ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ทำบุญกับลุงหมอครับผม

คนธรรมดา
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ทำบุญกับลุงหมอครับผม Empty ทำบุญกับลุงหมอครับผม

ตั้งหัวข้อ  คนธรรมดา Wed Apr 24, 2013 10:44 am

ทำบุญกับลุงหมอ 1,100 บาทครับ
    และขอน้ำหมักผลไม้รวมทิ้งถ่อน ด้วยครับ น้ำหมักที่ได้มาครั้งก่อน จะหมดแล้วครับ เพราะ แม่ยายพ่อตาก็กินด้วย
    ทั้งกินทั้งทา ทาผมผมก็งาม ทาหน้าหน้าก็เนียน ป่วยไข้กินก็รักษาได้ ลูกเมีย กินกันกันทั้งครัวเลยครับ

มีญาติความดันขึ้น เป็นอัมพฤก ผมก็ให้น้ำหยดมหาบำบัดไปขวดนึง รอดูผลอยู่ครับ

โอนตัง วันนี้ครับ 24 เมษายน 2556 ที่อยู่

อิทธิพล ตรินันท์ 143 หมู่ 11 ต.เมืองเดช อ.เดชอุดม จ.อุบลราชธานี 34160
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ทำบุญกับลุงหมอครับผม Empty Re: ทำบุญกับลุงหมอครับผม

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Apr 24, 2013 3:06 pm

คนธรรมดา พิมพ์ว่า:ทำบุญกับลุงหมอ 1,100 บาทครับ
    และขอน้ำหมักผลไม้รวมทิ้งถ่อน ด้วยครับ น้ำหมักที่ได้มาครั้งก่อน จะหมดแล้วครับ เพราะ แม่ยายพ่อตาก็กินด้วย
    ทั้งกินทั้งทา ทาผมผมก็งาม ทาหน้าหน้าก็เนียน ป่วยไข้กินก็รักษาได้ ลูกเมีย กินกันกันทั้งครัวเลยครับ

มีญาติความดันขึ้น เป็นอัมพฤก ผมก็ให้น้ำหยดมหาบำบัดไปขวดนึง รอดูผลอยู่ครับ

โอนตัง วันนี้ครับ 24 เมษายน 2556 ที่อยู่

อิทธิพล ตรินันท์ 143 หมู่ 11 ต.เมืองเดช อ.เดชอุดม จ.อุบลราชธานี 34160

Rolling Eyes Wink Very Happy รับทราพครับผม ? สาธุ ๆ ๆ ตอนนี้ บ่าย 3 ละพึ่งกลับมาจาก งาน จัดส่งไม่ทันนิ พฤหัสละกันนะครับจัดส่งให้จ้า cheers farao มีญาติความดันขึ้น เป็นอัมพฤก ผมก็ให้น้ำหยดมหาบำบัดไปขวดนึง รอดูผลอยู่ครับ? ทานน้ำน้อยไป เลืดเลย ข้น? ตับ ไต ก็ไม่ดี ขับสารพิษไม่ออก หรือ ออกไม่หมด ขอให้งดเค็ม ใขมัน ให้ตับไต ได้พักผ่อนครับ ผสมน้ำ ทาน แก้วใหญๆนิด จะดีครับ วัน 4-5รอบ 10 วันก็จะดีขึ้นละครับ ทาน ต้มยำ ล้างสารพิษ ต้มจืดตำลึง จะทำให้ เส้นเลือด ยืดหยุ่นตัวดี ไม่ เปราะแตกง่าย? farao santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 2:35 pm