ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย

ultra_sweets
    สมาชิกทั่วไป

ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย Empty ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย

ตั้งหัวข้อ  ultra_sweets Tue Oct 16, 2012 11:14 am

พอดีได้ป้ายทะเบียนมาแล้ว ไปเปลี่ยนมาแล้วค่ะ รบกวนถามลุงหมอหน่อยค่ะ ฆศ 9736 ดีหรือไม่ไดีค่ะ มีวิธีแก้ยังไงถ้าไม่ดี ยังไงรบกวนลุงหมอบอกกล่าวมาด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ Very Happy Very Happy Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย Empty Re: ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Oct 16, 2012 12:26 pm

ultra_sweets พิมพ์ว่า:พอดีได้ป้ายทะเบียนมาแล้ว ไปเปลี่ยนมาแล้วค่ะ รบกวนถามลุงหมอหน่อยค่ะ ฆศ 9736 ดีหรือไม่ไดีค่ะ มีวิธีแก้ยังไงถ้าไม่ดี ยังไงรบกวนลุงหมอบอกกล่าวมาด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ Very Happy Very Happy Very Happy

Shocked Rolling Eyes Wink เลขนี้ การค้าดี คนรักมาก เหนื่อยก่อนจึงได้เงิน แล้วที่ถามมา ของคนวันอะไร ที่ใช้รถละครับ ผมจะรู้ได้ใหมนิ? santa ลุงหมอ

ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย Empty ขอโทดทีค่ะ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ultra_sweets Tue Oct 16, 2012 1:27 pm

ชื่อเจ้าของรถวันพุธกลางวันค่ะ 12 พฤษภา 2525 ปีจอ
    คนขับตลอดเวลาวันเสาร์ 5 เมษา 2529 ปีขาล

เลขทะเบียน ฆศ 9736

ขอบคุณค่ะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย Empty Re: ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 17, 2012 1:14 am

ultra_sweets พิมพ์ว่า:ชื่อเจ้าของรถวันพุธกลางวันค่ะ 12 พฤษภา 2525 ปีจอ
    คนขับตลอดเวลาวันเสาร์ 5 เมษา 2529 ปีขาล

เลขทะเบียน ฆศ 9736

ขอบคุณค่ะลุงหมอ

Shocked Rolling Eyes Wink ขอเชิญร่วมบุญ โรงเรือนน้ำหมัก ตามกำลังและศรัทธา
    (ลุงหมอ) โทร.ทรูมูฟ 086-629-0416 ดีแทค 088-148-7264

ธ.ทหารไทย สาขาเขาทราย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กสิกรไทย สาขาทับคล้อ 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล farao sunny เลขทะเบียน 9 ดาวบุญเทวดาผู้วิเศษ 7 บริวารณคนขับ อายุความสุข เจ้าของ 36 คู่มิตร คนรักมากๆ? 6 ขุนคลัง ความรัก เป็นศรีศิริรุ่งเรืองของ คนขับ แต่ 3 เป็นกาลกีณี ของคนวันพุธ ผมไม่ชอบ? เลขนี้ ผมให้ไปหรือ? ชักสงสัย? ดีของคนขับ แต่เป้นปัญหาของ เจ้าของรถ? ไม่ใช่ผมให้ไป แน่นอนครับ affraid ย้าย จดทะเบียนใหม่ไปละครับ รถสีไรวุ้ย?ทำบุญบูชาครู นะครับ geek santa

ถามลุงหมอค่ะ ป้ายทะเบียนมาแล้ว รบกวนดูให้หน่อย Empty ต่อค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ultra_sweets Wed Oct 17, 2012 9:35 am

รถสีขาวค่ะ

จดทะเบียนใหม่ได้ด้วยหรอค่ะ แก้ยังไงดีค่ะ

เด๋วจะโอนเงินร่วมทำบุญบูชาครูนะค่ะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 17, 2012 3:56 pm

ultra_sweets พิมพ์ว่า:รถสีขาวค่ะ

จดทะเบียนใหม่ได้ด้วยหรอค่ะ แก้ยังไงดีค่ะ

เด๋วจะโอนเงินร่วมทำบุญบูชาครูนะค่ะลุงหมอ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ย้าย จ.ว.ได้ครับ ทะเบียนบ้านไปก่อน ขอจองเลขทะเบียนก่อน ที่เราจะขอย้าย ทะเบียนรถ ตามไป นะครับ ลองๆปรึกษา ขนส่งจ.ว. ที่เราจะย้ายไปเข้าดูซิครับ จองเลข 4758 หรือ 758 จะดีทั้งเรา และเขาจ้า รถขาว ดาวจันทร์ คู่มิตร วันพุธเลยครับ cheers jocolor santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 6:00 pm