ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

wapwap
ลุงหมอ
somchai.km
yodnoy92
oldman
ok
10 posters

รวมพลคนกรุงเทพ

yodnoy92
    สมาชิกทั่วไป

รวมพลคนกรุงเทพ - Page 2 Empty Re: รวมพลคนกรุงเทพ

ตั้งหัวข้อ  yodnoy92 Wed Dec 19, 2012 6:38 pm

yui_ka พิมพ์ว่า:ไม่ทราบลงลิ้งค์แผนที่ได้หรือเปล่าคะ เห็นแ้ล้วชัดเจนดี ถ้าลงไม่ได้เดี๋ยวมาลบออกให้นะคะ
    http://www.thailand-map-guide.com/data/bangkok/police-080.php

แผนที่ก็ละเอียดไม่พอ ---เป้าหมายคือ สายไหมซอย6---สน. สายไหม และรรประชานุกูล บ้านผมห่างจาก รรประชานุกูลประมาณ 100เมตร ซ้ายมือ
    ตุ๊ก บึ่งกุ่ม

รวมพลคนกรุงเทพ - Page 2 Empty Re: รวมพลคนกรุงเทพ

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Wed Dec 19, 2012 7:31 pm

Very Happy ลองดูนะค่ะ แผนที่บ้านคุณยอด มือใหม่หัดทำ ไม่สวยขนาดไม่เท่ากัน ขออภัยด้วย Razz
    ถนนพลหลโยธินส่วนบน มาจาก เซียร์รังสิต> แยกลำลูกกา > พหลโยธิน 64
    ถนนพลหลโยธินด้านล่าง มาจาก สะพานใหม่> รพ.ภูมิพล

รวมพลคนกรุงเทพ - Page 2 ZhIrxO

Razz จากจุด A แยก คปอ (ถนนพหลโยธิน) เลี้ยวเข้าถนนจันทรุเบกษา เลี้ยวซ้ายถนนเลียบคลองสองเข้าซอยพหลโยธิน54/1 แยก 8 ถึง รร.อนุบาลมะลิวรรณ เลี้ยวซ้าย Very Happy ตรงไปแยกที่ 2 ซอย54/1 แยก8-3-2 ตามจุด B รร.ประชานุกูล จุด O ด้านขวามือ ห่างจากร.ร.100 เมตร บ้านเลขที่ 131/2 เขียนว่า พูดกับฝรั่ง ก็ใช่เลยบ้านคุณยอดค่ะ Razz

รวมพลคนกรุงเทพ - Page 2 5L3fe3

Razz สมาชิกท่านใดไปไม่ถูกโทรหา คุณยอดได้ที่*** 084-191-0888***081-237-3112 และ Razz กรุณาแจ้งความประสงค์ว่าจะพบลุงหมอที่บ้านคุณยอด ด้วยนะค่ะ จะได้ทราบสมาชิกมาครบหรือยังค่ะ Razz queen

แก้ไขล่าสุดโดย ตุ๊ก บึ่งกุ่ม เมื่อ Wed Dec 19, 2012 7:46 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Wed Dec 19, 2012 7:37 pm

yui_ka พิมพ์ว่า:ไม่ทราบลงลิ้งค์แผนที่ได้หรือเปล่าคะ เห็นแ้ล้วชัดเจนดี ถ้าลงไม่ได้เดี๋ยวมาลบออกให้นะคะ
    http://www.thailand-map-guide.com/data/bangkok/police-080.php

Razz ตอบ pm ให้แล้วนะค่ะ Razz queen

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Wed Dec 19, 2012 7:54 pm

Razz ลุงหมอค่ะ king สมาชิกบางท่านไม่สามารถไปพบลุงหมอได้ใน วันจันทร์ เพราะติดทำงาน อยากทราบว่า กำหนดการในวันอาทิตย์ ลุงหมอ อยู่ที่ไหนบ้างค่ะ Razz queen
    somchai.km

