ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนตรวจชะตาให้หน่อยครับ

zodiacbrave
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจชะตาให้หน่อยครับ Empty รบกวนตรวจชะตาให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  zodiacbrave Tue May 06, 2014 11:36 am

ผมเกิด 13 ตุลาคม 2524 เวลา 15.15 น. อยากรู้เรื่องการงานและความรักเป็นพิเศษครับ สมัครงานไปหลายที่ก็ไม่เรียกตัวซักที แถมโสดสนิทไม่มีแฟนมา 3 ปีกว่าแล้ว
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนตรวจชะตาให้หน่อยครับ Empty Re: รบกวนตรวจชะตาให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed May 07, 2014 12:12 pm

zodiacbrave พิมพ์ว่า:ผมเกิด 13 ตุลาคม 2524 เวลา 15.15 น. อยากรู้เรื่องการงานและความรักเป็นพิเศษครับ สมัครงานไปหลายที่ก็ไม่เรียกตัวซักที แถมโสดสนิทไม่มีแฟนมา 3 ปีกว่าแล้ว

Rolling Eyes Wink Very Happy  คนอังคาร ปีระกา

Rolling Eyes  การงาน กลางๆๆ เดือน มิถุนายน นี้ไปก็ จะได้งาน ละนะ เตรียมตัวให้ดี งานของเรา ต้องประเภท รับ ทำ ตามคำสั่ง จึงจะดีจ้า ไม่ดีไม่พูดนะ ? ไม่เข้าใจจึงถาม?

sunny  ความรัก  หลังวันเกิด ตุลาไป ถ้า ไม่มีแฟน จะมีแฟน? ถ้ามีแฟนจะได้ แต่งงาน ส่วนแต่งหรือไม่ ไม่รู้ แต่ ดวงน่าจะเจอ สาวแก่ หรือ แม่หม้าย เคยผิดหวัง ความรัก มาแล้ว เขาจะ เป็นคู่คิด ช่วยเหลือดี หรือ อาจเจอ ในที่ ทำงานละ หรือทำงาน เกี่ยวข้องกัน?  

Smile  Shocked  ดวงแบบนี้ ไหวพระ สวดมนต์ ก่อนนอนประจำ จึงจะมีเงิน sunny jocolor santa 
    zodiacbrave

รบกวนตรวจชะตาให้หน่อยครับ Empty Re: รบกวนตรวจชะตาให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  zodiacbrave Thu May 08, 2014 12:02 pm

ขอบคุณลุงหมอมากครับ (-/!\-)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu May 08, 2014 1:39 pm

zodiacbrave พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากครับ (-/!\-)
    ฃฃ

Laughing Smile cheers farao geek jocolor albino cherry santa 

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 11:06 am