ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

Danaya
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ Empty สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Danaya Mon Feb 04, 2013 4:17 pm

ชื่อ ดนยา ชินวงศ์
    เกิดวันที่ 24 มิถุนายน 2512 วันอังคารค่ะ (เวลาตกฟากจำไม่ได้ค่ะ)
    ขอถาม
    1. ชื่อที่ใช้อยู่ในปัจจุบันดีหรือเปล่าคะ เพราะมีคนทักว่าชื่อนี้ไม่ดีค่ะ
    2. งานปัจจุบันนี้มั่นคงหรือไม่คะ
    3.เรื่องเกี่ยวกับการเงิน

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Feb 06, 2013 12:30 am

Danaya พิมพ์ว่า:ชื่อ ดนยา ชินวงศ์
    เกิดวันที่ 24 มิถุนายน 2512 วันอังคารค่ะ (เวลาตกฟากจำไม่ได้ค่ะ)
    ขอถาม
    1. ชื่อที่ใช้อยู่ในปัจจุบันดีหรือเปล่าคะ เพราะมีคนทักว่าชื่อนี้ไม่ดีค่ะ
    2. งานปัจจุบันนี้มั่นคงหรือไม่คะ
    3.เรื่องเกี่ยวกับการเงิน

ขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes คนอังคาร ขึ้น 11 ค่ำ เดือน 8 ปี ระกา Wink

ชื่อ ? ดนยา ชินวงศ์ รวมพลังอักษรแล้ว ได้ 50 ก็ ดีนะครับไม่ได้เสียหายอะไร จะได้เดินทางไกล ไปต่างแดน? เกียวข้องกับ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ จะได้คบกะคนต่างชาติ ต่างแดน? ต่อไปชีวิตรจะมีสุขครับ

งานปัจจุบัน? ถ้างาน รับใช้ผู้ใหญ่? การติดต่ิอ สื่อสาร ก็ดีละครับ ที่ใหนๆ ก็ มีปัญหาละครับ เดือนมีนาไปอาจมีการเปลี่ยน หรือ ย้ายงานละครับ

การเงิน จะหมุนเวียน ดีขึ้นนะครับ sunny farao santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 3:23 am