ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงชะตาค่ะ

Nafa
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงชะตาค่ะ Empty ตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Nafa Thu Feb 18, 2016 1:19 am

เกิดวันศุกร์ 29 กย 32 ค่ะ เวลา 9 โมงกว่าๆ
    สอบถามดังนี้ค่ะ
    1. จะได้ทำงานเกี่ยวกับราชการไหมค่ะ เช่น เป็นอาจารย์ค่ะ
    2. มีเกณฑ์จบปีนี้ไหมค่ะ กำลังศึกษาป.โทค่ะ
    3. มีเนื้อคู่หรือเจอคู่ครองไหมค่ะ ช่วงอายุเท่าไร
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงชะตาค่ะ Empty Re: ตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Feb 18, 2016 4:46 pm

Nafa พิมพ์ว่า:เกิดวันศุกร์ 29 กย 32 ค่ะ เวลา 9 โมงกว่าๆ
    สอบถามดังนี้ค่ะ
    1. จะได้ทำงานเกี่ยวกับราชการไหมค่ะ เช่น เป็นอาจารย์ค่ะ
    2. มีเกณฑ์จบปีนี้ไหมค่ะ กำลังศึกษาป.โทค่ะ
    3. มีเนื้อคู่หรือเจอคู่ครองไหมค่ะ ช่วงอายุเท่าไร

Rolling Eyes Very Happy Smile  

1. จะได้ทำงานเกี่ยวกับราชการไหมค่ะ เช่น เป็นอาจารย์ค่ะ?
    farao  หลังวันเกิดไปครับ จะลงตัวใน หลายๆเรื่อง และได้งานทำครับน่าจะเกี่ยวกับ วิสาหกิจ ด้านการเงิน  ราชการ เราจะ ทนได้หรือ ? *-* วงการเขา  ระบบ พวก เราไม่ชอบ?  ถ้าเอาจริงๆก็ พ.ค. นี้จะได้ทำจ้า

2. มีเกณฑ์จบปีนี้ไหมค่ะ กำลังศึกษาป.โทค่ะ ?
    farao  พยายาม ตั้งใจ นะครับ? ไม่งั้นจะต้องสอบ 2 รอบมีการ แก้ใข ทำนองนี้จ้า *-*

3. มีเนื้อคู่หรือเจอคู่ครองไหมค่ะ ช่วงอายุเท่าไร?
    sunny  เนื้อคู่ ก็ เจอแล้วเมื่อ เกือบ 2 ปี มานี้? น่าจะ มีอายุนะ *-*  ไม่ก็ ปลายปีนี้ เจอ ที่ทำงาน เราจะ เลือกใคร มากกว่านะ farao geek santa
    Nafa

ตรวจดวงชะตาค่ะ Empty Re: ตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Nafa Thu Feb 18, 2016 4:59 pm

ขอบคุณมากค่ะ ถามอีกเรื่องได้ไหมค่ะแล้วมีเกณฑ์ได้เรียนต่อไหมค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Feb 19, 2016 5:28 pm

Nafa พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่ะ ถามอีกเรื่องได้ไหมค่ะแล้วมีเกณฑ์ได้เรียนต่อไหมค่ะ

Very Happy Laughing Wink เรียนจบ แล้ว เก็บเงินนะ? เหลือใช้ ค่อยว่าอีกที ? jocolor santa
    Nafa

ตั้งหัวข้อ  Nafa Fri Feb 19, 2016 6:16 pm

ขอบคุณมากค่ะ ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Feb 20, 2016 6:51 pm

Nafa พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่ะ ลุงหมอ

Very Happy Laughing Mad Rolling Eyes ยินดีครับผม farao sunny jocolor santa
    Nafa

ตั้งหัวข้อ  Nafa Sat Feb 20, 2016 10:53 pm

ลุงหมอค่ะตามดวงชะตาแล้วหนูเหมาะกับการทำอาชีพอะไรค่ะ
    หนูจบสายวิศวะค่ะ แล้วถ้าทำธุรกิจส่วนตัวจะรุ่งไหมค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค้ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes เกี่ยวกีบ อุสาหกรรม - ยา หรือ ความงาม หรือ จับเอา ของเขามา ดัดแปลง แก้ใข เราก็ ใช้ได้อยู่ละ? ธุระกิจ ส่วนตัว น่าจะ แบบ ผู้แก้ใข หรือ ช่วยเหลืออยู่ เบื้องหลัง? แก้ปีญหา ?

farao jocolor ยกตัวอย่าง ลุงหมอ ต้องการ เมล็ดองุ่น แค๊ปซูล เราก็ รับไป จัดหาจากร้านอาหารเคมิภันณ์ บรรจุ แพ๊ค ส่งให้? แบบผลิต บรรจุ ไม่มีเวลา ขายหรือ ทำตลาด? ถ้า เป็นคนขาย ทำตลาดก็ ไม่มีเวลา ผลิต
    farao santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Mar 01, 2016 10:11 pm

Nafa พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะตามดวงชะตาแล้วหนูเหมาะกับการทำอาชีพอะไรค่ะ
    หนูจบสายวิศวะค่ะ แล้วถ้าทำธุรกิจส่วนตัวจะรุ่งไหมค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค้ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes เกี่ยวกีบ อุสาหกรรม - ยา หรือ ความงาม หรือ จับเอา ของเขามา ดัดแปลง แก้ใข เราก็  ใช้ได้อยู่ละ? ธุระกิจ ส่วนตัว น่าจะ แบบ ผู้แก้ใข หรือ ช่วยเหลืออยู่ เบื้องหลัง? แก้ปีญหา ?

farao  jocolor  ยกตัวอย่าง  ลุงหมอ ต้องการ เมล็ดองุ่น แค๊ปซูล เราก็ รับไป จัดหาจากร้านอาหารเคมิภันณ์ บรรจุ แพ๊ค ส่งให้? แบบผลิต บรรจุ ไม่มีเวลา ขายหรือ ทำตลาด? ถ้า เป็นคนขาย ทำตลาดก็ ไม่มีเวลา ผลิต
    farao santa

Rolling Eyes Wink Very Happy ไม่ค่อยอยากให้ทำ ส่วนตัวละครับ แบบ วงจรตามน้ำจะดี เขาก็ได้ เรา ก็ได้ santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 2:46 am