ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอฤกษ์ออกรถใหม่

ตุ๊ก นนทบุรี
    สมาชิกทั่วไป

ขอฤกษ์ออกรถใหม่ Empty ขอฤกษ์ออกรถใหม่

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก นนทบุรี Wed Dec 12, 2012 3:46 pm

ขอรบกวนลุงหมอค่ะ

cheers สามีจะออกรถแท็กซี่มาหารายได้พิเศษ เขียว-เหลืองค่ะ
    ชื่อสุพรรณ คำชมภู เกิดวันอังคารที่ 2 เม.ย. 2500

ตัวแทนว่าออกรถปลายเดือนธค.นี้แต่ดิฉันจะขอฤกษ์ปลายเดือนและต้นเดือนมค.56 ด้วยจะได้ไม่ต้องมาขอใหม่ค่ะ ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้า และจะโอนเงินค่าครูไปทำบุญให้นะค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอฤกษ์ออกรถใหม่ Empty Re: ขอฤกษ์ออกรถใหม่

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Dec 12, 2012 8:18 pm

ตุ๊ก นนทบุรี พิมพ์ว่า:ขอรบกวนลุงหมอค่ะ

cheers สามีจะออกรถแท็กซี่มาหารายได้พิเศษ เขียว-เหลืองค่ะ
    ชื่อสุพรรณ คำชมภู เกิดวันอังคารที่ 2 เม.ย. 2500

ตัวแทนว่าออกรถปลายเดือนธค.นี้แต่ดิฉันจะขอฤกษ์ปลายเดือนและต้นเดือนมค.56 ด้วยจะได้ไม่ต้องมาขอใหม่ค่ะ ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้า และจะโอนเงินค่าครูไปทำบุญให้นะค่ะ

Rolling Eyes Shocked Wink เกิดวันอีงคาร? ใช้เขียวดี แต่ เหลือง ไม่ค่อยเห็นด้วยเลยจ้า geek หาอู่ชมภูไม่ได้หรา? จะโชคดี หากินได้ดีกว่า นะครับ jocolor คนอังคาร ขอฤกษ์ รถสีเหลืองไม่อยากให้ฤกษ์เลย ละครับ เป็นกาลกีณี farao

Rolling Eyes Wink Laughing ถ้า จะเอาจริงๆ แก้ใขนิด 1 ให้ทำเอาเคล็ด ติด สติ๊กเกอร์ สีส้ม คาดทับ รอยต่อสีเขียวเหลือง ได้ใหม? คาดทับ ซ้ายขวา ยาวตามตัวรถเลย นะครับ ทับตามแนวสีเหลือง

farao albino sunny เลือกวันศุกร์ ที่4 ละกันนะครับ เป็นเพชรฤกษ์ เข้มแข็งดีที่สุด เวลาดี 06.43น. ถึงเวลา 09.30น. ดีตั้งแต่ เช้าถึงสาย เลขดี 3645 หรือ 4536 สลับที่ได้จ้า3456 รวยๆๆๆไม่เลิก cheers santa

ขอฤกษ์ออกรถใหม่ Empty ออกรถแท็กซี่

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก นนทบุรี Fri Dec 14, 2012 9:13 am

รบกวนลุงหมอค่ะ

สามีอยากออกเดือนธันวาคม นี้ค่ะ ดิฉันรบกวนขออีกวันค่ะ เลขที่ลุงหมอให้ไม่ได้ตรง สามีได้มา มช 8456 ค่ะ ต้องแก้อะไรไหม ขอบคุณอีกครัง วันนี้จะโอนเงินทำบุญให้ค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอฤกษ์ออกรถใหม่ Empty Re: ขอฤกษ์ออกรถใหม่

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Dec 14, 2012 10:27 pm

ตุ๊ก นนทบุรี พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอค่ะ

สามีอยากออกเดือนธันวาคม นี้ค่ะ ดิฉันรบกวนขออีกวันค่ะ เลขที่ลุงหมอให้ไม่ได้ตรง สามีได้มา มช 8456 ค่ะ ต้องแก้อะไรไหม ขอบคุณอีกครัง วันนี้จะโอนเงินทำบุญให้ค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes เลขใช้ได้จ้า 20 ธ.ค. เวลา 13.29น.ถึง 14.25 นละครับ

geek และเวลา 11.15น. - ถึง 11.40น. วันเดียวกัน cheers santa ลุงหมอ

ขอฤกษ์ออกรถใหม่ Empty ออกรถใหม่

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก นนทบุรี Thu Jan 03, 2013 7:25 pm

เรียนถามลุงหมอ
    วันที่ 4 มกราคมนีื จะออกรถแต่ตอนเช้าไม่ทันไปออกตอนบ่ายได้ไหม ลุงหมอดูให้หน่อยนะค่ะ ขอรบกวนอีกที่ ดิฉันดูตามยามอุบากอง ว่าวันศุกร์บ่ายโมงก็ดี ขอบคุณค่ะ

ขอฤกษ์ออกรถใหม่ Empty ออกรถใหม่

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก นนทบุรี Thu Jan 03, 2013 9:09 pm

เรียนลุงหมอ
    ขอบคุณพอดีไม่ต้องเปลี่ยนเวลาแล้ว เพราะเซลมีนัดเลยใช้เวลาเดิม
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jan 03, 2013 9:59 pm

ตุ๊ก นนทบุรี พิมพ์ว่า:เรียนลุงหมอ
    ขอบคุณพอดีไม่ต้องเปลี่ยนเวลาแล้ว เพราะเซลมีนัดเลยใช้เวลาเดิม

Very Happy Laughing Wink cheers geek jocolor farao albino cherry santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 6:09 pm