ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยครับ

michiru
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยครับ Empty รบกวนลุงหมอดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  michiru Wed Dec 25, 2013 1:15 pm

1. ชื่อ/นามสกุล : ธนพล จันทรรัศมี
    2. วัน / เดือน / ปี เกิด : 10/08/2530
    3. จะออกรถวันที่ 28 ธันวาคม 2556 ได้มั้ยครับ แล้วควรออกรถทางทิศไหนครับ

ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยครับ Empty Re: รบกวนลุงหมอดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Dec 25, 2013 8:38 pm

michiru พิมพ์ว่า:1. ชื่อ/นามสกุล : ธนพล จันทรรัศมี
    2. วัน / เดือน / ปี เกิด : 10/08/2530
    3. จะออกรถวันที่ 28 ธันวาคม 2556 ได้มั้ยครับ แล้วควรออกรถทางทิศไหนครับ

ขอบคุณครับ

Shocked  Rolling Eyes  Wink  28 ธค เป็นวัน เสาร์ ไม่ดี สำหรับคนวันพฤหัส เท่านั้น ?

farao  geek  คุณเลือกมาเอง? มีเงินจ่าย ก็ ออกรถได้ละ? ทิศเหนือ ดี สำหรับ วันนั้น ละครับ
     santa 
    michiru

รบกวนลุงหมอดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยครับ Empty Re: รบกวนลุงหมอดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  michiru Wed Dec 25, 2013 8:58 pm

รบกวนลุงหมอเพิ่มเติมครับ
    ผมเกิดวันจันทร์ครับ ที่ไม่ดีนี่คือเฉพาะคนเกิดพฤหัสหรือเปล่าครับ
    และอยากถามเวลาที่ออกรถครับ

ป.ล.ขอโทษครับ ผมอาจจะพิมพ์วันเกิดไม่ชัดเจน วันจันทร์ที่ 10 สิงหาคม 2530 ครับ
    แล้วก็รับรถได้ตั้งแต่วันที่ 28 ธันวาคมเป็นต้นไปครับ ถ้าภายในธันวาคมปีนี้พอจะออกได้มั้ยครับ หรือต้องรอปีหน้าครับ

ขอบคุณมากครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Dec 26, 2013 12:11 pm

michiru พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอเพิ่มเติมครับ
    ผมเกิดวันจันทร์ครับ ที่ไม่ดีนี่คือเฉพาะคนเกิดพฤหัสหรือเปล่าครับ
    และอยากถามเวลาที่ออกรถครับ

ป.ล.ขอโทษครับ ผมอาจจะพิมพ์วันเกิดไม่ชัดเจน วันจันทร์ที่ 10 สิงหาคม 2530 ครับ
    แล้วก็รับรถได้ตั้งแต่วันที่ 28 ธันวาคมเป็นต้นไปครับ ถ้าภายในธันวาคมปีนี้พอจะออกได้มั้ยครับ หรือต้องรอปีหน้าครับ

ขอบคุณมากครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy  ออกวันที่ 28 เลยได้จ้า เวลาดี 13.30 - 14.30 น. จะทำงาน เงินดี วันนี้ดี สำหรับคน วันจันทร์มากๆละครับ  cheers santa 
    michiru

ตั้งหัวข้อ  michiru Thu Dec 26, 2013 1:26 pm

ขอบคุณลุงหมอมากๆเลยครับ  Smile 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Dec 26, 2013 7:19 pm

michiru พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากๆเลยครับ  Smile 

Rolling Eyes Wink Laughing Very Happy Smile farao santa 

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 5:05 am