ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

กราบขอบพระคุณลุงหมอครับ

cpiya
    สมาชิกทั่วไป

กราบขอบพระคุณลุงหมอครับ Empty กราบขอบพระคุณลุงหมอครับ

ตั้งหัวข้อ  cpiya Fri Feb 15, 2013 9:36 pm

กราบขอบพระคุณ ลุงหมอครับ สำหรับเวลา, คำแนะนำเกี่ยวกับโรคต่างๆ และเรื่องน้ำหมัก
    รวมถึง นัำหมักที่ให้มาอีกหลายขวด
    จะทำตามที่ลุงหมอแนะนำนะครับ แล้วจะแจ้งผลให้ทราบครับผม

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

กราบขอบพระคุณลุงหมอครับ Empty Re: กราบขอบพระคุณลุงหมอครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Feb 16, 2013 11:47 pm

cpiya พิมพ์ว่า:กราบขอบพระคุณ ลุงหมอครับ สำหรับเวลา, คำแนะนำเกี่ยวกับโรคต่างๆ และเรื่องน้ำหมัก
    รวมถึง นัำหมักที่ให้มาอีกหลายขวด
    จะทำตามที่ลุงหมอแนะนำนะครับ แล้วจะแจ้งผลให้ทราบครับผม

Very Happy Laughing Smile ยินดีครับผม cheers jocolor geek farao albino cherry santa
    cpiya

กราบขอบพระคุณลุงหมอครับ Empty Re: กราบขอบพระคุณลุงหมอครับ

ตั้งหัวข้อ  cpiya Fri Feb 22, 2013 11:50 pm

ลุงหมอ ขอรับ ผมไม่ทราบว่ามีอะไรผิดปรกติหรือเปล่าครับ
    ทานน้ำผสมน้ำหมักผลไม้รวมของลุงหมอ เช้า 1แก้ว กลางคืน 1แก้ว (กลางคืนจะหยดน้ำหยดอีกสองหยด)
    กินมาประมาณ ๑ อาทิตย์ครับ รู้สึกเป็นโรคกระเพาะคีับ ปวดท้อง หิวบ่อยๆ ลมแน่นท้อง นอนไม่หลับ หลับก็ไม่สนิท
    ตื่นมาก็เพลียๆ ทั้งวัน หงุดหงิดด้วย ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดพลาดหรือเปล่าครับ
    ตอนที่ไปเจอลุงหมอ กำลังสงสัยว่าระบบย่อยอาหาร โดยเฉพาะตับไม่ค่อยดีครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Feb 25, 2013 7:39 pm

cpiya พิมพ์ว่า:ลุงหมอ ขอรับ ผมไม่ทราบว่ามีอะไรผิดปรกติหรือเปล่าครับ
    ทานน้ำผสมน้ำหมักผลไม้รวมของลุงหมอ เช้า 1แก้ว กลางคืน 1แก้ว (กลางคืนจะหยดน้ำหยดอีกสองหยด)
    กินมาประมาณ ๑ อาทิตย์ครับ รู้สึกเป็นโรคกระเพาะคีับ ปวดท้อง หิวบ่อยๆ ลมแน่นท้อง นอนไม่หลับ หลับก็ไม่สนิท
    ตื่นมาก็เพลียๆ ทั้งวัน หงุดหงิดด้วย ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดพลาดหรือเปล่าครับ
    ตอนที่ไปเจอลุงหมอ กำลังสงสัยว่าระบบย่อยอาหาร โดยเฉพาะตับไม่ค่อยดีครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม

farao Rolling Eyes Wink ถ้าตับไม่ดี ม้าม น้ำย่อยไม่ดี ทานแอ๊ปเปิ้ล นะครับ บำรุงน้ำดี ช่วยย่อย ผลไม้รวม ให้ทานทั้งวันต่อเนื่อง อย่างน้อย 5 ครั้ง ก่อนนอนต้องทานเข้มนิด ถ้า ท้องอืด ไม่ย่อย ทาน 1 ช้อน น้ำ 1 แก้วได้เลย พักเดียว หายแต่ลุงหมอใช้ 1 ช้อน น้ำครี่งแก้ว ผายลม สบายหาย? Embarassed ละครับ

santa ผสมทานต่อเนื่อง วันละ 4 ถึง 5 แก้ว ทั้งวัน เป็นอย่างน้อย ไม่เกิน 15 วัน หายครับ งดเค็ม ใขมันก่อนนะครับผม farao cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

cpiya

ตั้งหัวข้อ  cpiya Tue Feb 26, 2013 8:36 pm

ครับผม กราบขอบพระคุณ ลุงหมอ อีกครั้งครับผม
    ผลเป็นอย่างไรจะแจ้งให้ทราบครับ

วันนี้เป็นวัน่ี่10 ที่กินแล้วครับ ดูเหมือนทุกๆอย่างจะดีขึ้น
    ลมก็ลดลง แต่ยังเหลือนิดหน่อยครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Feb 26, 2013 8:59 pm

cpiya พิมพ์ว่า:ครับผม กราบขอบพระคุณ ลุงหมอ อีกครั้งครับผม
    ผลเป็นอย่างไรจะแจ้งให้ทราบครับ

วันนี้เป็นวัน่ี่10 ที่กินแล้วครับ ดูเหมือนทุกๆอย่างจะดีขึ้น
    ลมก็ลดลง แต่ยังเหลือนิดหน่อยครับ

Very Happy Laughing Smile ไม่ต้องมาก แต่ ขอให้ทาน ต่อเนื่อง แล้วดีเองครับ เป็นมานานต้องใช้เวลาละครับ ถ้าจะ ให้หายขาด santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 12:13 pm