ตั้งหัวข้อ  somchai.km Wed Dec 19, 2012 8:45 pm

สายไหม ไม่ไกลเท่าไร ผมไป ซอย วัดเกาะบ่อยๆ วันจันทร์ดูงานล่วงหน้าแล้ว พอปลีกตัวไปได้ เวลา เท่าไรครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Dec 19, 2012 10:22 pm

ตุ๊ก บึ่งกุ่ม พิมพ์ว่า: Razz ลุงหมอค่ะ king สมาชิกบางท่านไม่สามารถไปพบลุงหมอได้ใน วันจันทร์ เพราะติดทำงาน อยากทราบว่า กำหนดการในวันอาทิตย์ ลุงหมอ อยู่ที่ไหนบ้างค่ะ Razz queen

Very Happy Laughing Smile วันอาทิตย์ จะไปนครปฐมก่อน กลับมาก็ วันจันทร์ เข้าไปสายใหม อาจสายหน่อยถ้ารถติด คร่าวๆแค่นี้จ้า งานลุงหมอยังค้าง ทำไม่ทัน หลายเรื่อง

Rolling Eyes farao หรืออาจตัด รายการอื่นๆ ออกรถ เช้ามืด ไปถึงก.ท.ม. สายๆเข้า สายใหมเลย เสร็จจากพวกเราก็ เข้านครปฐมต่อ รับของธุระนิด รีบกลับเลย ก็ ยังตอบไม่ได้ครับ เอาว่า จันทร์ ลุงหมอ อยู่สายใหม แน่นอนจ้าสายไหม ไม่ไกลเท่าไร ผมเคยไป ซอย วัดเกาะ ก.ส.บ. เข้าทาง ท่าทรายเก่าแต่ ไม่ได้ไปนานละ เลียบคลองไปคงหาเจอครับ cheers santa
    ok

ตั้งหัวข้อ  ok Fri Dec 21, 2012 10:56 am

ครับตามเส้นทางแผนที่นั้นละครับถ้ากรุงเทพขาออก วันนี้ผมมาคุยกับคุณยอด แต่เข้าอีกทางครับ เข้าทางปั๊ม ปตท.ที่อยู่ขวามมือ ลงสะพานเลี้ยวขวาเลย ขับตรงมา 5 สะพาน สะพานที่ 5 เลี้ยวขวาขึ้นสะพานครับ ตรงมามีวินมอไซต์ถามดู
    จากวินมาบ้านคุณยอดก็ ไม่เกิน 100 เมตร
    (เส้นทางนี้ก่อนถึงแยกไฟแดง คปอ.ครับ)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Dec 21, 2012 2:10 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes ก็เหมือนเดิมที่เคย สัญจรไปใต้และ อิสาน Smile จะติดหัวเชื้อ มหาบำบัติ และ หัวเชื้อพลอยเพชร 16 ปี+ ไปด้วย สำหรับชาวหมักใหม่ของเรา จะได้มีหัวเชื้อไว้ใช้งาน และแจก มหาบำบัติ 16ปี คนละขวด ส่วนใครจะทำบุญ เพื่อได้ น้ำหมักผลไม้รวม สูตรใหม่ที่พึ่งเปิดถัง affraid cheers

farao geek มีทั้งทิ้งถ่อนแก้แพ้อากาศ บำรุงปอด ตับละลายเนื้อร้ายมะเร็ง * กวาวเคลือขาว เติมเต็มฉฮอโมน ในร่างกายที่ขาดหาย* กฤษณา บรรเทามะเร็งกระดูก* ทองหลาง บำรุงสมอง ป้องกันอัลไซนเมอร์ * กระชายบำรุงกระดูก(โสมไทย)* กล้วย วิตมินรวมสูงสุด * มะนาว * มะกรูด ฟอกเลือด วิตมินซีสูง ละลายใขมัน * หัวแห้วหมู * หญ้าหนวดแมว รักษาไต * มหาบำบัติ หมอ ยอ ป้อม เพชร ลิ้นจี่ ลำใย 16ปี+ รวมผสมไว้พร้อม รวมๆปรับความสมดุลย์ในร่างกาย ล้างสารพิษ ที่ตกค้าง ป้องกันมะเร็ง และโรคร้าย ฯลฯ jocolor จำไม่ใหว geek santa ลุงหมอ
    yodnoy92

