ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

รายงานตัวเจ้าค่ะ

หนูแดง
    หนูแดง
    สมาชิกทั่วไป

รายงานตัวเจ้าค่ะ Empty รายงานตัวเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Wed Jun 08, 2011 7:52 pm

หนูไม่ได้เข้ามานาน ลุงหมอทำเว็ปใหม่ สดใส สบายตา ดีจัง
    พอดีช่วงนี้ยุ่ง ๆ ต้อนรับเจ้านายย้ายมาใหม่ มาจากบ้านลุงหมอ
    เจ้าค่ะ แต่เป็นคนบ้านเดี่ยวกับหนู ฮิฮิ Very Happy Smile Very Happy
    Smile ลุงหมอคิดฮอดหนูบ่เจ้าค่ะ แต่หนูคิดฮอดลุงหมอนะค่ะ
    เจ้านายคนใหม่เป็นผู้ชาย น่ารักดี ให้คำแนะนำดี มาก ๆ ค่ะ
    เห็นบอกว่าอยู่ที่พิจิตรตั้ง 4 ปี แนะ ลุงหมอสบายดีบ่ค่ะ
    ลุงหมอเจ้าค่ะ พรุ่งนี้หนูก็ตรวจสุขภาพประจำปี คงต้องรอลุ้นกันหน่อย
    ว่าไขมันในเส้นเลือดของหนูยังสูงเหมือนเดิมหรือเปล่า แล้วจะรายงานผล
    ให้ลุงหมอทราบอีกครั้งนะเจ้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รายงานตัวเจ้าค่ะ Empty Re: รายงานตัวเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jun 08, 2011 8:39 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:หนูไม่ได้เข้ามานาน ลุงหมอทำเว็ปใหม่ สดใส สบายตา ดีจัง
    พอดีช่วงนี้ยุ่ง ๆ ต้อนรับเจ้านายย้ายมาใหม่ มาจากบ้านลุงหมอ
    เจ้าค่ะ แต่เป็นคนบ้านเดี่ยวกับหนู ฮิฮิ Very Happy Smile Very Happy
    Smile ลุงหมอคิดฮอดหนูบ่เจ้าค่ะ แต่หนูคิดฮอดลุงหมอนะค่ะ
    เจ้านายคนใหม่เป็นผู้ชาย น่ารักดี ให้คำแนะนำดี มาก ๆ ค่ะ
    เห็นบอกว่าอยู่ที่พิจิตรตั้ง 4 ปี แนะ ลุงหมอสบายดีบ่ค่ะ
    ลุงหมอเจ้าค่ะ พรุ่งนี้หนูก็ตรวจสุขภาพประจำปี คงต้องรอลุ้นกันหน่อย
    ว่าไขมันในเส้นเลือดของหนูยังสูงเหมือนเดิมหรือเปล่า แล้วจะรายงานผล
    ให้ลุงหมอทราบอีกครั้งนะเจ้าค่ะ
    Very Happy Smile Laughing เหอะๆๆๆๆ ยังคิดอยู่ เจ้าหนูแดง หายไปใหน เงียบเลย?นึกว่า ไปวิ่งเล่นอยู่เวบอื่นๆ ซะละ Smile ติดงานนี่เอง คนบ้านเดียวกันกะหนู๋แดงก็ดี จะได้พูดจากันสนิทใจ แต่ ต้องให้ความเกรงใจ ยกย่อง ให้เกียรติ เขามากๆนะครับ อย่าเผลอ ตีสนิท จะดูไม่งามจ้า แล้ว เขาจะเกรงใจ เอาเองครับ Wink
    Rolling Eyes Smile Wink ไปตรวจ สุขภาพ? ก็ ทำใจสบายๆ เรามียาดีอยู่กะตัว น้ำทิพย์ ความมั่นใจก็จะมาเอง ดื่มก่อนนอน มากนิด 1 คุมอาหาร แค่นี้ ใขมันก็ จืดจางไปเอง cheers bom santa ลุงหมอ
    หนูแดง
    หนูแดง

