ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ช่วยดูเรื่องงานให้หนูด้วยคะ

St.kan
    สมาชิกทั่วไป

ช่วยดูเรื่องงานให้หนูด้วยคะ Empty ช่วยดูเรื่องงานให้หนูด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ  St.kan Fri Apr 11, 2014 9:03 am

สวัสดีคะลุงหมอพอดีหนูจำรหัสเข้าอันเก่าไม่ได้เลยสมัครใหม่ตอนนี้ทุกข์ใจเรื่องงานอยากให้ลุงหมอช่วยดูให้หนูด้วย
    หนูเกิดวันศุกร์27กันยายน2528ปีฉลูเวลา10.31น.
    เรื่องงานหนูสอบออมสินได้รอเรียกตัวหนูร่มาสองเดือนแล้วเค้ายังไม่เรียกซะทีเลยหนูจะได้ทำงานออมสินไหมคะแล้วเค้าจะเรียกตัวหนูไหมคะลุงหมอตกงานมานานแล้วลำบากมากเลยคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ช่วยดูเรื่องงานให้หนูด้วยคะ Empty Re: ช่วยดูเรื่องงานให้หนูด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Apr 12, 2014 1:32 pm

St.kan พิมพ์ว่า:สวัสดีคะลุงหมอพอดีหนูจำรหัสเข้าอันเก่าไม่ได้เลยสมัครใหม่ตอนนี้ทุกข์ใจเรื่องงานอยากให้ลุงหมอช่วยดูให้หนูด้วย
    หนูเกิดวันศุกร์27กันยายน2528ปีฉลูเวลา10.31น.
    เรื่องงานหนูสอบออมสินได้รอเรียกตัวหนูร่มาสองเดือนแล้วเค้ายังไม่เรียกซะทีเลยหนูจะได้ทำงานออมสินไหมคะแล้วเค้าจะเรียกตัวหนูไหมคะลุงหมอตกงานมานานแล้วลำบากมากเลยคะ

farao Rolling Eyes Wink  คนวันศุกร์ ปีฉลู  Rolling Eyes เรื่องงานหนูสอบออมสินได้รอเรียกตัวหนูร่มาสองเดือนแล้วเค้ายังไม่เรียกซะที?  jocolor  farao  คงจะเรียกตัว ประมาณเดือน พ.ค. หรือ มิ.ย. ละครับ มีลูกศิษย์ ทำงาน ธ.ออมสิน เงินเดือนก็ ไม่ได้มาก เท่าไร ขอเงินพ่อแม่ใช้ ทุกเดือน? เราหาเงินเข้าธ. เก่งหรือเปล่าละ?  geek farao santa 
    St.kan

ช่วยดูเรื่องงานให้หนูด้วยคะ Empty Re: ช่วยดูเรื่องงานให้หนูด้วยคะ

ตั้งหัวข้อ  St.kan Sat Apr 12, 2014 5:09 pm

พอดีหนูสอบได้ของส่วนกลางคะไม่ต้องหายอดแต่หนูอยากทำเพราะมั่นคงและสวัสดิการพ่อแม่จะได้เบิกได้เจ็บป่วยหนูภาวนาขอให้หนูใด้ทำออมสินแต่กลัวเค้าไม่เรียกคะเพราะรอนานแล้ว
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Apr 12, 2014 9:34 pm

St.kan พิมพ์ว่า:พอดีหนูสอบได้ของส่วนกลางคะไม่ต้องหายอดแต่หนูอยากทำเพราะมั่นคงและสวัสดิการพ่อแม่จะได้เบิกได้เจ็บป่วยหนูภาวนาขอให้หนูใด้ทำออมสินแต่กลัวเค้าไม่เรียกคะเพราะรอนานแล้ว

Rolling Eyes Wink Laughing  อยากได้งานไวๆ ก็ สวดมนต์ประจำ อิติปิโส 108 จบ ทุกๆวันครับ ทำได้ก็ ได้ไว เขาจะเรียกมาเองจ้า  farao  ดีกว่ามานั่งบ่น น้ำลายบูด ไม่ได้อะไรนิ  jocolor sunny santa 

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 3:26 pm