ตั้งหัวข้อ  yodnoy92 Fri Dec 21, 2012 6:17 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    ตุ๊ก บึ่งกุ่ม พิมพ์ว่า: Razz ลุงหมอค่ะ king สมาชิกบางท่านไม่สามารถไปพบลุงหมอได้ใน วันจันทร์ เพราะติดทำงาน อยากทราบว่า กำหนดการในวันอาทิตย์ ลุงหมอ อยู่ที่ไหนบ้างค่ะ Razz queen

Very Happy Laughing Smile วันอาทิตย์ จะไปนครปฐมก่อน กลับมาก็ วันจันทร์ เข้าไปสายใหม อาจสายหน่อยถ้ารถติด คร่าวๆแค่นี้จ้า งานลุงหมอยังค้าง ทำไม่ทัน หลายเรื่อง

Rolling Eyes farao หรืออาจตัด รายการอื่นๆ ออกรถ เช้ามืด ไปถึงก.ท.ม. สายๆเข้า สายใหมเลย เสร็จจากพวกเราก็ เข้านครปฐมต่อ รับของธุระนิด รีบกลับเลย ก็ ยังตอบไม่ได้ครับ เอาว่า จันทร์ ลุงหมอ อยู่สายใหม แน่นอนจ้าสายไหม ไม่ไกลเท่าไร ผมเคยไป ซอย วัดเกาะ ก.ส.บ. เข้าทาง ท่าทรายเก่าแต่ ไม่ได้ไปนานละ เลียบคลองไปคงหาเจอครับ cheers santa

ครับท่าทรายเก่าอยู่หลังปั๊มปตทตรงปากซอย พหลโยธิน 54/1 ถูกต้อง เข้าไปสะพานที่ 5
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Dec 21, 2012 10:14 pm

Very Happy Rolling Eyes Wink ครับท่าทรายเก่าอยู่หลังปั๊มปตทตรงปากซอย พหลโยธิน 54/1 ถูกต้อง เข้าไปสะพานที่ 5?

farao farao geek jocolor เวลารวมตัวกี่โมง ละครับ วันจันทร์ ที่จะถึง? ลุงหมอไปไกล อาจ ก่อน หลังเวลาละครับ แต่จะพยายามทำ ให้ดีที่สุดนิ geek วันนี้ เตรียม กรอก น้ำหมักเปิดถังใหม่ ละครับผลไม้รวมที่เพิ่ม หมากเม่า ต้านอนุมูลอิสระ บำรุงเลือด *กฤษณา รักษา บรรเทามะเร็งกระดูก อีก 1 ตัว? สาเหตุ ที่ใครๆ เกิดมา ไม่เคยล้ม กระดูกกระแทก ไม่มี ถ้าเป็นรุณแรง แก่ตัว จะมีผล กระดูกเสียเป็นสีดำ เยื่อในกระดูก ก็เสียหายสร้างเลือดได้ ไม่แข็งแรง รากฟันผุ กระดูกเสื่อม ดำก็ พาเป็นมะเร็งกระดูกได้ เติมมหาบำบัติ16ปี+ ไปให้ในนั้นละครับ cheers จะเอาไปฝาก? ไม่ใช่ผลไม้รวมธรรมดา geek มหาบำบัติ หกลงไปทั้งถังเลย เกือบ 20 ลิตร jocolor ชุดนี้เลย พิเศษกว่า ธรรมดาจ้า albino cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ok

