ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ

phanwatsa
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ Empty รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  phanwatsa Wed Jul 03, 2013 9:08 pm

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ ผมชื่ออัศนัย แจงเล็ก  เกิดวันเสาร์ ที่ 15 มกราคม 2526 เวลา 18.45 น. รถที่ออกเป็นสีน้ำตาลทอง รบกวนขอเลขทะเบียนที่เหมาะสมด้วยได้มั้ยครับ ตอนนี้รถได้แล้วครับจึงรบกวนขอฤกษ์ออกครับ

ขอบคุณมากครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ Empty Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 03, 2013 10:33 pm

phanwatsa พิมพ์ว่า:รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ ผมชื่ออัศนัย แจงเล็ก  เกิดวันเสาร์ ที่ 15 มกราคม 2526 เวลา 18.45 น. รถที่ออกเป็นสีน้ำตาลทอง รบกวนขอเลขทะเบียนที่เหมาะสมด้วยได้มั้ยครับ ตอนนี้รถได้แล้วครับจึงรบกวนขอฤกษ์ออกครับ

ขอบคุณมากครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy  เลือก ศุกร์ที่ 5 ก.ค.นี้ละครับ เวลาดี 11.50น. - 13.30น. เลขมงคล ก็ 7586 สบับได้ ให้ 56 หรือ 65 อยู่ท้าย นะครับ

Rolling Eyes Wink  ถ้า ไม่ทันให้เลยไปวันอาทิตย์ที่ 7 ก.ค.แทนนะครับ ใช้เวลา 10.00 - 10.40 น.ดีได้จ้า farao santa 
    phanwatsa

รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ Empty Re: รบกวนขอฤกษ์ออกรถครับ

ตั้งหัวข้อ  phanwatsa Wed Jul 03, 2013 11:20 pm

ขอบคุณครับ ขอโทษอีกครั้งครับ ถ้าจะขอเป็นวันจันทร์ที่ 8 ได้มั้ยครับ เนื่องจากไม่ทันครับ ส่วนวันอาทิตย์ทางโชว์รูมปิดครับ

ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jul 04, 2013 2:37 am

phanwatsa พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับ     ขอโทษอีกครั้งครับ ถ้าจะขอเป็นวันจันทร์ที่ 8 ได้มั้ยครับ เนื่องจากไม่ทันครับ ส่วนวันอาทิตย์ทางโชว์รูมปิดครับ

ขอบคุณครับ

farao sunny Rolling Eyes Rolling Eyes  จีนทร์ก็ออกรถได้ แต่ ไม่ดีครับaffraid  วันอาทิตย์ เขามียามเฝ้า แค่ไปขับรถ ออกจากหน้าโชว์รูม ติดต่อศูนย?ดูก่อนนะครับcheers  เขาค้าขาย ย่อมเข้าใจจ้า jocolor santa 

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 9:37 am