ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ผมย้อมสี กับน้ำหมัก

่jira
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ผมย้อมสี กับน้ำหมัก Empty ผมย้อมสี กับน้ำหมัก

ตั้งหัวข้อ  ่jira Wed Mar 20, 2013 10:54 am

คุณลุงหมอค่ะ อยากถาม..
    1.ผมที่ทำสีเช่นคนผมขาวแล้วย้อมผมสีดำ สามารถนำน้ำหมักมาฉีดหรือหมักผมได้ไหมค่ะ
    2.ความเปรี้ยวของน้ำหมักจะกัดสีผมออก ทำให้เป็นอันตรายต่อหนังศรีษะไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ...จิรา.
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ผมย้อมสี กับน้ำหมัก Empty Re: ผมย้อมสี กับน้ำหมัก

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Mar 21, 2013 12:51 am

่jira พิมพ์ว่า:คุณลุงหมอค่ะ อยากถาม..
    1.ผมที่ทำสีเช่นคนผมขาวแล้วย้อมผมสีดำ สามารถนำน้ำหมักมาฉีดหรือหมักผมได้ไหมค่ะ
    2.ความเปรี้ยวของน้ำหมักจะกัดสีผมออก ทำให้เป็นอันตรายต่อหนังศรีษะไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ...จิรา.

Shocked 1.ผมที่ทำสีเช่นคนผมขาวแล้วย้อมผมสีดำ สามารถนำน้ำหมักมาฉีดหรือหมักผมได้ไหมค่ะ?
    cheers farao ได้ครับ

Rolling Eyes 2.ความเปรี้ยวของน้ำหมักจะกัดสีผมออก ทำให้เป็นอันตรายต่อหนังศรีษะไหมค่ะ?
    farao ลุงหมอเอง ชะโลมหนังศรีษะ ประจำ affraid เวลาคันหัว geek ก็สบายดีครับหายคัน ผมนิ่มดีออก santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 12:13 pm