ตั้งหัวข้อ  ok Fri Dec 21, 2012 11:03 pm

เอาเป็นว่า จะรอลุงหมอกันตั้งแต่ แปดโมงละครับ ลุงหมอมาก็ได้เจอเลยละครับทั้งวัน แต่คิดว่าลุงหมอมาก่อนเที่ยงแน่นอนเพราะยังไงลุงหมอต้องเดินทางอีกกว่าสี่ร้อยโล
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Dec 22, 2012 12:31 am

ok พิมพ์ว่า:เอาเป็นว่า จะรอลุงหมอกันตั้งแต่ แปดโมงละครับ ลุงหมอมาก็ได้เจอเลยละครับทั้งวัน แต่คิดว่าลุงหมอมาก่อนเที่ยงแน่นอนเพราะยังไงลุงหมอต้องเดินทางอีกกว่าสี่ร้อยโล

Very Happy Laughing Rolling Eyes จันทร์ที่ 24 ขอสัก 08.30 น.ละกันนะครับ คนขับไม่ชำนาญทาง กว่าจะถึง คงเลี้ยวผิด เล้วยถูกละครับ เข้าเลนผิด ก็ กลับรถไกล ละครับ geek farao santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Dec 22, 2012 4:55 pm

Very Happy Laughing Shocked เดิมว่าจะพักก.ท.ม. จะไปวันอาทิตย์ พอดี เจ้าบ้านไม่สดวกมารับ เลย งดไปค้างก.ท.ม.ครับ จะออกรถ ตี 4 ส่วาง สายๆถึง ก.ท.ม. ให้พระท่าน ติดไปด้วย ไปหาหมอ ทำฟัน? ผมจะธุระ เสร็จจากสายใหม? ไป นครปฐม กลับมารับพระที่ ก.ท.ม. กลับพิจิตรครับ ตกลง ไม่ได้ค้างจ้า cheers santa ลุงหมอ
    ok

ตั้งหัวข้อ  ok Sat Dec 22, 2012 6:13 pm

แสดงว่าลุงหมอเข้า กทม.วันอาทิตย์หรือครับ วันไหนก็ได้ครับผมจะได้ไปรอรับถังที่บ้านคุณยอดครับ
    yodnoy92

ตั้งหัวข้อ  yodnoy92 Sat Dec 22, 2012 7:17 pm

ok พิมพ์ว่า:แสดงว่าลุงหมอเข้า กทม.วันอาทิตย์หรือครับ วันไหนก็ได้ครับผมจะได้ไปรอรับถังที่บ้านคุณยอดครับ

Arrow Crying or Very sad เท่าที่ผมเข้าใจลุงหมอไม่ค้างคืน ก็ออกจากพิจิตร ตี4 ของวันอาทิตย์ มาถึง กทม วันจันทร์ตอนสาย เข้าสายไหม ตอนสาย แล้วไปทธูระที่นครปฐมแล้วกลับพิจิตรวันจันทร์ตอนเย็น
    Question ผมเข้าใจถูกต้องใช่ไหมครับ

Idea lol! เพื่อความสดวกของลุงหมอ ถ้าไม่มีใครมาสายไหมนอกจากผมกับคุณชา sunny เพราะคนอื่นไม่เห็นใครพูดถึงว่าจะมาหรือไม่มา?
    ฉะนั้นลุงหมอเอาถังมาให้คุณชาแล้วก็ไปธ่ระต่อได้เลยไม่ต้องเสียเวลาที่สายไหมผมเข้าใจครับหลายคนติดงานวันจันทร์

somchai.km

ตั้งหัวข้อ  somchai.km Sat Dec 22, 2012 9:02 pm

เอาให้แน่ครับเจ้าบ้าน ตกลงลุงหมอมาหรือไม่ ผมไปถึงสายไหม ราว9โมงกว่าๆ
    ok

ตั้งหัวข้อ  ok Sat Dec 22, 2012 9:44 pm

คุณยอดนะเอาแน่ครับ ลุงหมอก็มาแน่
    แต่ว่าอ่านกระทู้ลุงหมอแล้ว ผมไม่แน่ใจว่าวันจันทร์ หรือวันอาทิตย์ ที่ลุงหมอจะมา
    yodnoy92

