ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอบ้านเลขที่

pimmy
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอบ้านเลขที่ Empty ขอบ้านเลขที่

ตั้งหัวข้อ  pimmy Sun Jun 23, 2013 9:46 pm

ลุงหมอเจ้าขา  ได้โอนเงินทำบุญ   ห้าร้อยบาท  กสิกรไทยเมื่อวาน ทำบุญวันเกิดเจ้าค่ะ เกิด หก มิถุนายน ปี ฉลู สองห้าศูนย์สี่  ให้ลุงหมอดูบ้านเลขที่ ใช้เลขตัวใหนดี บ้านที่ลุงหมอมาเยี่ยม ปีกลายเจ้าค่ะ  อุดรเจ้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอบ้านเลขที่ Empty Re: ขอบ้านเลขที่

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jun 24, 2013 1:45 am

pimmy พิมพ์ว่า:ลุงหมอเจ้าขา  ได้โอนเงินทำบุญ   ห้าร้อยบาท  กสิกรไทยเมื่อวาน ทำบุญวันเกิดเจ้าค่ะ เกิด หก มิถุนายน ปี ฉลู สองห้าศูนย์สี่  ให้ลุงหมอดูบ้านเลขที่ ใช้เลขตัวใหนดี บ้านที่ลุงหมอมาเยี่ยม ปีกลายเจ้าค่ะ  อุดรเจ้าค่ะ

WinkLaughingVery Happy สาธุ ๆ ๆ จ้า วันเกิด ทำบุญมา farao ก็ขอให้เกิด ลาภผล เงินทอง และความสุข ดั่งใจปราถนา ตลอดไปจ้า ขอให้ชีวิต พบแต่ สิ่งที่ถูกใจ ครับผม เลขบ้าน ต้องการกี่หลักก็ไม่บอก 45 645 และ 3645 เป็นไง สลับตำเหน่งก็ได้ นะครับ Smile ว่าแต่ เรา จะเลือกได้แบบเลขรถ หรือเปล่า เท่านั้นจ้า  cheerscherrysanta

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 11:41 pm