ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ

พรภัสส์
    สมาชิกทั่วไป

ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ Empty ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  พรภัสส์ Sat Nov 12, 2011 11:50 pm

เกิดวันอังคารที่ 9 ธันวาคม 2501 เวลา 08.30 น. โดยประมาณ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ Empty Re: ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Nov 13, 2011 1:29 am

พรภัสส์ พิมพ์ว่า:เกิดวันอังคารที่ 9 ธันวาคม 2501 เวลา 08.30 น. โดยประมาณ

Very Happy Laughing Smile เกิดวันอังคาร แรม 13 ค่ำ เดือน 12 ปี จอ ราศรี ธนู Rolling Eyes
    santa ไม่ได้ถามอะไรมา ดูตาม ข้อมูลที่ให้มาถ้าไม่ผิด ดวง นักสู้ชีวิต นักวางแผน ? มักจะมีปัญหาเรื่อง คู่ครอง ผิดหวังบ่อยๆ ขัดใจผู้ใหญ่บ่อยๆจะทำให้การงานลำบาก เงินทองลาภผล หาเก่ง แต่ต้องเหนื่อย ได้มา ควรเข้าธนาคาร จึงจะมีเหลือ ติดตัวน้อยๆ แล้วจะ ได้มาอีก ได้ลูก จะเป็นนักสู้ เอาตัวรอดดี แต่ ไม่ค่อยยอมอะไรใคร ง่ายๆ

santa ปีนี้ ตั้งแต่ วันเกิดไป สุขภาพไม่ดีนะครับ อาจต้องนอน โรงพยาบาล ดวงไม่ดีอีกตะหาก ให้ระวังอุบัติเหตุ อาจต้องขึ้นศาล ต้องรอบครอบให้ดี มีปัญหาอะไร รีบแก้ใข ก่อนถึงวันเกิดนะครับ อย่าให้ค้าง การเงินต่อไปต้องรอบครอบในการใช้เงิน เรื่องที่ดิน สัญญา เงินได้ดี ใช้ดี จริงๆ santa ลุงหมอ
    พรภัสส์

ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ Empty Re: ช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  พรภัสส์ Sun Nov 13, 2011 10:14 am

ขอบคุณค่ะ ลุงหมอ
    พรภัสส์

ตั้งหัวข้อ  พรภัสส์ Sun Nov 13, 2011 6:28 pm

รับราชการครูค่ะ เพิ่งย้ายมาอยู่ที่โรงเรียนใหม่ ไม่ทราบว่าจะเป็นอย่างไรคะที่ใหม่ค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Nov 13, 2011 10:19 pm

พรภัสส์ พิมพ์ว่า:รับราชการครูค่ะ เพิ่งย้ายมาอยู่ที่โรงเรียนใหม่ ไม่ทราบว่าจะเป็นอย่างไรคะที่ใหม่ค่ะ

Very Happy Laughing Smile อย่างที่บอกครับ ? ปีนี้ ตั้งแต่ วันเกิดไป สุขภาพไม่ดีนะครับ ดวงไม่ดี 1 ปีนะครับถึงวันเกิด ถัดไป อาจมีคน เข้าใจผิด หรือถูกใส่ความ? เพราะฉนัน ต้องระวังคำพูด หรือ สัญญา อ่อนโยนไว้นะครับ ถ้าเขามีปัญหากันก็ อย่าไปออกความเห็น ถ้าจะพูดก็ บอกว่า เท่าที่เห็น เขาดีทุกๆคน? จะได้ไม่มีศัตรู นะครับ งานปีแรก มีปัญหา แน่ๆ ต้องปรับตัว กว่าจะเรียนรู้ นิสัย คน ที่ต้องเกี่ยวข้อง? santa

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 5:51 am