ตั้งหัวข้อ  yodnoy92 Sat Dec 22, 2012 10:11 pm

somchai.km พิมพ์ว่า:เอาให้แน่ครับเจ้าบ้าน ตกลงลุงหมอมาหรือไม่ ผมไปถึงสายไหม ราว9โมงกว่าๆ

sunny Idea ผมจะรอลุงหมอแต่เช้าวันจันทร์ครับ ถ้าคุณsomchai.kmมา ก็จะรอด้วยกัน ใครจะมาก็กริ๊งๆมาหาผมหรือคุณชาก็ได้ครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Dec 23, 2012 5:29 pm

yodnoy92 พิมพ์ว่า:
    somchai.km พิมพ์ว่า:เอาให้แน่ครับเจ้าบ้าน ตกลงลุงหมอมาหรือไม่ ผมไปถึงสายไหม ราว9โมงกว่าๆ

sunny Idea ผมจะรอลุงหมอแต่เช้าวันจันทร์ครับ ถ้าคุณsomchai.kmมา ก็จะรอด้วยกัน ใครจะมาก็กริ๊งๆมาหาผมหรือคุณชาก็ได้ครับ

Shocked Rolling Eyes Wink ลุงหมอ รับปากละ ไป แน่นอนจ้า สายใหม cheers วันจันทร์ที่ ๒๔ จะไปถึงประมาณ ๙ โมงจ้ากะว่า ๘ โมงครึ่ง น่าจะรถติด เอาว่่า ไปแน่นอน รับปากแล้ว ต้องไปครับ มี ๑ หรือ ๒ คน ก็ จะไป ครับผม จะทานกาแฟรอ นะครับ ใครไปช้า โทรบอกลุงหมอได้จ้า ใครไม่สดวก ไว้คราหน้า นัดใหม่ วันหยุด เสาร์ หรืออาทิตย์นิ ปีหน้า ว่ากันใหม่อีกที geek farao santa ลุงหมอ
    yodnoy92

ตั้งหัวข้อ  yodnoy92 Mon Dec 24, 2012 9:26 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    yodnoy92 พิมพ์ว่า:

Shocked Rolling Eyes Wink ลุงหมอ รับปากละ ไป แน่นอนจ้า สายใหม cheers วันจันทร์ที่ ๒๔ จะไปถึงประมาณ ๙ โมงจ้ากะว่า ๘ โมงครึ่ง น่าจะรถติด เอาว่่า ไปแน่นอน รับปากแล้ว ต้องไปครับ มี ๑ หรือ ๒ คน ก็ จะไป ครับผม จะทานกาแฟรอ นะครับ ใครไปช้า โทรบอกลุงหมอได้จ้า ใครไม่สดวก ไว้คราหน้า นัดใหม่ วันหยุด เสาร์ หรืออาทิตย์นิ ปีหน้า ว่ากันใหม่อีกที geek farao santa ลุงหมอ

สวัสดีครับลุงหมอ

Laughing ขอบคุณมากครับลุงหมอที่เอาของหลายอย่างมาฝากพวกเรา-หัวเชื้อ16ปี- น้ำหยดมหาบำบัด-วุ้นมหาบำบัด-และน้ำผลไม้รวมกฤษณา+กวาวเคลือขาว king ของหายากทั้งน้านเลยครับ ขอบพระคุณอย่างมาก
    yui_ka
    yui_ka

