ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามเรื่องดวงการงานคะ

vichayan
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงการงานคะ Empty สอบถามเรื่องดวงการงานคะ

ตั้งหัวข้อ  vichayan Tue Aug 18, 2015 11:26 pm

สวัสดีคะ ชื่อ วิชญาณ พายุคิรี เกิดวันที่ 19 กรกฎาคม 2535 วันอาทิตย์ เวลา 15.35 น. คะ อยากทราบว่าจะได้งานเมื่อไหร่คะ คือสมัครไว้หลายที่ มีทั้งที่ยังไม่ได้สอบ แล้วก็ติดสำรองอยู่หนึ่งที่คะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามเรื่องดวงการงานคะ Empty Re: สอบถามเรื่องดวงการงานคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Dec 01, 2015 7:32 pm

vichayan พิมพ์ว่า:สวัสดีคะ ชื่อ วิชญาณ พายุคิรี เกิดวันที่ 19 กรกฎาคม 2535 วันอาทิตย์ เวลา 15.35 น. คะ อยากทราบว่าจะได้งานเมื่อไหร่คะ คือสมัครไว้หลายที่ มีทั้งที่ยังไม่ได้สอบ แล้วก็ติดสำรองอยู่หนึ่งที่คะ

Rolling Eyes Wink Smile  คนมีอายุ จะให้คุณ  ถ้ามีเงิน ให้เก็บ ฝาห ธนาคาร นะครับ ติดตัวแค่ 500 พอละ หมด ค่อยเบิกใหม่ จึง จะรวย? *-* ถ้าจะได้งานก็ เดือน ธ.ค. หรือ เดือน ก.พ. จะได้งาน ที่ลงตัวดี ละครับ ? ปีหน้า หลังวันเกิดไป จึงจะ มั่นคงใน การงาน ได้ อย่างที่ วางแผนไว้ รถ คน งาน? ที่อยากได้จึง จะลงตัว geek ? จำไว้ พูดดีๆ ไม่ดี ไม่พูด นะครับ? farao jocolor santa

เวลาขณะนี้ Tue Mar 19, 2024 9:26 am