ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

น้ำหมัก วุ้น ใครต้องการ คลิกเลย

ok
    สมาชิกทั่วไป

น้ำหมัก วุ้น ใครต้องการ คลิกเลย Empty น้ำหมัก วุ้น ใครต้องการ คลิกเลย

ตั้งหัวข้อ  ok Sun Dec 09, 2012 10:48 am

ใครต้องการผสมดื่มบำรุงร่างกาย หรือผสมกับที่ท่านมีอยู่แล้ว หรือจะขยายไว้ใช้งาน ผมมี
    1.มีวุ้นทิ้งถ่อน แอบเปิ้ล สมอ หมักน้ำผึ้ง และน้ำตาล โลละ 2000 และ 1000
    2.น้ำหมัก ทิ้งถ่อน แอบเปิ้ล สมอ และอื่นๆ หมักน้ำผึ้ง และน้ำตาล ขวดละ 150 และ 50
    3.วัสดุหมักอื่นๆ ที่ท่านหาไม่ได้
    คุยกันได้ครับ ที่ 0864627968 เลขที่บัญชี 149-2-44502-5 ธ.กสิกรไทย สาขานางรอง แฉล้ม เมี้ยนมิตร
    E-mail : [Only admins are allowed to see this link] ชาบุรีรัมย์
    ของมีไม่มากเพียงต้องการแบ่งขายเพื่อซื้อน้ำผึ้ง น้ำตาล ไว้หมักเพิ่มเติมครับ ทุกอย่างอายุ 1 ปีครับ ค่าจัดส่งฟรีครับ
    [Only admins are allowed to see this link]วุ้นถ่อนหมักน้ำผึ้ง[Only admins are allowed to see this link]วุ้นถ่อนหมักน้ำตาล[Only admins are allowed to see this link]น้ำหมัก ขวดสีใสหมักน้ำผื้ง
    ok

น้ำหมัก วุ้น ใครต้องการ คลิกเลย Empty Re: น้ำหมัก วุ้น ใครต้องการ คลิกเลย

ตั้งหัวข้อ  ok Wed Dec 12, 2012 9:29 am

วุ้นหมดแล้วนะครับ ผมแบ่งอย่างละโล
    ส่วนน้ำหมักมี่ครับ รับรองความสะอาด
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

น้ำหมัก วุ้น ใครต้องการ คลิกเลย Empty Re: น้ำหมัก วุ้น ใครต้องการ คลิกเลย

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Dec 12, 2012 11:07 am

ok พิมพ์ว่า:วุ้นหมดแล้วนะครับ ผมแบ่งอย่างละโล
    ส่วนน้ำหมักมี่ครับ รับรองความสะอาด

Very Happy Laughing Smile ดีละจ้า วุ้นข้ามปีหมด ก็ ลุงหมอมีจ้า cheers อยากได้ โทรติดต่อไปครับ geek santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 3:08 pm