ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ถามเรื่องการเงิน ครับ

jacktg
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ถามเรื่องการเงิน ครับ Empty ถามเรื่องการเงิน ครับ

ตั้งหัวข้อ  jacktg Sun Oct 29, 2017 2:31 pm

การุณ ชาติ วันเสาร์ที่ 26 กุม
    เวลา 16.
    ถามเรื่อง การเงิน
    ขอบคุณครับ Smile Very Happy sunny rendeer study
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ถามเรื่องการเงิน ครับ Empty Re: ถามเรื่องการเงิน ครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Nov 17, 2017 11:01 am

jacktg พิมพ์ว่า:การุณ ชา
    วันเสาร์ที่ 26 กุมภ
    ถามเรื่อง การเงิน
    ขอบคุณครับ Smile Very Happy sunny rendeer study

Laughing Rolling Eyes Wink ขอโทษที่ตอบช้าครับ คนดวงแข็ง จะได้ดีกว่าตระกูล?
    เสาร์ ปีจอ ดวงชงเข้า วินาศ ได้มาก - เสียมาก? อยู่ในศีลธรรม ไหว้พระสวดมนต์
    ไม่ต้องไปรบเอาชนะ ใครๆ นะครับ แค่ อยู่ไม่ให้มีเรื่อง เก่งละครับ
    farao ฐานะการเงิน ต้องให้ผู้ใหญ่กว่า ช่วยจะดี ตามหลัง ผู้ใหญ่ ปลายปีจะเริ่มดี?
    จะให้ดี รอหลัง วันเกิด จะสบาใจ แก้ปัญหา ได้หมดละครับ santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 5:46 am