รายงานตัวเจ้าค่ะ Empty Re: รายงานตัวเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Fri Jun 10, 2011 4:10 pm

รายงานผลน้ำหยดเจ้าค่ะลุงหมอ
    วันนี้น้องที่ทำงานบอกว่าริดสีดวงหนูยุบลงบ้างแล้วค่ะ
    ใช้สำลีซุปเอา แต่อยากฉีดเข้าไปข้างใน ก็กลัวหมด Mad Very Happy
    Very Happy หนูแบ่งไปให้ครึ่งขวดยาหยอดตาเพราะว่า
    ที่หนูก็ไม่มีค่ะลุงหมอ ฮิฮิ Very Happy Very Happy Mad
    แล้วแต่ลุงหมอจะกรุณาส่งมาให้นะเจ้าค่ะ ฮิฮิ
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Fri Jun 10, 2011 7:02 pm

Smile ติดงานนี่เอง คนบ้านเดียวกันกะหนู๋แดงก็ดี จะได้พูดจากันสนิทใจ แต่ ต้องให้ความเกรงใจ ยกย่อง ให้เกียรติ เขามากๆนะครับ อย่าเผลอ ตีสนิท จะดูไม่งามจ้า แล้ว เขาจะเกรงใจ เอาเองครับ

เจ้าค่ะ ลุงหมอ นู๋แดงจะจดจำคำสอนของลุงหมอค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jun 11, 2011 2:19 am

หนูแดง พิมพ์ว่า: Smile ติดงานนี่เอง คนบ้านเดียวกันกะหนู๋แดงก็ดี จะได้พูดจากันสนิทใจ แต่ ต้องให้ความเกรงใจ ยกย่อง ให้เกียรติ เขามากๆนะครับ อย่าเผลอ ตีสนิท จะดูไม่งามจ้า แล้ว เขาจะเกรงใจ เอาเองครับ

เจ้าค่ะ ลุงหมอ นู๋แดงจะจดจำคำสอนของลุงหมอค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ
    Smile Smile Smile ผู้ให้ ยอมเป็นผู้รับ ให้ความเกรงใจ เขาก็เกรงใจเราเองงิ เออ แล้วใช้ชื่อไรหว่า ลืมไปแล้วอ่า...เหอะๆๆ แล้ว จะส่งให้กัน ยังไงวุ้ย? ต้องกลับไปกินใบทองหลาง มากๆละ Rolling Eyes Wink cheers santa Embarassed
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sat Jun 11, 2011 8:03 am

[ Smile Smile Smile ผู้ให้ ยอมเป็นผู้รับ ให้ความเกรงใจ เขาก็เกรงใจเราเองงิ เออ แล้วใช้ชื่อไรหว่า ลืมไปแล้วอ่า...เหอะๆๆ แล้ว จะส่งให้กัน ยังไงวุ้ย? ต้องกลับไปกินใบทองหลาง มากๆละ Rolling Eyes Wink cheers santa Embarassed [/quote]

ลุงหมอเจ้าค่ะ พอดีมีน้องที่ทำงานจะไปบ้านแฟนเขาที่พิจิตรและบอกว่าไปทำบุญที่วัดทับคล้อด้วยเจ้าค่ะ
    ในวันที่ 19 มิ.ย. 54 นี้ หนูจะฝากเงินไปทำบุญกับลุงหมอด้วย จะให้น้องเขาพบลุงหมอได้ที่ไหนเจ้าค่ะ
    ถ้าลุงหมอจะกรุณาฝากน้ำหยดมากับน้องเขาด้วยนะเจ้าค่ะ จะได้ประหยัดเงินค่าส่งไปรษณีย์เจ้าค่ะ งิงิ Very Happy:D
    (ลุงหมอคงคิดว่าเจ้าหนูแดงนี้มันไม่เบานะ งิงิ Very Happy Very Happy Very Happy )หนูขอบคุณลุงหมอล่วงหน้านะเจ้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jun 11, 2011 12:52 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:[ Smile Smile Smile ผู้ให้ ยอมเป็นผู้รับ ให้ความเกรงใจ เขาก็เกรงใจเราเองงิ เออ แล้วใช้ชื่อไรหว่า ลืมไปแล้วอ่า...เหอะๆๆ แล้ว จะส่งให้กัน ยังไงวุ้ย? ต้องกลับไปกินใบทองหลาง มากๆละ Rolling Eyes Wink cheers santa Embarassed

