ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ

bee_nang
    สมาชิกทั่วไป

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ Empty กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  bee_nang Thu Aug 01, 2013 9:48 am

กราบลุงหมอที่เคารพ

รบกวนลุงหมอ ดูพระองค์นี้ให้ด้วยค่ะ ทันสมเด็จท่านหรือเปล่าคะ

กราบขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ Ilod
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ Empty Re: กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 01, 2013 6:59 pm

bee_nang พิมพ์ว่า:กราบลุงหมอที่เคารพ

รบกวนลุงหมอ ดูพระองค์นี้ให้ด้วยค่ะ ทันสมเด็จท่านหรือเปล่าคะ

กราบขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ Ilod

Very Happy Laughing Rolling Eyes  พิม 7 ชั้นนิยม ทรง ดูดี เนื้อ ยุบ เหี่ยว ย่น ตามกาลเวลา ธรรมชาติดิ ตำหนิถูกต้อง แม้ ภาพ จามืด ไปนิด? ทันสมเด็จโต ละครับ ผ่านจ้า ยินดีด้วยนะครับ cheers farao santa 
    bee_nang

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ Empty กราบขอบพระคุณค่ะ

ตั้งหัวข้อ  bee_nang Sat Aug 03, 2013 12:34 pm

Very Happy กราบขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะVery Happy Smile sunny 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ Empty Re: กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Aug 03, 2013 12:44 pm

bee_nang พิมพ์ว่า:Very Happy กราบขอบพระคุณลุงหมอมากๆค่ะVery Happy Smile sunny 

Rolling Eyes Wink sunny farao cherry Laughing Very Happy geek santa 
    bee_nang

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ Empty ขอเรียนถาม

ตั้งหัวข้อ  bee_nang Sat Aug 03, 2013 1:41 pm

กราบเรียนถามลุงหมอเรื่องวุ้นมหาบำบัดค่ะ

หนูและแม่มีโอกาสได้กินวุ้นมหาบำบัดปั่น ที่หนูยุ้ยเขาแบ่งมาให้ (เขาบอกว่าลุงหมอแบ่งให้ตอนมากรุงเทพเมื่อปลายปีที่แล้ว) หนูกินแล้วอาการโรคกระเพาะดีขึ้น แต่พอวุ้นหมดก็เริ่มจะเป็นอีก ส่วนแม่กินวุ้นแล้วอาการป่วยเบาหวาน ความดัน และไขมันในเส้นเลือด ดีขึ้น ของแม่วุ้นใกล้หมดแล้ว

หนูจะรบกวนขอแบ่งวุ้นมหาบำบัดจากลุงหมอได้ไหมคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Aug 03, 2013 4:15 pm

bee_nang พิมพ์ว่า:กราบเรียนถามลุงหมอเรื่องวุ้นมหาบำบัดค่ะ

หนูและแม่มีโอกาสได้กินวุ้นมหาบำบัดปั่น ที่หนูยุ้ยเขาแบ่งมาให้  (เขาบอกว่าลุงหมอแบ่งให้ตอนมากรุงเทพเมื่อปลายปีที่แล้ว) หนูกินแล้วอาการโรคกระเพาะดีขึ้น แต่พอวุ้นหมดก็เริ่มจะเป็นอีก ส่วนแม่กินวุ้นแล้วอาการป่วยเบาหวาน ความดัน และไขมันในเส้นเลือด ดีขึ้น ของแม่วุ้นใกล้หมดแล้ว

หนูจะรบกวนขอแบ่งวุ้นมหาบำบัดจากลุงหมอได้ไหมคะ

Laughing Very Happy Smile  อยากได้วุ้นก็ โอนทำบุญไป ตามกติกาจ้า Rolling Eyes  แล้วบอกที่อยู่ปลายทาง จะ ส่งให้ทางไปรษณีละครับ EMS Wink เป็นวุ้น มหาบำบัติ อายุ 16ปี+ จะปันใส่ขวดส่งให้ครับ

Rolling Eyes Wink  คุณแม่ เป็นเบาหวาน ควรบังคับ คุมอาหารด้วยนะครับ งดเค็ม มัน หวานสักพัก หายแล้วค่อยไปทานใหม่นิ ฝืนใจสักนิด 1 แล้วจะหายง่ายละจ้า farao santa 
    bee_nang

กราบลุงหมอ รบกวนดูพระวัดเกศองค์นี้ด้วยค่ะ Empty กราบขอบพระคุณค่ะ

ตั้งหัวข้อ  bee_nang Sun Aug 04, 2013 7:54 am

กราบเรียนลุงหมอ
    หนูโอนเงินเข้ากสิกรไทย จำนวน 1,100 วันที่ 4/8/56 เวลา 7.49
    ส่วนที่อยู่หนูส่งไปทางข้อความนะคะ ขอส่งไปรษณีย์เป็นลงทะเบียน ไม่EMS นะคะ เผื่อไม่มีคนอยู่บ้าน

ขอบคุณค่ะที่เมตตาแบ่งวุ้นให้

กราบขอบพระคุณมากๆค่ะ

Very Happy Very Happy Very Happy 

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Aug 04, 2013 10:46 am

bee_nang พิมพ์ว่า:กราบเรียนลุงหมอ  
    หนูโอนเงินเข้ากสิกรไทย จำนวน 1,100 วันที่ 4/8/56 เวลา 7.49
    ส่วนที่อยู่หนูส่งไปทางข้อความนะคะ ขอส่งไปรษณีย์เป็นลงทะเบียน ไม่EMS นะคะ เผื่อไม่มีคนอยู่บ้าน

ขอบคุณค่ะที่เมตตาแบ่งวุ้นให้

กราบขอบพระคุณมากๆค่ะ

Very Happy Very Happy Very Happy 

Very Happy Rolling Eyes Laughing  รับทราพครับ สาธุ ๆ ๆ จะจัดวุ้นปั่นให้ วันจันทร์นี้ ละครับ cheers farao santa 

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 4:15 am