ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอฝากเนื้อฝากตัวใหญ่ๆซักคนนะคะลุงหมอ

ปกิตตา
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอฝากเนื้อฝากตัวใหญ่ๆซักคนนะคะลุงหมอ   Empty ขอฝากเนื้อฝากตัวใหญ่ๆซักคนนะคะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ปกิตตา Sat Aug 20, 2011 9:33 pm

หมักไว้หลายถังแล้วแต่อายุยังน้อยอยู่ แต่ก็เริ่มใช้บ้างแล้ว เช่น น้ำว่านชักมดลูก / ขมิ้นชัน / พลอยเพชร
    ประสบการณ์ก็พอมีนิดหน่อยค่ะ วันหลังจะมาเล่าให้ฟังนะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอฝากเนื้อฝากตัวใหญ่ๆซักคนนะคะลุงหมอ   Empty Re: ขอฝากเนื้อฝากตัวใหญ่ๆซักคนนะคะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Aug 21, 2011 1:54 am

ปกิตตา พิมพ์ว่า:หมักไว้หลายถังแล้วแต่อายุยังน้อยอยู่ แต่ก็เริ่มใช้บ้างแล้ว เช่น น้ำว่านชักมดลูก / ขมิ้นชัน / พลอยเพชร
    ประสบการณ์ก็พอมีนิดหน่อยค่ะ วันหลังจะมาเล่าให้ฟังนะคะ

Very Happy Laughing Smile ยินดีต้อนรับทุกๆท่านอยู่ละครับผม ยิ่งชาวหมักยินดีหลายๆจ้า santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 9:25 am