ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอฤกษ์ออกรถยนต์ใหม่ เดือนกุมภาพันธ์

may8392
    สมาชิกทั่วไป

ขอฤกษ์ออกรถยนต์ใหม่ เดือนกุมภาพันธ์ Empty ขอฤกษ์ออกรถยนต์ใหม่ เดือนกุมภาพันธ์

ตั้งหัวข้อ  may8392 Fri Jan 11, 2013 2:47 pm

จะออกรถยนต์ใหม่เดือนกุมภาพันธ์ กราบรบกวนพระอาจารย์ขอฤกษ์มงคลด้วยครับ และรบกวนขอเลขที่เป็นมงคลเผื่อเป็นหลักในการขอเลขทะเบียนรถครับ

ชื่อ : อพัชนิกา โต๊ะทอง
    เกิด : วันจันทร์ ที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2516
    : (ขึ้น 2 ค่ำเดือน 8 ตามปฏิทินจันทรคติ ปีฉลู)
    เวลาที่เกิด : 02.36 น. (ตีสองสามสิบหกนาที)

กราบขอบพระคุณครับจาก อ้น กสบ.

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอฤกษ์ออกรถยนต์ใหม่ เดือนกุมภาพันธ์ Empty Re: ขอฤกษ์ออกรถยนต์ใหม่ เดือนกุมภาพันธ์

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jan 12, 2013 10:58 pm

may8392 พิมพ์ว่า:จะออกรถยนต์ใหม่เดือนกุมภาพันธ์ กราบรบกวนพระอาจารย์ขอฤกษ์มงคลด้วยครับ และรบกวนขอเลขที่เป็นมงคลเผื่อเป็นหลักในการขอเลขทะเบียนรถครับ

ชื่อ : อพัชนิกา โต๊ะทอง
    เกิด : วันจันทร์ ที่ 2 กรกฎาคม พ.ศ. 2516
    : (ขึ้น 2 ค่ำเดือน 8 ตามปฏิทินจันทรคติ ปีฉลู)
    เวลาที่เกิด : 02.36 น. (ตีสองสามสิบหกนาที)

กราบขอบพระคุณครับจาก อ้น กสบ.

Rolling Eyes Wink Laughing ตาม ข้อมูลหมดดูไทย? จะเป็น คนเกิดคืน วันอาทิตย์ สว่าง วันจันทร์ ละครับ ราศรีเมษ อัศวิณี ทลิตโทฤกษ์ ดวงม้ารับใช้ ผู้ขอ ถ้าให้คน หยิบ ยืม เงิน หรือ ของไป มักต้องตาม ขอคืน ไม่ได้คืน ง่ายๆ?

sunny tongue Smile จะออกรถ? เดิม เข้าใจว่าวันจันทร์ จะให้ฤกษ์ วันศุกร์? แต่ เกิดก่อน สว่าง? จึงเป็นวันอาทิตย์ ไม่สามารถ ใช้ฤกษ์วันศุกร์ ขุนคลังได้ เป็นกาลกีณี เจ้าชะตา ต้อง ใช้วันพุธ ที่16 ม.ค เวลา 11.39น. ถึง เวลา 12.35 น. ได้ ภารณี ( หญิงงาม ผู้ใจบุญ )มหัทธโณ ฤกษ์ร่ำรวยมากมาย แทน ละครับ เป็นศรี ศิริรุ่งเรือง ของ คนวันอาทิตย์ จะนำความสำเร็จ มาให้ ทุกๆประการจ้า เลขมงคล 1524 หรือ4215 สลับ ตำแหน่งได้ ละครับ จะได้มีคู่มิตร ให้ความช่วยเหลือดี cheers ยิ่งมีอายุมาก ยิ่งรวย ละครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    may8392

ขอฤกษ์ออกรถยนต์ใหม่ เดือนกุมภาพันธ์ Empty Re: ขอฤกษ์ออกรถยนต์ใหม่ เดือนกุมภาพันธ์

ตั้งหัวข้อ  may8392 Mon Jan 14, 2013 9:31 am

ต้องกราบขออภัยท่านพระอาจารย์อย่าสูง คือผมตั้งใจจะออกรถ (กำหนดวันรับรถ) ในเดือนกุมภาพันธ์ครับ เลยอยากได้ฤกษ์ในช่วงเดือนกุมภาพันธ์ครับ ฤกษ์ที่พระอาจารย์ให้มาต้องออกรถในเดือนมกราคม (เดือนมกราคมไม่สามารถไปรับรถได้ครับ เหตุเพราะหยุดงานต่อเนื่องมาหลายวันแล้ว เลยไม่สามารถลางานได้อีกแล้วในเดือนนี้ครับ) ต้องรบกวนขอฤกษ์อีกครั้งครับ ขอเป็นฤกษ์ที่สามารถออกรถในเดือนกุมภาพันธ์ครับ กราบขอบพระคุณอีกครั้งครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jan 14, 2013 11:19 pm

may8392 พิมพ์ว่า:ต้องกราบขออภัยท่านพระอาจารย์อย่าสูง คือผมตั้งใจจะออกรถ (กำหนดวันรับรถ) ในเดือนกุมภาพันธ์ครับ เลยอยากได้ฤกษ์ในช่วงเดือนกุมภาพันธ์ครับ ฤกษ์ที่พระอาจารย์ให้มาต้องออกรถในเดือนมกราคม (เดือนมกราคมไม่สามารถไปรับรถได้ครับ เหตุเพราะหยุดงานต่อเนื่องมาหลายวันแล้ว เลยไม่สามารถลางานได้อีกแล้วในเดือนนี้ครับ) ต้องรบกวนขอฤกษ์อีกครั้งครับ ขอเป็นฤกษ์ที่สามารถออกรถในเดือนกุมภาพันธ์ครับ กราบขอบพระคุณอีกครั้งครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes เอ้า ผิดเดือน Embarassed 5555+ ได้จ้า จะหาให้ใหม่ครับ cheers geek เลือก วันที่ 6 ก.พ.ละกันนะครับ เป็นมหาฤกษ์ เวลา 18.320ถึง 18.50 น. เป็น ปุรผผลคุณี - บุญ อันทำไว้ดีแต่ปางก่อน มหัทธโณฤกษ์ - ร่ำรวย มากมาย cheers แปลว่า ฤกษ์นี้ บุณ อันทำไว้ดีแล้ว แต่ปางก่อน ทำให้เกิดผล จะ ร่ำรวย มากมาย จะมีคน เอาเงิน มาให้ albino santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 11:17 pm