ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รายงานการรักษาเส้นเลือดในสมองตีบ

พิยดา พรานสมัน
    สมาชิกทั่วไป

รายงานการรักษาเส้นเลือดในสมองตีบ Empty รายงานการรักษาเส้นเลือดในสมองตีบ

ตั้งหัวข้อ  พิยดา พรานสมัน Sat Oct 11, 2014 4:57 pm

พี่ชายป่วยเป็นโรคเสันเลือดในสมองตีบ แล้วได้น้ำมหาบำบัดจากลุงหมอไปหยดให้อาการดีขึ้นไวมากค่ะ
    ผ่าตัดสมองบวมอยู่ไอ ซี ยู 5 วันมาอยู่ห้องปกติ หยดน้ำใส่น้ำให้ดืม เสมหาออกมาเยอะมากติดกันสามวัน ตอนนี้พูดได้แล้วเมียเขาดีใจมากค่ะ เอาน้ำหยดทาแขนขาข้างซ้ายที่อ่อนแรงทุกวันค่ะ จากที่ยกไม่ได้ ตอนนี้ยกได้ค่ะแต่ยังอ่อนแรงอยู่ยังไม่ออกจากรพ.ค่ะเมียเขาดีใจมากอาการดีวันดีคืน ขอบคุณที่ได้น้ำหยดจากลุงหมอค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รายงานการรักษาเส้นเลือดในสมองตีบ Empty Re: รายงานการรักษาเส้นเลือดในสมองตีบ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Oct 12, 2014 8:49 pm

พิยดา พรานสมัน พิมพ์ว่า:พี่ชายป่วยเป็นโรคเสันเลือดในสมองตีบ แล้วได้น้ำมหาบำบัดจากลุงหมอไปหยดให้อาการดีขึ้นไวมากค่ะ
    ผ่าตัดสมองบวมอยู่ไอ ซี ยู 5 วันมาอยู่ห้องปกติ หยดน้ำใส่น้ำให้ดืม เสมหาออกมาเยอะมากติดกันสามวัน ตอนนี้พูดได้แล้วเมียเขาดีใจมากค่ะ เอาน้ำหยดทาแขนขาข้างซ้ายที่อ่อนแรงทุกวันค่ะ จากที่ยกไม่ได้ ตอนนี้ยกได้ค่ะแต่ยังอ่อนแรงอยู่ยังไม่ออกจากรพ.ค่ะเมียเขาดีใจมากอาการดีวันดีคืน ขอบคุณที่ได้น้ำหยดจากลุงหมอค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy ได้ทราพข่าว ผลการใช้ คืบหน้าก็ ดีใจด้วย นะครับ งดน้ำเย็น เด็ดขาด นะครับ เค็ม มัน หวาน ยังต้องงดครับ ไม่รู้ ผมให้น้ำผลไม้รวม ไปหรือเปล่า อายุ ปี 52 ใช้ทาได้ครับ หรือเป็นหัวเชื้อหมักได้? ถ้าใช้น้ำหยด ไปทาคง ไม่พอใช้ แน่นอนละ *-* ดีใจด้วยครับผม cheers santa ลุงหมอ

รายงานการรักษาเส้นเลือดในสมองตีบ Empty Re: รายงานการรักษาเส้นเลือดในสมองตีบ

ตั้งหัวข้อ  พิยดา พรานสมัน Mon Oct 13, 2014 6:38 am

ที่บ้านพี่มีน้ำหมักสองปีเอาไว้ผสมน้ำเช็ดแขนขาให้ค่ะขายกได้บ้างส่วนแขนเวลายกเขาบอกเจ็บค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Oct 13, 2014 11:25 am

พิยดา พรานสมัน พิมพ์ว่า:ที่บ้านพี่มีน้ำหมักสองปี เอาไว้ผสมน้ำเช็ดแขนขาให้ค่ะ ขายกได้บ้าง ส่วนแขน เวลายกเขาบอกเจ็บค่ะ

farao Rolling Eyes Shocked อืม....? ยังดีครับ ลองๆใช้ไปก่อนนะ? น้ำหยด เพิ่มเป็น 3 หยดได้ ละครับ *-* และน้ำหมักมีก็ ให้ทา สะบักหลัง หัวใหล่ ต้นแขน ซ้ายขวา หรือใช้ผ้าชุบ เช็ดไปตามตัว กล้ามเนื้อแรงนิด 1 ไม่ต้องกดแรงมากนัก แล้วพัน ตรงที่เขาปวดไว้ จนกว่า ผ้าจะ แห้งจ้า? หมอจะว่าเรา หรือเปล่านะ?

ลุงหมอ มีน้ำมัน สมุนไพร 108 ของพวกๆกัน เขาให้มา ก็ เหลืออยู่ 1 ขวดใช้ดีนะครับ ถ้าจะใช้ อยากได้ก็ ขอไปที่ลุงหมอ ละกันนะครับ ขอให้บุญ ช่วยรักษาจ้า สาธุ ๆ ๆ santa

ตั้งหัวข้อ  พิยดา พรานสมัน Mon Oct 13, 2014 2:51 pm

ขอยคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Oct 13, 2014 3:10 pm

พิยดา พรานสมัน พิมพ์ว่า:ขอยคุณค่ะ

Very Happy Laughing Smile พัสดุ ส่งแล้ว แต่ น้ำมัน ไม่ได้ให้ เราไม่ได้ขอไป นะครับ? farao santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 8:03 am