ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามเรื่องงานครับ

maxzanet
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องงานครับ Empty สอบถามเรื่องงานครับ

ตั้งหัวข้อ  maxzanet Mon Dec 01, 2014 11:17 pm

ผมชื่อ เกริกฤทธิ์ ศรีประสงค์ เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 ปีมะเส็ง เวลาเกิด 13.30 อยากจะสอบถามว่า
    1. เรื่องงานผมมีสิทธิ์จะได้งานช่วงไหนครับ สัมภารณ์มาหลายแห่งแล้ว ไม่ค่อยได้เลย
    2. ดวงปี 2558 ผมจะเป็นยังไงบ้าง เพราะที่ช่วงที่ผ่านมา ผลลัพธ์มักจะล้มเหลว
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามเรื่องงานครับ Empty Re: สอบถามเรื่องงานครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Dec 03, 2014 10:21 pm

maxzanet พิมพ์ว่า:ผมชื่อ เกริกฤทธิ์ ศรีประสงค์ เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 ปีมะเส็ง เวลาเกิด 13.30 อยากจะสอบถามว่า
    1. เรื่องงานผมมีสิทธิ์จะได้งานช่วงไหนครับ สัมภารณ์มาหลายแห่งแล้ว ไม่ค่อยได้เลย
    2. ดวงปี 2558 ผมจะเป็นยังไงบ้าง เพราะที่ช่วงที่ผ่านมา ผลลัพธ์มักจะล้มเหลว

Rolling Eyes Wink Laughing 1. เรื่องงานผมมีสิทธิ์จะได้งานช่วงไหนครับ สัมภารณ์มาหลายแห่งแล้ว ไม่ค่อยได้เลย
    farao ไม่เกินเดือนหน้าก็ ได้งาน ละนพ

farao หลังวันเกิด มีนาไป ก็ดีละจ้า
    geek jocolor santa
    maxzanet

สอบถามเรื่องงานครับ Empty Re: สอบถามเรื่องงานครับ

ตั้งหัวข้อ  maxzanet Thu Dec 04, 2014 5:49 pm

ขอบคุณลุงหมอที่ตอบคำถามครับ
    1.ที่ว่าจะได้งานเดือนหน้านั้น เป็นงานประเภทไหนครับ
    2.เกณฑ์แต่งงานของผมประมาณช่วงไหนครับ
    3.อันนี้ผมไม่ได้หวังโชคลาภจากการเล่นหวย หรือล็อตเตอรี่ แค่อยากทราบว่าผมเนี่ยมีสิทธิ์ได้โชคลาภบ้างเปล่าครับ
    ขอบพระคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Dec 04, 2014 11:56 pm

maxzanet พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอที่ตอบคำถามครับ
    1.ที่ว่าจะได้งานเดือนหน้านั้น เป็นงานประเภทไหนครับ
    2.เกณฑ์แต่งงานของผมประมาณช่วงไหนครับ
    3.อันนี้ผมไม่ได้หวังโชคลาภจากการเล่นหวย หรือล็อตเตอรี่ แค่อยากทราบว่าผมเนี่ยมีสิทธิ์ได้โชคลาภบ้างเปล่าครับ
    ขอบพระคุณครับ

farao sunny Rolling Eyes 1. สมัคโรงงาน ช่าง ก็ น่าจะได้ ไม่รู้ซิ ้ราสมัคอะไรลุงหมอ ไม่ได้ สมัคเองนะ?

sunny 2. แต่งงาน เวร? ทำงาน ให้มีเงิน เหลือเก็บ มั่นคงก่อนนะ มีคนอยากให้เราเลี้ยงดู? ถ้า เขาใจดี ยกลูกสาวให้ ตอนนี้ มีปัญญา ดูแล ลูกเขา ให้มีความสุข และ ยริบูรณ์ ได้ใหมละ รถ บ้าน?

3. สวดมนต์ อยู่ในศีลธรรม จะไม่ตกต่ำนะ เป็นคน มีโชคเองจ้า *-* santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 5:13 am