ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

ขอสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

doungkaew hattawong
    สมาชิกทั่วไป

ขอสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ Empty ขอสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  doungkaew hattawong Mon Mar 14, 2016 12:09 am

ชื่อ นางสาวดวงแก้ว ************** เรื่องที่อยากถามมีดังนี้คะ
    1.มีโอกาศได้ทำงานบ้างมั๊ยคะ
    2.การงาน การเงิน เป็นอย่างไรคะลุงหมอ
    3.ตอนนี้คนที่คบกันเขาคิดอย่างไรกับเรา ใช่เนื้อคู่มั๊ยคะ
    4.ถ้าเกิดอยากลงทุนทำธุรกิจอะไรซักอย่าง ช่วงนี้เหมาะมั๊ย แล้วควรเป็นธุรกิจเกี่ยวกับอะไรคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ Empty Re: ขอสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Mar 15, 2016 2:25 am

doungkaew hattawong พิมพ์ว่า:ชื่อ นางสาวดวงแก้ว ********** เวลา23.00 เรื่องที่อยากถามมีดังนี้คะ
    1.มีโอกาศได้ทำงานบ้างมั๊ยคะ
    2.การงาน การเงิน เป็นอย่างไรคะลุงหมอ
    3.ตอนนี้คนที่คบกันเขาคิดอย่างไรกับเรา ใช่เนื้อคู่มั๊ยคะ
    4.ถ้าเกิดอยากลงทุนทำธุรกิจอะไรซักอย่าง ช่วงนี้เหมาะมั๊ย แล้วควรเป็นธุรกิจเกี่ยวกับอะไรคะ

Laughing Rolling Eyes Wink 1.มีโอกาศได้ทำงานบ้างมั๊ยคะ?
    farao  เดือน พ.ค. จะได้งานทำ เป็น บ.ต่างชาตืละครับ

2.การงาน การเงิน เป็นอย่างไรคะลุงหมอ?
    farao  เงิน ขาดมือก็ มีคน ให้เงินใช้ละ นี่นา?

3.ตอนนี้คนที่คบกันเขาคิดอย่างไรกับเรา ใช่เนื้อคู่มั๊ยคะ?
    farao  เขาก็ ดูแลเราดี นี่นา เนื้อคู่ใหมตอบไม่ได้  เอาว่า พ้น สิงหาไป จะมีเนื้อคู่ ถ้ามีอยู่แล้วจะได้ แต่งงานครับ ปรึกษาทางบ้านก่อนนะ เขาดูๆให้อยู่จ้า?

4.ถ้าเกิดอยากลงทุนทำธุรกิจอะไรซักอย่าง ช่วงนี้เหมาะมั๊ย แล้วควรเป็นธุรกิจเกี่ยวกับอะไรคะ?
    farao  affraid  มีทุนเท่าไร ? เก็ยไว้ก่อนนะ? ศึกษาประสพการณ์ไปสัก 3 ปีก่อนน่าจะดีจ้า?  *-* แม่ค้าตลาดนัด ของถูกๆ 20 บาท ยังขาดทุน อยู่ยาก  ห้างไม่มีคนเดินซื้อของ ดูดีๆ คนไม่ค่อยจ่าย ซื้อของ? คิดง่าย ทำยากจ้า? หาทำเล ดีๆ มีลูกค้า ให้ได้ก่อนจ้าคิดอะไรๆ ง่ายทั้งนั้น ทำ ให้ได้ดี ยากนะครับ? ลุงหมอ santa
    doungkaew hattawong

ขอสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ Empty Re: ขอสอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  doungkaew hattawong Tue Mar 22, 2016 9:06 pm

ขอถามอีกเรื่องนะคะ สัตว์เลี้ยงที่หายไปตายแล้วใช่มั๊ยคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Mar 24, 2016 10:31 am

doungkaew hattawong พิมพ์ว่า:ขอถามอีกเรื่องนะคะ สัตว์เลี้ยงที่หายไปตายแล้วใช่มั๊ยคะ

Shocked Rolling Eyes Wink น่าจะไม่ตายนะ อาจจะมีคน ดูแลไว้ให้จ้า เขาอยู่ดี ละกันจ้า *-* santa
    doungkaew

ตั้งหัวข้อ  doungkaew Fri Mar 25, 2016 1:14 pm

แบบนี้ค่อยสบายใจหน่อยค่ะ แต่อยากได้คืนจัง ขอบคุณนะคะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Mar 25, 2016 1:30 pm

doungkaew พิมพ์ว่า:แบบนี้ค่อยสบายใจหน่อยค่ะ แต่อยากได้คืนจัง ขอบคุณนะคะลุงหมอ

Rolling Eyes Wink Very Happy ได้คืนยาก ละจ้า? *-* ไปอยู่กับ ข้าราชการ เขา กำลัง ฝึก หัด สอนมรยาท อยู่จ้า santa
    doungkaew

ตั้งหัวข้อ  doungkaew Wed Apr 20, 2016 9:01 pm

ลุงหมอคะ ทำไมช่วงนี้ความรักดูไม่ค่อยดีเลยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Apr 21, 2016 2:30 pm

doungkaew พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะ ทำไมช่วงนี้ความรักดูไม่ค่อยดีเลยค่ะ

Very Happy Rolling Eyes เรา ไม่ถาม จำรายละเอียดดวง ไม่ได้ ละครับ *-*

sunny ความรักดูไม่ค่อยดีเลยค่ะ? อย่างน้อย ความเกรงใจ ให้เกียรติ กัน จะ ช่วยให้ดีขึ้น กริยา วาจา ภาวะรอบตัว?

Wink ทน แล้วพูดดีๆ ตามใจเขา ไม่ถามไปใหน ทำอะไร ดู้เหมือน หวาดระแวง? แค่ถาม ห่วงใย หิวใหม เหนื่อยใหม...? เตรียมอะไรไว้ ให้ ที่เขา ชอบ? หนักใจอะไร รอ ให้บอก หรือถาม ให้เรา แก้ใข จะดีเอง? cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 6:27 pm