ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตัวผลไม้และสมุนไพร 8 ถึง 42 นี้ จะ รวมกัน เป็น 1 ส่วน

yodnoy92
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตัวผลไม้และสมุนไพร 8 ถึง 42 นี้ จะ รวมกัน เป็น 1 ส่วน  Empty ตัวผลไม้และสมุนไพร 8 ถึง 42 นี้ จะ รวมกัน เป็น 1 ส่วน

ตั้งหัวข้อ  yodnoy92 Mon Sep 10, 2012 9:42 pm

สวัสดี ครับ ลุงหมอ สวนโพธิ์

1 ถึง 7 เป็นตัวหลัก เป็น 1 ส่วนนี้ผมหมักแยกแต่ละชนิด

ตัวผลไม้และสมุนไพร 8 ถึง 42 นี้ จะ รวมกัน เป็น 1 ส่วน อันนีต้องหมักแยก ด้วยใช่ไหม หรีอหมักรวมกันได้ครับ

ขอบคุณที่ให้ความรู้เป็นวิทยาทานครับ

ยอด
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตัวผลไม้และสมุนไพร 8 ถึง 42 นี้ จะ รวมกัน เป็น 1 ส่วน  Empty Re: ตัวผลไม้และสมุนไพร 8 ถึง 42 นี้ จะ รวมกัน เป็น 1 ส่วน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Sep 10, 2012 10:07 pm

yodnoy92 พิมพ์ว่า:สวัสดี ครับ ลุงหมอ สวนโพธิ์

1 ถึง 7 เป็นตัวหลัก เป็น 1 ส่วนนี้ผมหมักแยกแต่ละชนิด

ตัวผลไม้และสมุนไพร 8 ถึง 42 นี้ จะ รวมกัน เป็น 1 ส่วน อันนีต้องหมักแยก ด้วยใช่ไหม หรีอหมักรวมกันได้ครับ

ขอบคุณที่ให้ความรู้เป็นวิทยาทานครับ

ยอด

Very Happy Laughing Rolling Eyes ถ้า พื้นที่น้อย? 1 ถึง 7 เป็นตัวหลัก เป็น 1 ส่วนนี้ผมหมักแยกแต่ละชนิด? จับ รวมถังเดียวกันได้เลยครับผม เพราะ สุดท้าย ถ้าหมักแยก? ต้องจับมารวมเป็น 1 อยู่ดี ละครับ geek

jocolor ส่วน ตัวผลไม้และสมุนไพร 8 ถึง 42 นี้ จะ รวมกัน เป็น 1 ส่วน อันนีต้องหมักแยก ด้วยใช่ไหม หรีอหมักรวมกันได้ครับ Wink Rolling Eyes เช่นเดียวกันครับ มีมากๆก็ แยกถังไป มีน้อยๆ จับมาหย่างละ เล็กน้อย รวม ถึงเดียวเลย ดีกว่า นะครับ ไม่ต้อง ไป ตามตักแต่ละถัง มาเฉลี่ย? รวมถังใหญ่ คุ้มค่ากว่า นะครับ? cheers santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 20, 2024 1:04 am