ลุงหมอเจ้าค่ะ พอดีมีน้องที่ทำงานจะไปบ้านแฟนเขาที่พิจิตรและบอกว่าไปทำบุญที่วัดทับคล้อด้วยเจ้าค่ะ
    ในวันที่ 19 มิ.ย. 54 นี้ หนูจะฝากเงินไปทำบุญกับลุงหมอด้วย จะให้น้องเขาพบลุงหมอได้ที่ไหนเจ้าค่ะ
    ถ้าลุงหมอจะกรุณาฝากน้ำหยดมากับน้องเขาด้วยนะเจ้าค่ะ จะได้ประหยัดเงินค่าส่งไปรษณีย์เจ้าค่ะ งิงิ Very Happy:D
    (ลุงหมอคงคิดว่าเจ้าหนูแดงนี้มันไม่เบานะ งิงิ Very Happy Very Happy Very Happy )หนูขอบคุณลุงหมอล่วงหน้านะเจ้าค่ะ [/quote]
    Very Happy Smile Laughing หุหุหุ ถ้ามีคนไป วัดทับคล้อ จะมี 2 วัด ชื่อคล้ายๆกัน ที่ลุงหมออยู่คือ วัดทับคล้อ สวนพระโพธิสัตว์ ( เป็นฝ่ายวิปัสนากรรมฐาน)จะอยู่ในซอยแว่นท๊อปเจริญ ไกล้ๆ ธนาคารกรุงไทย และ วัดมงคลทับคล้อ นั่นฝ่ายสำนักเรียน อยู่ติดถนนใหญ่ ?
    Wink Rolling Eyes ง่ายๆ ถามทางเขา บอกว่าไปวัดสวนพระโพธิสัตว์ เข้าซอย 1 ก.ม. affraid พอถึง วิ่งตรงเข้าไปเลย จะมีห้องพระกรรฐาน เรียงแถว อยู่ซ้ายมือ ผมอยู่ห้องที่ 6 มีโต๊ะหิน นั่งเล่น และโต๊ะทำงานรับแขกอยู่ด้านหน้า มีต้นมะม่วงใหญ่ออกดอกเป็นเฟื้องฟ้าหน้าห้องด้วย อิอิ จะมีรูปเสด็จปู่ฤษี ประทับอยู่ ไกล้ๆมี เครื่องคอมพ์ จอแบนๆตั้งอยู่งิ เดล มีคนใจดี ให้มาจ้า ไม่มีปัญญาซื้อเองงิ "ให้ บอกว่าจะหา ลุงหมอ ( ก็เป็นหมอดูนิ)" อาศัยเขาอยู่ นะครับ พวกของหนูแดงไปก็ จะได้ฝากมหาบำบัติไปให้เจ้าอูดดี้ด้วยเลยนิ สิงห์ลืมให้ไปวุ้ย? santa
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sat Jun 11, 2011 9:44 pm

Very Happy Smile Laughing หุหุหุ ถ้ามีคนไป วัดทับคล้อ จะมี 2 วัด ชื่อคล้ายๆกัน ที่ลุงหมออยู่คือ วัดทับคล้อ สวนพระโพธิสัตว์ ( เป็นฝ่ายวิปัสนากรรมฐาน)จะอยู่ในซอยแว่นท๊อปเจริญ ไกล้ๆ ธนาคารกรุงไทย และ วัดมงคลทับคล้อ นั่นฝ่ายสำนักเรียน อยู่ติดถนนใหญ่ ?

