ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

ขอแบ่งปันน้ำหยดค่ะ

nuu_narak
    สมาชิกทั่วไป

ขอแบ่งปันน้ำหยดค่ะ Empty ขอแบ่งปันน้ำหยดค่ะ

ตั้งหัวข้อ  nuu_narak Sun Aug 21, 2011 2:33 pm

ที่บ้านต่างจังหวัดหนูมีพี่สาวเป็นมะเร็งเต้านม 2 คน คนแรกผ่าตัดได้ประมาณ 10 ปีแล้ว ยังทานยาของหมออยู่ค่ะ ค่ายาเดือนละประมาณ 3000 - 4000 บาท ต่อคน อีกคนผ่าตัดแล้ว 2 ปี ได้ดูรายการป้าเช็งแล้วตอนนี้เริ่มหมักน้ำหมักมหาบำบัดแล้วอายุได้ประมาณ 1 ปี จะขอแบ่งปันน้ำหยดของลุงหมอให้พี่สาว ที่ต่างจังหวัดตามที่อยู่นี้ค่ะ
    คุณศิริวรรณ ชื่นสุขเกษมกุล 246 หมู่ 3 ต.สระคู อ.สุวรรณภูม จ.ร้อยเอ็ด 45130

ตอนนี้หนูทำงานอยู่กรุงเทพฯ ถ้าคุณลุงหมอจะกรุณาหนู หนูก็จะขอน้ำปันน้ำหยดด้วยค่ะ
    ที่อยู่ของหนู
    คุณธารินี ชื่นสุขเกษมกุล 164/52 หมู่ 6 ถนนบางกรวย - ไทรน้อย 13 ต.บางกรวย อ.บางกรวย จ.นนทบุรี 11130
    ให้เก็บเงินค่าส่งปลายทาง(พกง.) ทั้ง 2 รายการนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ขอแบ่งปันน้ำหยดค่ะ Empty Re: ขอแบ่งปันน้ำหยดค่ะ

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Sun Aug 21, 2011 6:10 pm

nuu_narak พิมพ์ว่า:ที่บ้านต่างจังหวัดหนูมีพี่สาวเป็นมะเร็งเต้านม 2 คน คนแรกผ่าตัดได้ประมาณ 10 ปีแล้ว ยังทานยาของหมออยู่ค่ะ ค่ายาเดือนละประมาณ 3000 - 4000 บาท ต่อคน อีกคนผ่าตัดแล้ว 2 ปี ได้ดูรายการป้าเช็งแล้วตอนนี้เริ่มหมักน้ำหมักมหาบำบัดแล้วอายุได้ประมาณ 1 ปี จะขอแบ่งปันน้ำหยดของลุงหมอให้พี่สาว ที่ต่างจังหวัดตามที่อยู่นี้ค่ะ
    คุณศิริวรรณ ชื่นสุขเกษมกุล 246 หมู่ 3 ต.สระคู อ.สุวรรณภูม จ.ร้อยเอ็ด 45130

ตอนนี้หนูทำงานอยู่กรุงเทพฯ ถ้าคุณลุงหมอจะกรุณาหนู หนูก็จะขอน้ำปันน้ำหยดด้วยค่ะ
    คุณธารินี ชื่นสุขเกษมกุล 164/52 หมู่ 6 ถนนบางกรวย - ไทรน้อย 13 ต.บางกรวย อ.บางกรวย จ.นนทบุรี 11130
    ให้เก็บเงินค่าส่งปลายทาง(พกง.) ทั้ง 2 รายการนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ santa เจ้าขา เคสนี้อู๊ดดี้จัดการให้เจ้าค่ะ สบม. cheers sunny flower
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอแบ่งปันน้ำหยดค่ะ Empty Re: ขอแบ่งปันน้ำหยดค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 22, 2011 12:48 am

nuu_narak พิมพ์ว่า:ที่บ้านต่างจังหวัดหนูมีพี่สาวเป็นมะเร็งเต้านม 2 คน คนแรกผ่าตัดได้ประมาณ 10 ปีแล้ว ยังทานยาของหมออยู่ค่ะ ค่ายาเดือนละประมาณ 3000 - 4000 บาท ต่อคน อีกคนผ่าตัดแล้ว 2 ปี ได้ดูรายการป้าเช็งแล้วตอนนี้เริ่มหมักน้ำหมักมหาบำบัดแล้วอายุได้ประมาณ 1 ปี จะขอแบ่งปันน้ำหยดของลุงหมอให้พี่สาว ที่ต่างจังหวัดตามที่อยู่นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

santa affraid Rolling Eyes เอ... ถ้าจะขอ ผมก็ไม่เคยเก็บเงินสักครั้ง ไม่ว่าค่าน้ำหมัก หรือค่าส่ง? และ ไม่เคยเรียกร้องมูลค่านะครับ ถ้าคิดจะทำบุญก็ โอนไปละกันนะครับ ถ้าจะซื้อ คลอง 2 บ้านป้าเข็ง จ้า เมื่อ ขอมา ผมก็ ยินดีส่งไปให้ นะครับ เอ้า? คุุณอู๊ดดี้ จะ จัดส่งให้เอง งั้นก็ โอเคจ้า งั้นคุณอู๊ดดี้จัดให้เขาละกันขอบคุณจ้า santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Mon Aug 22, 2011 1:58 pm

