ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามดวงชะตาค่ะ

Lalana
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามดวงชะตาค่ะ Empty สอบถามดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Lalana Sat Apr 27, 2013 3:28 pm

เกิดวันที่ 28 มิถุนายน 2530 เวลา 20.36 น.
    1. สอบถามเรื่องงานค่ะ งานที่ทำอยู่เดินทางบ่อยต้องไป 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้บ่อย เหนื่อย เงินเดือนน้อยมาก
    งานที่ทำอยู่นี้ จะมีโอกาสก้าวหน้าไหมคะ หรือต้องเปลี่ยนงานอีก เพราะรู้สึกไม่ชอบกับงานที่ทำอยู่
    อยากมีงานมีกิจการ มีธุรกิจของตัวเองค่ะ แต่ไม่ทราบจะดีไหม
    2. ตามพื้นดวงของหนู มีเนื้อคู่หรือไม่คะ จะได้แต่งงานไหม แล้วเนื้อคู่เป็นคนอย่างไร มีตำหนิหรือเปล่า

ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามดวงชะตาค่ะ Empty Re: สอบถามดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Apr 28, 2013 2:23 pm

Lalana พิมพ์ว่า:เกิดวันที่ 28 มิถุนายน 2530 เวลา 20.36 น.
    1. สอบถามเรื่องงานค่ะ งานที่ทำอยู่เดินทางบ่อยต้องไป 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้บ่อย เหนื่อย เงินเดือนน้อยมาก
    งานที่ทำอยู่นี้ จะมีโอกาสก้าวหน้าไหมคะ หรือต้องเปลี่ยนงานอีก เพราะรู้สึกไม่ชอบกับงานที่ทำอยู่
    อยากมีงานมีกิจการ มีธุรกิจของตัวเองค่ะ แต่ไม่ทราบจะดีไหม
    2. ตามพื้นดวงของหนู มีเนื้อคู่หรือไม่คะ จะได้แต่งงานไหม แล้วเนื้อคู่เป็นคนอย่างไร มีตำหนิหรือเปล่า

ขอบคุณมากค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy คนวันอาทิตย์ขึ้น 3ค่ำ ล้างมือไว้ รอท่า คอยกิน? เดือน 8 ปี เถาะ เวลาเกิด เป็น ราศรี ธนู มหัทธโณฤกษ์ จะรำรวย มากมาย cheers

Shocked 1. สอบถามมาเรื่องงาน เบื่องานเก่า? farao sunny ก็หลังวันเกิดนี้ไป จะ ทำ หรือเปิดกิจการ ก็ได้ละจ้า ให้เป็นงาน ติดต่อ สื่อสาร หรือ เดินทาง ละกัน Wink จะมีคนให้ความช่วยเหลือจ้า จะทำอะไรก็ดู ตามถนัด และ มีลูกค้า ต้องการ จึงค่อยทำ มอง วางแผนให้ดีจะ ทำอะไร?

farao geek 2. ตามพื้นดวงของหนู มีเนื้อคู่หรือไม่คะ จะได้แต่งงานไหม แล้วเนื้อคู่เป็นคนอย่างไร? jocolor Rolling Eyes ดวงแบบนี้ จะแต่งงานยาก มักมีปัญหา แต่งงานช้าจ้า หลังวันเกิดไป คงจะลงตัวละน้า ช่วงนี้ น่าจะเจอละนี่นา? Wink หลังวันเกิดไป เขาน่าจะมาช่วยงานเราละครับ santa
    Lalana

สอบถามดวงชะตาค่ะ Empty Re: สอบถามดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Lalana Sun Apr 28, 2013 8:09 pm

ขอบคุณมากค่ะลุงหมอ ตอนนี้ยังไม่เจอใครเลยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Apr 28, 2013 11:13 pm

Lalana พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่ะลุงหมอ ตอนนี้ยังไม่เจอใครเลยค่ะ

Very Happy Laughing Smile อยู่ในความดีครับ ต่อไป จะดีเงจ้า cheers farao sunny santa
    Lalana

ตั้งหัวข้อ  Lalana Wed May 01, 2013 3:16 pm

ขอบคุณค่ะลุงหมอ มีคนที่คุยด้วยอยู่ระยะนึงแล้ว แต่เขาเป็นพ่อหม้ายค่ะ
    จิตใจตัวเองก็ทำใจยอมรับยากมากๆเหมือนกันค่ะ
    เลยไม่ค่อยแน่ใจอะไรสักเท่าไหร่ค่ะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed May 01, 2013 5:44 pm

Lalana พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะลุงหมอ มีคนที่คุยด้วยอยู่ระยะนึงแล้ว แต่เขาเป็นพ่อหม้ายค่ะ
    จิตใจตัวเองก็ทำใจยอมรับยากมากๆเหมือนกันค่ะ
    เลยไม่ค่อยแน่ใจอะไรสักเท่าไหร่ค่ะลุงหมอ

Rolling Eyes Wink Laughing ดูที่ น้ำใจ กว้าง หรือ แคบ เมื่อมีปัญหา ศีลธรรม มีใหม? มากกว่าครับ หาหนุ่มโสด ไม่ได้ละจ้า santa
    Lalana

ตั้งหัวข้อ  Lalana Wed May 01, 2013 5:49 pm

ดวงของหนู หาหนุ่มโสดไม่ได้แล้วเหรอคะ Shocked
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed May 01, 2013 7:37 pm

Lalana พิมพ์ว่า:ดวงของหนู หาหนุ่มโสดไม่ได้แล้วเหรอคะ Shocked

Rolling Eyes Shocked Wink สมัยนี้ ผมว่านะ ชายอายุ เกิน 12 ไปแล้ว จะหาโสด ได้ยาก จริงๆจ้า geek santa
    Lalana

ตั้งหัวข้อ  Lalana Wed May 01, 2013 7:58 pm

cheers Smile Smile ขอบคุณมากค่ะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu May 02, 2013 7:19 pm

Lalana พิมพ์ว่า: cheers Smile Smile ขอบคุณมากค่ะลุงหมอ

Rolling Eyes Wink Laughing Very Happy Smile sunny farao santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 4:53 pm