ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ

krung
    krung
    สมาชิกทั่วไป

มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ Empty มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  krung Fri Aug 30, 2013 8:08 am

ลุงหมอช่วยพิจารณาด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย krung เมื่อ Wed Oct 02, 2013 3:45 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ Empty Re: มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Aug 30, 2013 8:59 pm

Rolling Eyes Wink Very Happy  ดูดี นะครับ ถูกใจทั้ง 2 องค์ พระ ไม่ได้ใช้ เก็บรักษาดี หลัง ต้องเก่ากว่า ด้านหน้า ฐานแซม ตัดบนใหญ่ ล่างสอบเล็ก ตามสูตรสวย คมมากๆ ยินดีด้วย นะครับ cheers เห็นละอิจฉา Very Happy  ถ้าเซียนรุ่นหลัง จะทุบบอก ไม่ถึงยุค? geek  แบบนี้ สวยประกวดได้เลย บุญตาที่ได้เห็นจ้า farao santa 
    krung
    krung

มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ Empty Re: มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  krung Sat Aug 31, 2013 9:07 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:Rolling Eyes Wink Very Happy  ดูดี นะครับ ถูกใจทั้ง 2 องค์ พระ ไม่ได้ใช้ เก็บรักษาดี หลัง ต้องเก่ากว่า ด้านหน้า ฐานแซม ตัดบนใหญ่ ล่างสอบเล็ก ตามสูตรสวย คมมากๆ ยินดีด้วย นะครับ cheers เห็นละอิจฉา Very Happy  ถ้าเซียนรุ่นหลัง จะทุบบอก ไม่ถึงยุค? geek  แบบนี้ สวยประกวดได้เลย บุญตาที่ได้เห็นจ้า farao santa 
    มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ RwQa6b
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Sep 02, 2013 8:40 am

krung พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:Rolling Eyes Wink Very Happy  ดูดี นะครับ ถูกใจทั้ง 2 องค์ พระ ไม่ได้ใช้ เก็บรักษาดี หลัง ต้องเก่ากว่า ด้านหน้า ฐานแซม ตัดบนใหญ่ ล่างสอบเล็ก ตามสูตรสวย คมมากๆ ยินดีด้วย นะครับ cheers เห็นละอิจฉา Very Happy  ถ้าเซียนรุ่นหลัง จะทุบบอก ไม่ถึงยุค? geek  แบบนี้ สวยประกวดได้เลย บุญตาที่ได้เห็นจ้า farao santa 
    มีสมเด็จอีกสององครับลุงหมอ RwQa6b

Laughing Very Happy Smile Wink farao geek jocolor cherry santa 

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 6:45 am