ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาค่ะ

kasingha
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาค่ะ Empty รบกวนคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kasingha Thu Jun 19, 2014 4:36 pm

ชื่อ ภัทรทิกา ใจปินตา เกิดวันเสาร์ ที่ 7 กันยายน 2517

1. เรียนถามว่างานราชการ เขาจะเรียกบรรจุภายในปีนี้หรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาค่ะ Empty Re: รบกวนคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 19, 2014 7:52 pm

kasingha พิมพ์ว่า:ชื่อ ภัทรทิกา  ใจปินตา เกิดวันเสาร์ ที่ 7 กันยายน 2517

1. เรียนถามว่างานราชการ เขาจะเรียกบรรจุภายในปีนี้หรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy ไม่มีเวลาเกิด ก็ ไม่เป็นไร ถามมา งานราชการ เขาจะเรียกบรรจุภายในปีนี้หรือเปล่าค่ะ?

farao  Very Happy  ก็ คิดว่า ก่อนสิ้นปีนะน่าจะได้งานราชการ ถ้า หลังวันเกิดไป เชื่อว่าได้ทำจ้า
     cheers  santa 
    kasingha

รบกวนคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาค่ะ Empty Re: รบกวนคุณลุงหมอตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kasingha Fri Jun 20, 2014 9:15 am

ขอบคุณค่ะ นับว่าเป็นข่าวดีค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jun 20, 2014 1:25 pm

kasingha พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะ  นับว่าเป็นข่าวดีค่ะ

farao Laughing Very Happy Smile Wink cheers cherry santa 
    kasingha

ตั้งหัวข้อ  kasingha Tue Jul 01, 2014 3:16 pm

รบกวนลุงหมออีกรอบนะ
    1.จะได้ไปอยู่ต่างจังหวัด หรือว่าอยู่ในจังหวัดตัวเอง  
    2.แล้วต้องเข้าหาผุ้ใหญ่ ให้ผู้ใหญ่คอยช่วยเหลือหรือเปล่า
    3.หรือว่าถึงเวลาแล้วเขาจะเรียกเอง

ขอบพระคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 01, 2014 8:00 pm

kasingha พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมออีกรอบนะ
    1.จะได้ไปอยู่ต่างจังหวัด หรือว่าอยู่ในจังหวัดตัวเอง  
    2.แล้วต้องเข้าหาผุ้ใหญ่ ให้ผู้ใหญ่คอยช่วยเหลือหรือเปล่า
    3.หรือว่าถึงเวลาแล้วเขาจะเรียกเอง

ขอบพระคุณมากค่ะ

Very Happy Laughing Smile  รอเขาเรียกเองดีกว่า นะครับ  cheers farao santa 
    kasingha

ตั้งหัวข้อ  kasingha Wed Jul 02, 2014 9:31 am

ขอบพระคุณมากค่ะลุงหมอ เพราะทำตัวไม่ถูกเหมือนกันโดนเพื่อนๆที่อยู่ลำดับหลังๆกดดันค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 02, 2014 1:19 pm

kasingha พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากค่ะลุงหมอ  เพราะทำตัวไม่ถูกเหมือนกันโดนเพื่อนๆที่อยู่ลำดับหลังๆกดดันค่ะ

farao sunny Very Happy  การทำงานทุกๆที่ ก็ควร มีผู้ใหญหนุนละจ้า ถึงจะไปไว?  Wink farao cheers santa 

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 10:10 am