ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

กราบขอบพระคุณ ลุงหมอและทีมงานทุกๆคนค่ะ

laweng nilmanee
    laweng nilmanee
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

กราบขอบพระคุณ ลุงหมอและทีมงานทุกๆคนค่ะ Empty กราบขอบพระคุณ ลุงหมอและทีมงานทุกๆคนค่ะ

ตั้งหัวข้อ  laweng nilmanee Fri Mar 01, 2013 10:50 pm

Smile สวัสดีค่ะ ลุงหมอและทีมงานทุกๆคน
    ละเวง(ติ๋ม)จาก นนทบุรีค่ะ ขอบพระคุณ ลุงหมอสำหรับคำแนะและเรื่องน้ำหมัก ตอนนี้สมาชิกที่บ้านดื่มน้ำหมักผสมน้ำผึ้งกันทั้ง 5 คนเลยค่ะ สุขภาพดี สังเกตได้จากลูกสาว 6 ขวบและลูกชาย 9 ขวบ (เดิมเมื่อเรียนว่ายน้ำหรือหน้าฝน จะเป็นหวัดบ่อยและเคยเป็นหวัด 2009ด้วยค่ะ) น้องเริ่มดื่มน้ำหมักทีละน้อยตั้งแต่เดือนสิงหาคม 55 ดื่มจนทุกวันนี้ ไม่เป็นหวัดเลยค่ะ ดีใจมากค่ะ ส่วนติ๋มเมื่อดื่มได้ประมาณ 1 เดือน chlolesterol จาก 258 ลดลงเหลือ 207 และตอนนี้สวดมนต์ ได้ 47 วันติดต่อกันค่ะ ต้องกราบขอบพระคุณลุงหมอ ขอให้ลุงหมอมีความสุข สุขภาพแข็งแรงค่ะ

Very Happy ติ๋ม
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

กราบขอบพระคุณ ลุงหมอและทีมงานทุกๆคนค่ะ Empty Re: กราบขอบพระคุณ ลุงหมอและทีมงานทุกๆคนค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Mar 02, 2013 1:29 am

laweng nilmanee พิมพ์ว่า: Smile สวัสดีค่ะ ลุงหมอและทีมงานทุกๆคน
    ละเวง(ติ๋ม)จาก นนทบุรีค่ะ ขอบพระคุณ ลุงหมอสำหรับคำแนะและเรื่องน้ำหมัก ตอนนี้สมาชิกที่บ้านดื่มน้ำหมักผสมน้ำผึ้งกันทั้ง 5 คนเลยค่ะ สุขภาพดี สังเกตได้จากลูกสาว 6 ขวบและลูกชาย 9 ขวบ (เดิมเมื่อเรียนว่ายน้ำหรือหน้าฝน จะเป็นหวัดบ่อยและเคยเป็นหวัด 2009ด้วยค่ะ) น้องเริ่มดื่มน้ำหมักทีละน้อยตั้งแต่เดือนสิงหาคม 55 ดื่มจนทุกวันนี้ ไม่เป็นหวัดเลยค่ะ ดีใจมากค่ะ ส่วนติ๋มเมื่อดื่มได้ประมาณ 1 เดือน chlolesterol จาก 258 ลดลงเหลือ 207 และตอนนี้สวดมนต์ ได้ 47 วันติดต่อกันค่ะ ต้องกราบขอบพระคุณลุงหมอ ขอให้ลุงหมอมีความสุข สุขภาพแข็งแรงค่ะ

Very Happy ติ๋ม

farao sunny Laughing ดีใจดรับที่ ผลการใช้ที่ได้ผล และได้ ราบงานผลการใช้มาเด็กๆ ขอให้ทานน้อย แต่ต่อเนื่อง นะครับ ร่างกายเขา สร้างเอ๋มไซน์เพื่มได้เองละครับ cheers ใช้แค่น้ำหยดให้เขาก็ น่าจะพอละครับ และจะ ช่วยให้ปัญญาดีครับ jocolor ก็ ขอให้มีความสุข ทุกๆท่านครับ ทานให้ต่อเนื่อง นะครับ ไม่จำเป็นต้องมากนัก แต่ให้ต่อเนื่อง ทุกๆวันครับ อย่างน้อยๆ วันละ 3 เวลาจ้าก่อนนอน ได้ก็ดีครับ geek santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 2:05 pm