ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอบคุณที่แนะนำเรื่องน้ำหมักคะ ที่อยู่ในไทยค่ะ

แม่ นินจา
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอบคุณที่แนะนำเรื่องน้ำหมักคะ ที่อยู่ในไทยค่ะ Empty ขอบคุณที่แนะนำเรื่องน้ำหมักคะ ที่อยู่ในไทยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  แม่ นินจา Tue May 10, 2011 8:41 pm

ที่อยู่คุณทิติภา: 64/13 หมู่ 3 ถนนเลียบวารี ซอย 27 แขวงโคกแฝด เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร 10530

ตอนนี้หนูต้องทำน้ำหมักอีกหลายอย่างเลยค่ะ โรคลำไส้ที่เป็นอยู่ ใช้น้ำหมักแอ็ปเปิ้ล อายุปีเดือนผสมกับน้ำผึ้งอย่างเดียว กินตลอดทุกเวลาก่อนอาหาร กินกับลูกสาว ช.ชผสมน้ำหนึ่งแก้ว
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอบคุณที่แนะนำเรื่องน้ำหมักคะ ที่อยู่ในไทยค่ะ Empty Re: ขอบคุณที่แนะนำเรื่องน้ำหมักคะ ที่อยู่ในไทยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jun 04, 2011 10:33 pm

แม่ นินจา พิมพ์ว่า:ที่อยู่คุณทิติภา: 64/13 หมู่ 3 ถนนเลียบวารี ซอย 27 แขวงโคกแฝด เขตหนองจอก กรุงเทพมหานคร 10530

ตอนนี้หนูต้องทำน้ำหมักอีกหลายอย่างเลยค่ะ โรคลำไส้ที่เป็นอยู่ ใช้น้ำหมักแอ็ปเปิ้ล อายุปีเดือนผสมกับน้ำผึ้งอย่างเดียว กินตลอดทุกเวลาก่อนอาหาร กินกับลูกสาว ช.ชผสมน้ำหนึ่งแก้ว
    Very Happy Laughing Smile จ้า รับทราพครับผม cherry santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 9:50 pm