รวมพลคนกรุงเทพ - Page 2 Empty ขอบคุณค่ะ

ตั้งหัวข้อ  yui_ka Tue Dec 25, 2012 11:40 am

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะที่หอบหิ้วของมาฝากสมาชิก ดีใจได้มาหลายอย่าง (ใจหนูอยากได้เพิ่มอีกแต่เกรงใจกลัวไม่ทั่วถึง)
    เพราะคนใกล้ตัวหนูมีแต่ป่วย

ทั้งพ่อแฟน ที่อายุเยอะแล้วเป็นทั้งความดัน นิ่วในไต

แม่แฟน ที่ทั้งเบาหวานความดัน ไขมันในเลือด เคยเกือบเป็นอัมพาต แต่เปลี่ยนรพ.ทันก็เลยไม่รอดมาเฉียดฉิว แ่ต่เสียเงินไปเยอะมากๆ เพราะย้ายเข้ารพ.เอกชน

พี่สาวหนู หลายโรค ไมเกรน เบาหวาน เนื้องอกมดลูก(แต่ผ่าออกไปทั้งยวงแล้ว)

แฟนหนูเคยแพ้ยาอย่างหนัก เกือบเอาชีวิตไม่รอด ทำงานไม่ได้เกือบปี หลังจากนั้นมาร่างกายก็ไม่ดีมาตลอด(ระบบภายในคงพังหมดแล้วทั้งตับไต)

ตัวหนูยุ้ยเองก็หลายโรคแต่จิ๊บๆ เมื่อเทียบกับหลายท่าน ไมเกรน ไซนัส ภูํมิแพ้ ระบบภายในสตรีก็ไม่ดี แต่หนูอาศัยทานน้ำผลไม้ที่หมักยังไม่ครบปีทานไปพลางๆ ก็ดีขึ้นนะคะ (ก่อนหน้านี้ทานน้ำลูกยอที่หมักเอง 6 เดือน แต่แจกจ่ายให้ทุกท่านที่กล่าวมาทั้งข้างต้น เพราะเค้าทานแล้วได้ผลดี น้ำนั้นเลยหมดไปแล้ว)

น้ำหยดหนูก็ให้แม่พ่อกับแม่แฟน
    วุ้นมหาบำบัดก็แบ่งให้พี่สาว (น้ำหมักของพี่สาวหมักเองยังไม่ได้ 2 เดือนเลยแบ่งให้ไปกินพลางๆก่อน)
    น้ำพลอยเพชรให้แม่หนูที่ต่างจังหวัด
    ส่วนตัวหนูกับแฟนก็ุวุ้นมหาบำบัด + น้ำผลไม้ที่หมักเอง 8 เดือนแล้ว
    ส่วนหัวเชื้อ 16 ปีก็จะนำไปขยาย และจะแบ่งให้พี่สาวไปเป้นหัวเชื้อหมักต่อไป

ของดีมีน้อยก็ต้องแบ่งกันไป (ไม่อยากบอกเลย ถุงที่ใส่วุ้นมหาบำบัด หนูเอาน้ำใส่เขย่าๆๆ แล้วก็เอามาเทใส่ขวดน้ำกิน ก็มันเสียดายอ่ะของดีๆทั้งนั้น)

ท้ายสุดสุดท้าย ก็ขอขอบคุณพี่ยอดที่เอื้อเฟื้อสถานที่ให้มีโอกาสได้นั่งคุยกัน ได้ความรู้เพิ่มไปหลายอย่างเลย
    และยินดีที่ได้รู้จักกับพี่ๆ ทุกๆ ท่าน โอกาสหน้าคงได้พบกันอีกนะคะ
    somchai.km

ตั้งหัวข้อ  somchai.km Tue Dec 25, 2012 3:25 pm

ป่านนี้ลุงหมอคงถึงแล้วนะครับ ช่วงดึกไม่ได้โทรถามอีกว่าถึงหรือยัง อากาศช่วงนี้เริ่มเย็นแล้ว สงสัยต้องกินวุ้นแบบลุงหมอเล่าเสียแล้วกระมัง กินแล้วร้อน ร้อน

