ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนคุณหมอช่วยดูฤกษ์ให้หน่อยนะคะ

คุณแรมโบ้
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณหมอช่วยดูฤกษ์ให้หน่อยนะคะ  Empty รบกวนคุณหมอช่วยดูฤกษ์ให้หน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  คุณแรมโบ้ Fri Feb 02, 2018 9:04 am

รบกวนคุณหมอดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ
    1.ขอดูฤกษ์งามยามออกรถ
    ชื่อนายประพันธ์ ยอดรัก
    เกิดวันอาทิตย์ ที่19 มีนาคม พ.ศ.2534 เวลาตกฟาก 00.19น.
    กำหนดวันรับรถ ว่าทางตัวแทนจำหน่าย เขาอนุญาติให้นำรถออกได้วันนพฤหัสบดีที่8กุมภาพันธ์ แล้วเรารับรถวันนี้เลยได้ไหม ถ้าฤกษ์วันนี้ไม่ดี รบกวนคุณหมอช่วยดูให้หน่อยว่ามีวันไหนในเดือนกุมภานี้ออกรถได้บ้างค่ะและขอเลขทะเบียนให้หน่อยค่ะ
    2.ขอดูฤกษ์แต่งงานในเดือนตุลาคมปี2561 ถ้าเป็นศุกร์เสาร์อาทิตย์จะดีมากเลยค่ะ
    ว่าที่เจ้าสาว ชื่อนางสาวมินตรา เหมืองอินต๊ะ
    เกิดวันอังคารที่30 ตุลาคม พ.ศ.2533 เวลาตกฝาก 20.46น.
    ว่าที่เจ้าบ่าว ชื่อนายประพันธ์ ยอดรัก
    เกิดวันอาทิตย์ ที่19 มีนาคม พ.ศ.2534 เวลาตกฟาก 00.19น.
    3. หนูทำงานเป็นข้าราชการครูอยู่ที่อ.บางบ่อจ.สมุทรปราการค่ะ อยากทราบว่าหนูจะได้ย้ายที่ทำงานไปจังหวัดแพร่ไหมค่ะในปี่2561นี้นะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนคุณหมอช่วยดูฤกษ์ให้หน่อยนะคะ  Empty Re: รบกวนคุณหมอช่วยดูฤกษ์ให้หน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Feb 13, 2018 9:39 pm

คุณแรมโบ้ พิมพ์ว่า:
    รบกวนคุณหมอดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ
    1.ขอดูฤกษ์งามยามออกรถ
         ชื่อนายประพันธ์  ยอดรัก
         กำหนดวันรับรถ ว่าทางตัวแทนจำหน่าย เขาอนุญาติให้นำรถออกได้วันนพฤหัสบดีที่8กุมภาพันธ์ แล้วเรารับรถวันนี้เลยได้ไหม ถ้าฤกษ์วันนี้ไม่ดี รบกวนคุณหมอช่วยดูให้หน่อยว่ามีวันไหนในเดือนกุมภานี้ออกรถได้บ้างค่ะและขอเลขทะเบียนให้หน่อยค่ะ
    2.ขอดูฤกษ์แต่งงานในเดือนตุลาคมปี2561 ถ้าเป็นศุกร์เสาร์อาทิตย์จะดีมากเลยค่ะ
        ว่าที่เจ้าสาว ชื่อนางสาวมินตรา  เหมืองอินต๊ะ
        เกิดวันอังคารที่30 ตุลาคม พ.ศ.2533 เวลาตกฝาก 20.46น.
        ว่าที่เจ้าบ่าว ชื่อนายประพันธ์  ยอดรัก
    3. หนูทำงานเป็นข้าราชการครูอยู่ที่อ.บางบ่อจ.สมุทรปราการค่ะ อยากทราบว่าหนูจะได้ย้ายที่ทำงานไปจังหวัดแพร่ไหมค่ะในปี่2561นี้นะคะ

Very Happy Laughing Smile ดูให้ละครับ santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 3:30 am