ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ

theerapol
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ Empty สมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Fri Jan 18, 2013 1:29 pm

สมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ FzDYovสมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ QEfdpsสมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ DaW5tW
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ Empty Re: สมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jan 19, 2013 9:36 am

theerapol พิมพ์ว่า:สมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ FzDYovสมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ QEfdpsสมเด็จองค์ด้านหน้าแตกรานมากเกินไปป่าวครับ วิเคราะห์ฺหน่อยครับลุงหมอ DaW5tW

Very Happy Rolling Eyes Wink ขยายดูแล้ว การหดตัว ยุบ ย่น พิมพ์อกวี ก็ดูธรรมชาติดีละครับ มีตังอิ้ว มากไปนิดแลดู เหมือนเนื้อเทียน น้ำมัน คราบแป้ง โรยพิมพ์ ยังมีให้เห็นตามซอกแขนองค์พระ ถือว่า ดูดีนะครับ องค์นี้ เก่าธรรมชาติ มวลสารละเอียด ชอบจ้า cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 5:48 am