Very Happy Very Happy ถ้าอย่างนั้นวันที่ 19 มิ.ย.54 หนูให้น้องไปหาลุงหมอนะเจ้าค่ะ
    Very Happy Mad Smile งิงิ ลุงหมอ หน้าตาหนูก็อยู่ในรูปมังคุดที่หนูโพลส์ขึ้นนั้นละเจ้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jun 12, 2011 9:12 am

หนูแดง พิมพ์ว่า: Very Happy Smile Laughing หุหุหุ ถ้ามีคนไป วัดทับคล้อ จะมี 2 วัด ชื่อคล้ายๆกัน ที่ลุงหมออยู่คือ วัดทับคล้อ สวนพระโพธิสัตว์ ( เป็นฝ่ายวิปัสนากรรมฐาน)จะอยู่ในซอยแว่นท๊อปเจริญ ไกล้ๆ ธนาคารกรุงไทย และ วัดมงคลทับคล้อ นั่นฝ่ายสำนักเรียน อยู่ติดถนนใหญ่ ?

Very Happy Very Happy ถ้าอย่างนั้นวันที่ 19 มิ.ย.54 หนูให้น้องไปหาลุงหมอนะเจ้าค่ะ
    Very Happy Mad Smile งิงิ ลุงหมอ หน้าตาหนูก็อยู่ในรูปมังคุดที่หนูโพลส์ขึ้นนั้นละเจ้าค่ะ
    Very Happy Smile Laughing ราชินีแห่งผลไม้? + นางพญาในบ้านใครหว่า? Wink ก็ถ้าเขาไปถึง แสดงว่า บุญกี ก็มีของถูกใจให้ละกันนิ น้ำหมัก หรือหัวเชื้อ15ปี+ ไม่ผิดหวังแน่ๆเล้ย เอาอะไรก็ บอกละกันนิ cherry santa
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sun Jun 12, 2011 1:43 pm

[/quote] Very Happy Smile Laughing ราชินีแห่งผลไม้? + นางพญาในบ้านใครหว่า? Wink ก็ถ้าเขาไปถึง แสดงว่า บุญกี ก็มีของถูกใจให้ละกันนิ น้ำหมัก หรือหัวเชื้อ15ปี+ ไม่ผิดหวังแน่ๆเล้ย เอาอะไรก็ บอกละกันนิ cherry santa [/quote]
    Very Happy flower ขอบคุณเจ้าค่ะลุงหมอ หนูอยากได้ น้ำหมักและหัวเชื้อ 15 ปี+ สำหรับให้คนป่วยที่ต้องการ และนำมาขยายต่อเจ้าค่ะ Very Happy Smile หนูขียนรายละเอียดฝากไปกับน้องเขาไปให้ลุงหมออีกครั้งก็แล้วกันนะเจ้าค่ะ ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้าหลายหลายเด้อ Very Happy Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jun 12, 2011 8:25 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:
    Very Happy Smile Laughing ราชินีแห่งผลไม้? + นางพญาในบ้านใครหว่า? Wink ก็ถ้าเขาไปถึง แสดงว่า บุญมี ก็มีของถูกใจให้ละกันนิ น้ำหมัก หรือหัวเชื้อ15ปี+ ไม่ผิดหวังแน่ๆเล้ย เอาอะไรก็ บอกละกันนิ cherry santa [/quote]
    Very Happy flower ขอบคุณเจ้าค่ะลุงหมอ หนูอยากได้ น้ำหมักและหัวเชื้อ 15 ปี+ สำหรับให้คนป่วยที่ต้องการ และนำมาขยายต่อเจ้าค่ะ Very Happy Smile หนูขียนรายละเอียดฝากไปกับน้องเขาไปให้ลุงหมออีกครั้งก็แล้วกันนะเจ้าค่ะ ขอบคุณลุงหมอล่วงหน้าหลายหลายเด้อ Very Happy Very Happy
    [/quote] Very Happy Laughing Smile จ้า ได้เลย จะได้ฝากของดี ให้เจ้าอู๊ดดี้ เขาด้วย? จะส่งให้ทีไรลืม ทุกที affraid cherry santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Mon Jun 13, 2011 4:21 pm

