ครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ขออภัย ที่ งานรัดตัวมากจน เกือบไม่ทัน กว่าจะได้กล่องพัสดุมาใช้ นี่ก็ หลงลืม ของเชียงราย น้ำหมักที่ตักออกมา จนจะแห้ง ก็ลืมละลายน้ำผึ้งเติม เครื่องมือ อุปกรณ์ก่อสร้าง? วัสดุ ส่งของ ออกแบบวางงาน เหอะๆๆๆ geek หลายถังเลย ไม่ได้เติม น้ำหวาน? งาน หลายหน้าเกิน jocolor สนุกดีครับ ชีวิต จะให้มีคุณค่า เพื่อสุข ของชาวโลกจ้า santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Sat Apr 20, 2024 12:01 am