ขอบคุณเจ้าบ้านที่ให้การต้อนรับ ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่มาร่วมรับลุงหมอ ไว้คราวหน้าคงได้เจอท่านลุงหมอกันอีกครับ

ขอบพระคุณครับ

สมชาย
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Dec 25, 2012 8:16 pm

somchai.km พิมพ์ว่า:ป่านนี้ลุงหมอคงถึงแล้วนะครับ ช่วงดึกไม่ได้โทรถามอีกว่าถึงหรือยัง อากาศช่วงนี้เริ่มเย็นแล้ว สงสัยต้องกินวุ้นแบบลุงหมอเล่าเสียแล้วกระมัง กินแล้วร้อน ร้อน

ขอบคุณเจ้าบ้านที่ให้การต้อนรับ ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่มาร่วมรับลุงหมอ ไว้คราวหน้าคงได้เจอท่านลุงหมอกันอีกครับ

ขอบพระคุณครับ

สมชาย

Laughing Very Happy Wink ดีใจครับ ที่ พอใจของทุกๆท่าน cheers น้องยุ้ย? ไม่บอกละเอียดเองนะว่า คนป่วยรอหลายท่าน geek เจอและ จะได้ จัดให้ ท่านละ 1 ชุด หรือจะแบ่งบูชาก็ไม่บอกเอง จะได้ แบ่งให้ครบคน ที่ป่วย? ไม่ได้เตรียมเงินบูชา ก็ โอนไปภายหลังก็ ยังได้? ไม่ได้บังคับเลยนะครับ คนป่วย ต้องได้น้ำหมักก่อนนะคุณ? ดีใจที่ได้พบกับ ทุกๆท่านนะครับ ขอบคุณ เจ้าบ้านจ้า farao โอกาศหน้าจะไปอีกครับ jocolor santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    พรกมล
    พรกมล

ตั้งหัวข้อ  พรกมล Wed Dec 26, 2012 12:02 am

รวมพลคนกรุงเทพ - Page 2 02-2กราบสวัสดีค่ะคุณลุงหมอ santa
    ก่อนอื่นขอส่งความสุขในวันคริสมาส ก่อนนะคะ rendeer jocolor
    รวมพลคนกรุงเทพ - Page 2 Glitter35_zps1ea662c5
    ขอให้คุณลุงและเพื่อนๆทุกๆท่านมีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง มีเงินทองมากมายนะคะ Laughing Laughing

เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา มีความสุขมากเลยค่ะ ที่ได้เจอเพื่อนๆที่น่ารัก ทุกๆท่าน Razz

โดยเฉพาะคุณลุงหมอ ที่ให้ความเมตตาแจกจ่ายของขวัญอันมีค่า และให้ความรู้แก่พวกเราทุกๆคนเลยนะคะ Neutral Smileกราบขอบพระคุณมากๆเลยค่ะ

โอกาศหน้าหวังจะได้ กราบคุณลุงหมออีกนะคะ...พรกมล(เต้าหู้เองค่ะ...) cat cat pig pig

น้องยุ้ยคะ... (ไม่อยากบอกเลย ถุงที่ใส่วุ้นมหาบำบัด หนูเอาน้ำใส่เขย่าๆๆ แล้วก็เอามาเทใส่ขวดน้ำกิน ก็มันเสียดายอ่ะของดีๆทั้งนั้น)...ป้าหู้ก็ทำเหมือนกันเลยค่ะ...ก็มันเสียดายอ่ะ...555 Laughing Laughing Laughing

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Dec 26, 2012 10:45 am

Very Happy Laughing Smile ก็ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุข ในช่วงปีใหม่ที่ จะมาถึง ตลอดไปละครับ ขอให้ได้อย่างจัย ทุกท่านจ้า เมื่อจะให้ก็ ให้แต่สิ่งดีๆ จะขอก็ ขอให้ได้แต่สิ่งถูกใจครับผม santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 4:20 pm