อิอิ อู๊ดดี้มาแล้วจร้า กราบสวัสดีเจ้าค่ะลุงหมอ คุณหนูแดงคนสวยด้วยจร้า ว๊าว ดีใจ๋จะได้ของฝาก แต่ก็น้อยกว่าที่ลุงหมอยังจำอู๊ดดี้ได้เด้อ ขอลุงหมอสุขภาพแข็งแรงเจ้าค่ะ bom drunken drunken flower lol!
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jun 13, 2011 8:58 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:อิอิ อู๊ดดี้มาแล้วจร้า กราบสวัสดีเจ้าค่ะลุงหมอ คุณหนูแดงคนสวยด้วยจร้า ว๊าว ดีใจ๋จะได้ของฝาก แต่ก็น้อยกว่าที่ลุงหมอยังจำอู๊ดดี้ได้เด้อ ขอลุงหมอสุขภาพแข็งแรงเจ้าค่ะ bom drunken drunken flower lol!
    Smile Smile Smile เหอะๆๆๆๆ cherry santa
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sat Jun 18, 2011 1:55 pm

Very Happy I love you Very Happy ลุงหมอเจ้าขา..พรุ่งนี้ (19 มิ.ย.54) น้องเขาจะไป
    ทำบุญที่วัดทับคล้อ และหนูได้ฝากตังค์ไปร่วมทำบุญกับลุงหมอด้วยนะเจ้าค่ะ
    ลุงหมอฝากน้ำหมักมากับน้องเขาได้เลยนะเจ้าค่ะ
    หนูอยากได้น้ำหยดและหัวเชื้อ 15+ เจ้าค่ะ เพื่อจะได้นำมาขยายต่อค่ะ
    สำหรับน้ำหยดเอาไว้รักษาตัวเองและนำไปแจกให้ผู้ป่วยที่มีความต้องการเจ้าค่ะ
    Very Happy Very Happy ขอกราบงาม งาม และขอบพระคุณลุงหมอหลาย ๆ เด้อ
    Very Happy Very Happy ถ้าหนูมีโอกาสหนูจะไปเยี่ยมและกราบสวัสดีลุงหมอด้วยตนเองนะเจ้าค่ะ Very Happy santa Sleep
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jun 18, 2011 8:00 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า: Very Happy I love you Very Happy ลุงหมอเจ้าขา..พรุ่งนี้ (19 มิ.ย.54) น้องเขาจะไป
    ทำบุญที่วัดทับคล้อ และหนูได้ฝากตังค์ไปร่วมทำบุญกับลุงหมอด้วยนะเจ้าค่ะ
    ลุงหมอฝากน้ำหมักมากับน้องเขาได้เลยนะเจ้าค่ะ
    หนูอยากได้น้ำหยดและหัวเชื้อ 15+ เจ้าค่ะ เพื่อจะได้นำมาขยายต่อค่ะ
    สำหรับน้ำหยดเอาไว้รักษาตัวเองและนำไปแจกให้ผู้ป่วยที่มีความต้องการเจ้าค่ะ
    Very Happy Very Happy ขอกราบงาม งาม และขอบพระคุณลุงหมอหลาย ๆ เด้อ
    Very Happy Very Happy ถ้าหนูมีโอกาสหนูจะไปเยี่ยมและกราบสวัสดีลุงหมอด้วยตนเองนะเจ้าค่ะ Very Happy santa Sleep
    Very Happy Smile Rolling Eyes affraid จ้า กำลังนึกถึงอยู่เลย มองเห็นขวดน้ำดื่มว่างๆ คิดจะ ไปบรรจุหัวเชื้อ และ น้ำหยด ไม่รู้ว่า เขาจะมาถึงวันใหน?อาบน้ำเสร็จ มาเปิดเจอกระทู้เรา พอดีเลย affraid ก็ ว่าจะเตรียมให้ทั้ง 2 คนเราเลยนะ ทั้งหนูแดงกะ อู๊ดดี้ว่าจะฝากสิงห์ไปให้ด้วยละ อืม ให้นางพญา กรุพิษณุโลกด้วยเลย พอดีพึ่งได้มานิ ขี้กรุ ยัง ติดอยู่เลย Rolling Eyes เจ้าอู๊ดดี้ขอไว้นานละ santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 4:36 pm