ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

หมักดอกอัญชัน

mimno
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

หมักดอกอัญชัน Empty หมักดอกอัญชัน

ตั้งหัวข้อ  mimno Tue Aug 16, 2011 1:26 pm

ลุงหมอ หนูหมักดอกอัญชันสีม่วงค่ะ หมักได้ประมาณ 1 เดือนกว่า ใฃ้สระผมผสมอะไรบ้าง มีเรื่องถามลุงหมอ ค่ะ คือ น้ำหมักที่ลุงหมอส่งให้ 3 ขวด จะทำขยายต่อ ให้ลุงหมอบอกวิธีด้วย แล้วลุงหมอบอกที่อยู่ของลุงหมอด้วยนะค่ะ หนูจะส่งของให้(น้ำผึ้งค่ะ)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

หมักดอกอัญชัน Empty Re: หมักดอกอัญชัน

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 16, 2011 2:16 pm

mimno พิมพ์ว่า:ลุงหมอ หนูหมักดอกอัญชันสีม่วงค่ะ หมักได้ประมาณ 1 เดือนกว่า ใฃ้สระผมผสมอะไรบ้าง มีเรื่องถามลุงหมอ ค่ะ คือ น้ำหมักที่ลุงหมอส่งให้ 3 ขวด จะทำขยายต่อ ให้ลุงหมอบอกวิธีด้วย แล้วลุงหมอบอกที่อยู่ของลุงหมอด้วยนะค่ะ หนูจะส่งของให้(น้ำผึ้งค่ะ)

Smile ขอบคุณความหวังดีจ้า ค่าส่งน้ำผึ้ง แพงนะครับ 1 ชวด หนัก 1 ก.ก. ราคา จะพอกันกะ น้ำผึ้งละ ผมอยู่จ.พิจิตร ไว้ ผ่านไปก็ เอาไปฝากก็ได้ นะครับ ไม่รู้คุณอยู่ใหน? เบอร์ผม 0866290416 ส่วน น้ำหยด 3 ขวดที่ผมส่งให้ไป? ขอไปทำไรหรือ? และ ก็ มีวิธีง่ายๆ ถ้าจะ ขยาย นะครับ ให้ตี น้ำผึ้ง 1 ขวด ละลาย ในน้ำ สะอาดต้มแล้ว ปล่อยให้เย็น 5 ลิตร เติม หัวน้ำหยดผม ลงไป แค่นี้ จบละครับ Rolling Eyes สำหรับผู้ป่วยนำ มาดืมก็ได้ ครั้งละ 1 แก้วก่อนอาหารหรือ เอาไปเป็นตัวเร่ง ขยาย เท่ากะได้ หัวเชื้อ 15 ปี + ละครับ santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 3:25 am