ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามเรื่องดวงชะตา ปี 2558 ค่ะ ลุงหมอ

Pimdekdee
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงชะตา ปี 2558 ค่ะ ลุงหมอ Empty สอบถามเรื่องดวงชะตา ปี 2558 ค่ะ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  Pimdekdee Thu Mar 05, 2015 10:31 pm

วันเกิด : 5 ม.ค. 34
    เวลา : 14.00
    ปี : มะแม

ถามเรื่อง
    การงาน
    ความรัก
    ดวงการเดินทาง

ขอบคุณค่ะ ลุงหมอ
    หนูร้อนใจมากๆเลยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามเรื่องดวงชะตา ปี 2558 ค่ะ ลุงหมอ Empty Re: สอบถามเรื่องดวงชะตา ปี 2558 ค่ะ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Mar 06, 2015 1:19 am

Pimdekdee พิมพ์ว่า:วันเกิด : 5 ม.ค. 34
    เวลา : 14.00
    ปี : มะแม

ถามเรื่อง
    การงาน
    ความรัก
    ดวงการเดินทาง

ขอบคุณค่ะ ลุงหมอ
    หนูร้อนใจมากๆเลยค่ะ

farao Laughing Very Happy การงาน ? farao เดี๋ยวเขาจะเรียกละ ไม่เกินเดือนเมษายน อย่างช้า ได้งานจ้า ดวงคนดี มีศีลธรรม? สวดมนต์ประจำนะ จะรุ่งเรืองจ้า

ความรัก? farao คนมีอายุ มาชอบละ นี่นา ปีหน้า จะได้แต่งงาน ละครับ

ดวงการเดินทาง ? farao ไม่ได้บอกเดินทางเพื่ออะไร? ปีนี้จะเดินทางน้อยจ้า ถ้า ได้เดินทางก็ แบบไม่รู้ตัว ล่วงหน้า ? หรือ ต้องเดินทางเพราะเปลี่ยนงานแบบเดือนนี้ละ cheers santa

เวลาขณะนี้ Thu May 09, 2024 4:19 am