ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

การรักษาโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง

leklek
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

การรักษาโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง Empty การรักษาโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง

ตั้งหัวข้อ  leklek Tue Apr 02, 2013 4:47 pm

เรียนถามคุณลุงหมอค่ะ เพื่อนเป็นโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง ชนิดเป็นจนสลบและไม่รู้สึกตัว แขนขาอ่อนแรงเดินไม่ได้ ที่บ้านหนูมีน้ำหมักของป้าเช็ง และที่บ้านหมักเองและมีวุ้นน้ำหมัก และมีน้ำพลอยเพชรด้วย ไม่ทราบว่าจะใช้วิธีการรักษาด้วยน้ำหมักอย่างไรคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

การรักษาโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง Empty Re: การรักษาโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Apr 02, 2013 5:07 pm

leklek พิมพ์ว่า:เรียนถามคุณลุงหมอค่ะ เพื่อนเป็นโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรง ชนิดเป็นจนสลบและไม่รู้สึกตัว แขนขาอ่อนแรงเดินไม่ได้ ที่บ้านหนูมีน้ำหมักของป้าเช็ง และที่บ้านหมักเองและมีวุ้นน้ำหมัก และมีน้ำพลอยเพชรด้วย ไม่ทราบว่าจะใช้วิธีการรักษาด้วยน้ำหมักอย่างไรคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ใช้แช่น้ำหมักละครับ เช้าเย็นจ้า มีมหาบำบัติ ผสมดื่มด้วยจะดี ผลไม้รวม พลอยเพชร ข้ามปี ผสมดื่มด้วยนะครับ พวกที่ผสมกระชาย มะขามป้อม สมอละครับ santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 12:14 pm