ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

เหล็กไหลครับลุงหมอ

ชายนนท์
    สมาชิกทั่วไป

เหล็กไหลครับลุงหมอ Empty เหล็กไหลครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ชายนนท์ Thu Jan 16, 2014 2:28 pm

ลุงหมอมีวิธีดูเหล็กไหลไหมครับว่าควรสังเกตุอย่างไร หรือทดสอบอย่างไรว่าเป็นของแท้หรืเหล็กไหลครับลุงหมอ <a href=เหล็กไหลครับลุงหมอ Fq2y  " />เหล็กไหลครับลุงหมอ <a href=เหล็กไหลครับลุงหมอ To5e  " />เหล็กไหลครับลุงหมอ <a href=เหล็กไหลครับลุงหมอ Aqge  " />อเปล่า
    ในรูปผมกำลังให้น้ำผึ้งกับเหล็กไหลแต่ไม่รู้วิธีก็เลยเทน้ำผึ้งลงในถาดแล้ววางเหล็กไหลลงบนน้ำผึ้ง
    ช่วยแนะนำด้วยค๊าบบบบบบบเหล็กไหลครับลุงหมอ <a href=เหล็กไหลครับลุงหมอ H4al  " />
    เหล็กไหลครับลุงหมอ <a href=เหล็กไหลครับลุงหมอ 2hf7  " />เหล็กไหลครับลุงหมอ <a href=เหล็กไหลครับลุงหมอ Fq7p  " />
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

เหล็กไหลครับลุงหมอ Empty Re: เหล็กไหลครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jan 17, 2014 12:45 am

Rolling Eyes Wink Laughing  เหล็กใหล? ไม่เคยมีเอง แต่...เคยเห็น สัมผัส ทดลองครับ

farao  1. ใส่ไว้ในพาน ร่วมกับไม้ขีด อธิฐาน แล้ว สักพัก ู๊ธูปหมด เอาไม้ขีด มาจุด จะไม่ติด หัวไม้ขีด เหมือน เปียกน้ำละครับ  sunny 

Very Happy  2. ขออนุญาติ แล้ว ใส่ในปาก ปลาช่อน ใช้ ปืนยิงครับ 3 ลูก ไม่ออกก็ ผ่าน cheers  น้ำผึ้งใช้หยดใส่ครับ แต่ผมไม่เป็นเรื่องนี้? ก็ ทดลองดู นะครับ ที่เคยเห็น ไม่ได้เป็น แบบนี้ละ แต่อาจจะมี หลายแบบ ก็ได้จ้า cheers   farao  santa 

ชายนนท์

เหล็กไหลครับลุงหมอ Empty Re: เหล็กไหลครับลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ชายนนท์ Fri Jan 17, 2014 2:30 am

Very Happy ขอบคุณลุงหมอมากครับสำหรับคำแนะนำจะลองทำตามคำแนะนำดูครับแต่ใส่ปากปลาช่อนขอผ่านละกันครับ
    กลัวไม่ใช่ขึ้นมาเดี๋ยวจะบาปซะเปล่าๆ Laughing 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jan 17, 2014 3:16 pm

ชายนนท์ พิมพ์ว่า:Very Happy ขอบคุณลุงหมอมากครับสำหรับคำแนะนำจะลองทำตามคำแนะนำดูครับแต่ใส่ปากปลาช่อนขอผ่านละกันครับ
    กลัวไม่ใช่ขึ้นมาเดี๋ยวจะบาปซะเปล่าๆ Laughing 

Rolling Eyes Wink Laughing Very Happy Smile affraid cheers farao albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 8:16 am