ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ

อภิชาติ
    สมาชิกทั่วไป

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ Empty กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  อภิชาติ Fri Jun 20, 2014 10:17 pm

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ Image_zps789fac81.jpeg

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ Image1_zpsd5daf6a6.jpeg

กราบขอบพระคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ Empty Re: กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jun 21, 2014 12:15 pm

อภิชาติ พิมพ์ว่า:

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ Image_zps789fac81.jpeg

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ Image1_zpsd5daf6a6.jpeg

Rolling Eyes Shocked Wink  ภาพไม่ขึ้น นะครับ  farao sunny albino cherry santa 
    อภิชาติ

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ Empty Re: กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  อภิชาติ Sat Jun 21, 2014 12:45 pm

กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ <a href=กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ CEMXq3" />กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ <a href=กราบลุงหมอครับ รบกวนช่วยยพิจารณาพระสมเด็จด้วยครับ WRrZAb" />
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    อภิชาติ พิมพ์ว่า:

Rolling Eyes Shocked Wink   ภาพไม่ขึ้น นะครับ  farao sunny albino cherry santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jun 22, 2014 10:27 pm

Rolling Eyes Shocked Wink พระเก่าออกไปทาง เจดีย์เล็กครับ ผิว มวลสาร เนื้อยุคปลายสมเด็จจ้า แต่ไม่ทันยุค นะครับ เท่าที่เห็นในภาพ นะครับ  farao cheers santa 

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 12:46 am