ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยเจ้าค่ะ

chuti
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยเจ้าค่ะ Empty ตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  chuti Wed Nov 07, 2012 10:34 pm

เกิดวันศุกร์ 16 มกราคม 2524 ปีวอก เวลา 00.11น, (เกิดหลังเที่ยงคืนวันพฤหัส นับตามเวลาสากลเป็นวันศุกร์ค่ะ)
    อยากถามเรื่อง
    การงาน จะเป็นอย่างไร
    การเงิน จะดีขึ้นไหม
    ความรัก

ขอบพระคุณเจ้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยเจ้าค่ะ Empty Re: ตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Nov 11, 2012 9:44 am

chuti พิมพ์ว่า:เกิดวันศุกร์ 16 มกราคม 2524 ปีวอก เวลา 00.11น, (เกิดหลังเที่ยงคืนวันพฤหัส นับตามเวลาสากลเป็นวันศุกร์ค่ะ)
    ความรัก

farao Rolling Eyes Wink เป็นคนวัน คืนพฤหัส ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 2 ปี วอก

งาน .การงาน ได้เงินดี มีปัญหา เรื่องธรรมดา ร่วมกับพวก คนมีอายุ ร่วมสนับสนุนได้ จะดีจ้า

เงิน จะดีขึ้น กลางเดือน ธ.ค. หลังวันเกิดก็ ยิ่งดีครับ

ความรัก? แค่อยู่กันแบบเพื่อนได้ก็ จะดีจ้า ปีใหม่ไป จะมีปัญหาครับ santa
    chuti

ตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยเจ้าค่ะ Empty Re: ตรวจสอบดวงชะตาให้หน่อยเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  chuti Sun Nov 11, 2012 9:36 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    chuti พิมพ์ว่า:เกิดวันศุกร์ 16 มกราคม 2524 ปีวอก เวลา 00.11น, (เกิดหลังเที่ยงคืนวันพฤหัส นับตามเวลาสากลเป็นวันศุกร์ค่ะ)
    ความรัก

farao Rolling Eyes Wink เป็นคนวัน คืนพฤหัส ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 2 ปี วอก

งาน .การงาน ได้เงินดี มีปัญหา เรื่องธรรมดา ร่วมกับพวก คนมีอายุ ร่วมสนับสนุนได้ จะดีจ้า

เงิน จะดีขึ้น กลางเดือน ธ.ค. หลังวันเกิดก็ ยิ่งดีครับ

ความรัก? แค่อยู่กันแบบเพื่อนได้ก็ จะดีจ้า ปีใหม่ไป จะมีปัญหาครับ santa

ยังไม่มีคนรักเลยค่ะ แล้วที่มีปัญหา จะมีแบบไหนคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Nov 11, 2012 10:47 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes ยังไม่มีคนรักเลยค่ะ แล้วที่มีปัญหา จะมีแบบไหนคะ?

geek jocolor farao ถ้าไม่มี จาหาให้จ้า cheers ปัญหา? affraid คนทำงานก็ ต้องมีคู่แข่งละครับ santa
    chuti

ตั้งหัวข้อ  chuti Sun Nov 11, 2012 11:00 pm

ขอบพระคุณเจ้าค่ะ Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Nov 13, 2012 9:30 am

chuti พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณเจ้าค่ะ Very Happy

Very Happy Laughing Wink sunny farao albino cherry santa geek

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 10:21 pm