ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

Ducatii
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ Empty รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Ducatii Thu Nov 13, 2014 7:27 pm

อยากทราบดวงชะตา เพราะกำลังจะย่างเข้าเบญจเพศ
    ว่าชะตาตัวเองเป็นอย่างไรบ้าง

ชื่อ. ญาดา. สิริปูชกะ.
    เกิด เวลา. 08.30 น. ว้นศุกร์ที่ 3 สิงหาคม พ.ศ. 2533
    ปีมะเมีย
    อยากทราบเรื่อง
    การงาน
    การเงิน
    สุขภาพ
    คู่ครอง /ความรัก

ขอรบกวนลุงหมอด้วยนะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Nov 14, 2014 1:23 am

Ducatii พิมพ์ว่า:อยากทราบดวงชะตา เพราะกำลังจะย่างเข้าเบญจเพศ
    ว่าชะตาตัวเองเป็นอย่างไรบ้าง

ชื่อ. ญาดา. สิริปูชกะ.
    เกิด เวลา. 08.30 น.  ว้นศุกร์ที่ 3 สิงหาคม พ.ศ. 2533
    ปีมะเมีย
    อยากทราบเรื่อง
    การงาน
    การเงิน
    สุขภาพ
    คู่ครอง /ความรัก

ขอรบกวนลุงหมอด้วยนะคะ

Rolling Eyes Wink Very Happy การงาน?
    farao ดีอยู่ละ มั่นคงดีครับ

การเงิน ?
    farao ตั้งแต่วันเกิดมา เงิน เข้ามีดีละครับ เก็บให้ห่างมือ เข้าธนาคารไปนะ

สุขภาพ?
    farao ยังดีครับก่อนวันเกิดมา มีแต่ปัญหา พ้นมาได้ ละนะ?

คู่ครอง /ความรัก?
    farao ปีนี้ถ้า ไม่มีแฟน จะมีแฟน ? ถ้ามี จะได้แต่งงานจ้า ก่อน ส.ค. หน้าละ cheers jocolor santa
    Ducatii

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Ducatii Fri Nov 14, 2014 11:53 am

แล้วดวงหนูกับ
    นายศุภรักษ์ เมืองหงษ์
    เกิดวันเสาร์ที่ 17 มีนาคม 2533
    ปีมะเส็ง
    เป็นยังไงบ้างคะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Nov 18, 2014 1:09 pm

Ducatii พิมพ์ว่า:แล้วดวงหนูกับ
    นายศุภรักษ์ เมืองหงษ์
    เกิดวันเสาร์ที่ 17 มีนาคม 2533
    ปีมะเส็ง
    เป็นยังไงบ้างคะลุงหมอ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ตำรา หมอดู ศุกร์กับ เสาร์ เป็น เสี้ยน ศตรู ? Shocked ถามว่า จะเป็นอย่างไร? affraid ผม ขอไม่ทำนายละครับ รบ ขัดกันภายหลัง แน่นอน? cheers farao santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 11:49 am