คุณหนูน่ารัก ตกลง flower Very Happy อู๊ดดี้ส่งไปแล้วนะจ๊ะ ก็จัดส่งไป 2ชุด ทั้งกทม.และก็แอลเออิอิ ร้อยเอ็ดเด้อ อย่างไรก็ขอให้รักษาสุขภาพนะจ๊ะขอเป็นกำลังใจ สู้ สู้ bounce bom และที่สำคัญอย่าลืมหมักไว้ให้เยอะๆ ลดความร้อนโลกอย่างที่คุณป้าเช็งท่านว่าไว้ และยังใช้ได้ในคราฉุกเฉิน ป้าเช็งท่านพูดมาถูกทุกอย่างจ๊ะ อู๊ดดี้ประสบการณ์มาแล้วจ๊ะ ฉุกเฉินใช้ได้ cheers
    ** เรื่องจัดส่งไม่เป็นไรยินดีจ๊ะ ได้ทำก็สุขใจแล้วล่ะจ๊ะ อู๊ดดี้ก็ขออนุญาตช่วยลุงหมอท่านก็แบ่งจากที่ท่านให้อู๊ดดี้มาใช้ละจ๊ะ หากมีจิตศรัทธาก็ร่วมอนุโมทนาทำบุญร่วมสร้างรพ.กับลุงหมอท่านล่ะกันนะจ๊ะ อ่านดูได้ที่เว๊ปฯของลุงหมอจ๊ะ สาธุ sunny pig flower
    nuu_narak

ตั้งหัวข้อ  nuu_narak Tue Aug 23, 2011 2:55 pm

ขอบคุณมากค่ะ
    พี่สาวโทรมาบอกว่าได้รับแล้วค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 24, 2011 1:41 am

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:คุณหนูน่ารัก ตกลง flower Very Happy อู๊ดดี้ส่งไปแล้วนะจ๊ะ ก็จัดส่งไป 2ชุด ทั้งกทม.และก็แอลเออิอิ ร้อยเอ็ดเด้อ อย่างไรก็ขอให้รักษาสุขภาพนะจ๊ะขอเป็นกำลังใจ สู้ สู้ bounce bom และที่สำคัญอย่าลืมหมักไว้ให้เยอะๆ ลดความร้อนโลกอย่างที่คุณป้าเช็งท่านว่าไว้ และยังใช้ได้ในคราฉุกเฉิน ป้าเช็งท่านพูดมาถูกทุกอย่างจ๊ะ อู๊ดดี้ประสบการณ์มาแล้วจ๊ะ ฉุกเฉินใช้ได้ cheers
    ** เรื่องจัดส่งไม่เป็นไรยินดีจ๊ะ ได้ทำก็สุขใจแล้วล่ะจ๊ะ อู๊ดดี้ก็ขออนุญาตช่วยลุงหมอท่านก็แบ่งจากที่ท่านให้อู๊ดดี้มาใช้ละจ๊ะ หากมีจิตศรัทธาก็ร่วมอนุโมทนาทำบุญร่วมสร้างรพ.กับลุงหมอท่านล่ะกันนะจ๊ะ อ่านดูได้ที่เว๊ปฯของลุงหมอจ๊ะ สาธุ sunny pig flower

Very Happy Laughing cheers อื่ม..พอดีช่วงนี้ไม่ว่าง งานมากได้อู๊ดดี้ จัดการให้ สบายใจจ้า เป็นพุทธมหาบำบัติ อายุ 15 ปี ที่ผมแบ่งไปให้เขาเอง ถังเดียวกันนิ ถ้ารอผมนะ หลายวันเลย cheers ขอบคุณทุกๆท่าน ที่ ช่วยกันจ้า santa ลุงหมอ
    nuu_narak

ตั้งหัวข้อ  nuu_narak Wed Aug 24, 2011 4:20 pm

ก่อนดื่ม
    ต้องผสมน้ำอัตราส่วนเท่าไรคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 24, 2011 5:39 pm

nuu_narak พิมพ์ว่า:ก่อนดื่ม
    ต้องผสมน้ำอัตราส่วนเท่าไรคะ

Rolling Eyes Smile Laughing ให้ใช้ 2 หยด ต่อน้ำดื่ม 1 แก้วว นะครับ ทาน 3 - 4 เวลาประจำได้ยิ่งดีจ้า cheers santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 4:35 am