ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

พระสมเด็จวัดระฆัง พิมพ์ฐานแซม (อีกสักองครับ)

krung
    krung
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

พระสมเด็จวัดระฆัง พิมพ์ฐานแซม (อีกสักองครับ) Empty พระสมเด็จวัดระฆัง พิมพ์ฐานแซม (อีกสักองครับ)

ตั้งหัวข้อ  krung Wed Sep 18, 2013 8:18 am

พระสมเด็จวัดระฆัง พิมพ์ฐานแซม (อีกสักองครับ) GnmDz6
    พระสมเด็จวัดระฆัง พิมพ์ฐานแซม (อีกสักองครับ) 4A3hvr

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาด้วยครับว่า
    พิมพ์ถูกต้องไหมครับ
    เนื้อเป็นเนื้อแบบไหนครับ
    ขอบคุณลุงหมอมากๆๆครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

พระสมเด็จวัดระฆัง พิมพ์ฐานแซม (อีกสักองครับ) Empty Re: พระสมเด็จวัดระฆัง พิมพ์ฐานแซม (อีกสักองครับ)

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Sep 18, 2013 10:23 pm

Rolling Eyes Wink Shocked  ถ้าพระ สี ผิว เนื้อแบบ ในภาพ ผมไม่ค่อยชอบ ละครับ ดู เนื้อกระด้าง ชอบกล ขอโทษนะครับsanta 

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 3:17 pm