ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

Ducatii
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ Empty รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Ducatii Tue Oct 21, 2014 11:25 pm

ตอนนี้สับสนมากค่ะ คือยังไม่ลืมแฟนเก่า แต่ก็มีแฟนใหม่แล้ว

แต่เค้าสองคนดีทั้งคู่. แต่กับแฟนเก่าเนี่ย รุ้จักกันมา10 ปีคิดว่ายังไงก็ลืมเค้าไม่ได้ค่ะ

เลยอยากถามลุงหมอว่า ดวงหนูเรื่องความรักเป็นยังไงคะ

หนูเกิด ศุกร์ที่ 3 สิงหาคม 2533 ปีมะเมีย
    แฟนเก่าเกิด เสาร์ 17 มีนาคม 2533
    คนที่คุยด้วยตอนปัจจุบันเกิด พฤหัสบดีที่ 2 มกราคม 2535
    ดวงหนูจะเป็นไงคะ รบกวนด้วยนะคะ
    Ducatii

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Ducatii Wed Oct 22, 2014 1:34 am

ลืมบอกชื่อค่ะ หนูชื่อ ญาดา สิริปูชกะ
    แฟนเก่าชื่อ ศุภรักษ์เมืองหงษ์
    คนที่คุยปัจจุบันชื่อ ภัสสิชา ทองตีฆา

รบกวนช่วยดูหน่อยนะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 22, 2014 10:01 am

Ducatii พิมพ์ว่า:ลืมบอกชื่อค่ะ หนูชื่อ ญาดา สิริปูชกะ
    แฟนเก่าชื่อ ศุภรักษ์เมืองหงษ์
    คนที่คุยปัจจุบันชื่อ ภัสสิชา ทองตีฆา

รบกวนช่วยดูหน่อยนะคะ

Rolling Eyes Shocked Wink หนูเกิด ศุกร์ที่ 3 สิงหาคม 2533 ปีมะเมีย ไม่มี เวลาเกิด ตอบไม่ได้ครับ อีกอย่าง เรื่อง ส่วนตัว? อยู่ที่ เราเอง นะครับ เรา มีความเชื่อมั่น ตนเอง สูง เลย ประมาท? ปีนี้ ร่าเริง แต่ ปีหน้า จะ เศร้า เหงาใจ เมื่อ สิงหาคม มาถึง? การคบคน ผม ไม่มีความเห็น นะครับ ขออภัยจ้า farao santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 4:57 am