ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

หมักดอกอัญชัน

mimno
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

หมักดอกอัญชัน Empty หมักดอกอัญชัน

ตั้งหัวข้อ  mimno Mon Aug 15, 2011 9:54 pm

ลุงหมอหมักดอกอัญชันมีประโยน์อย่างไรค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

หมักดอกอัญชัน Empty Re: หมักดอกอัญชัน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 16, 2011 1:03 am

mimno พิมพ์ว่า:ลุงหมอหมักดอกอัญชันมีประโยน์อย่างไรค่ะ

santa Very Happy Smile ดอกอัญชัญ ปกติ ใช้บำรุงเส้นผมนะครับ ทำให้ผม ดก ดำ มี 2 ชนิดคือ ขาวเป็นยาระบาย และ ขับปัสวะได้ ชนิดสีม่วง บำรุงรักษา ตาแฉะตาฟาง เส้นผมคิว หนวดเครา จ้า santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 2:28 am